Anh em miền nam ghé phát...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mr.Nguyen, 28/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là ở trong này rất xa với trung tâm của muhn nên rất ít người chơi. Nên những buổi off rất hiếm tổ chức trong này, hôm nay mình có ý kiến là anh em trong này tổ chức một buổi off thật hoành tráng cho bằng với anh em ngoài bắc, mình có thể tổ chức ở tphcm các bạn ở tỉnh lân cận cũng cố gắng tham gia.
    anh em cho ý kiến và vào điểm danh phát rồi chúng mình thống nhất ngày giờ họp mặt.

2. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

ok nhưng địa điểm chọn trước đi , mình đang ở bắc mấy bữa nữa vô đó

3. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Em.đang về đồng nai.thứ 6 này có thể em lên.và đây là sđt của em 01698526400.anh linhluan có gì nt cho em,em ko nge máy đc.và cả anh dương nữa.em cũng mong buổi off này lâu rồi.thank anh linhluan đã đưa ra ý kiến rất hay.hii !

4. Thì anh em cứ vào ghi danh rồi cho ý kiến thống nhất là ngày nào kế hoạch ra sao rồi mình làm thôi oke không

5. AnhxDuong

phải chuẩn bị trc khoảng 10 ngày chứ 1 cái họp luôn khó lắm

6. Đúng đấy tại vì nhiều người ở xa còn thu xếp công việc nữa, trước mắt mình cứ thông báo như vậy đã. Rồi mình thống nhất kế hoạch và thời gian với nhau

7. AnhxDuong

8. Anh tên Long nha
    Vì linhluan có 2 người chơi, anh và một ông anh nữa heheheeeee:-*

9. không biết có nhìu người miền nam không nhỉ
    Ai biết những ngươi không vao diễn đàn nhưng chơi game thì cũng liên lạc luôn nha cành đông càng vui

10. AnhxDuong

long sinh năm 88 à

11. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Àh giờ em mới biết.trước mắt có 3 tên rồi.keke.ráng kiếm thêm vài chụt tên nữa anh L vs Anh D nhỉ :D

12. 02/09/1988 ngày tháng năm luôn nha hehehee
    ai nhớ thì đến ngày đó hàng năm gửi quà sinh nhật cho mình được rồi

13. AnhxDuong

hhee nhớ rùi trc pass linhluan17 là longri hùm đồ với item là 1 , thắc mắc mãi hóa ra long cầm acc, hì long kém ta 1 tuổi hê hê , gọi là anh đi hí hí

14. chào

vui quá ta.
    tôi cũng muốn tham gia vì tôi là chủ tobung đã vô sài gòn gần đc 3 tháng nè.
    tôi là người gốc bắc, anh em cứ thống nhất ngày nào và giờ nhưng tôt nhất là vào hum chủ nhật là đc
    tôi 30t rùi. số đt 0936161009

15. nhình như hailuck tui và cậu cùng ngồi uống cafe cùng cả G tui thì phải lúc đó có cả anh hòa (hoazon) và bình, sơn,hoàn và nhìu ng nữa.linhluan17 tôi cũng đc tâm sự đều là toàn những ng bị tổn thất đồ khi chơi games. ac mottramcan nv tobung (chuộc về để đấy làm cảnh vì đó là kỷ niệm).
    Giang Đình Tôn 25/10/1981 sinh ra ở TP Sơn Tây Hà Nội.
    Hiện nay đang công tác cty tân vĩnh cửu (xuất nhập khẩu gỗ)ở phường tân biên TP biên hòa Đồng Nai,chức vụ kto kho. thứ 7 về TP Sài Gòn nhiều khi ở lại vì việc bận hok về sài gòn.
    1+3=4 nhậu đc đó

Last edited: 28/10/09
  16. ôi mẹ ơi chạy thôi..........
    Giờ pass vẫn vậy đấy có anh em nào máu thì vào nha
    Kém có một tuổi mà đòi làm anh hả ku dương thôi bạn bè cho nó tình cảm:)):))

17. Ngon quá rồi anh tôn ở đồng nai hả em thi ở tây ninh nhưng cũng máu lắm hohoohohoo
    Nào anh em vào đê..........
    Chúng ta tổ chức off một bữa cho đã

18. hi`

tây ninh ở đau cánh chỗ anh có xa hok vậy, anh thì ngày nào cũng thế,đi làm về là nhậu song cafe em ut kaka, mía quá trời.ở vũng tàu cũng có 1 ông SN 77 anh cũng gặp rùi thế là có 5 ng, hay anh em tổ chức đi vũng tàu đi, mía ơi là mía

19. Mẹ ơi xa lém mình lấy TpHcm làm trung tâm mà, em cách tphcm 150km.
    Bữa sau nếu tổ chức được thì mình đi vũng tàu chứ lần này thì em chịu rồi
    Anh thử liên lạc với anh ngoài vũng tàu xem anh ấy có vào được không

20. vậy thì cho ông ý sầu riêng đi vì nhìu khi ông ý làm ka cũng khó đi đc, khi nào qua vũng tàu chơi j j đó thi alo là đc.còn anh thi vô tư hầu như cuối tuần hok bận j thì anh về sài gòn, nhưng hiện tại anh đang ở TP biên hòa cung cách sài gòn 60km mò

Last edited: 28/10/09
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi