Bang hội Anh em KillChina vào xác nhận cho tôi với.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi longbomcuto, 14/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. longbomcuto

longbomcuto Guest

Tôi xin trình bày 1 việc như sau:Tối ngày 4/7 sim điện thoại của tôi mất sóng khi đang đi chơi,tôi hoàn toàn không biết liên quan đến game.Sáng mừng 5 tôi làm lại sim thì nhân viên báo sim của anh bị người khác làm lại chiều hôm qua nếu anh tranh chấp thì 3 ngày sau giải quyết.Về kiểm tra game thì đã có kẻ gian đổi ac sang số điên thoại 097...Tôi pm yahoo FANTASY thì may mắn được trả lời là tạm blook 3 ngày đến khi số dt 0943316655 có yêu cầu minh oan thì thả.kiểm tra trên phong thần có tên sieuquay.3 ngày sau khi làm lại sim không cần phải nhắn tin thì ac:sieuquay ko còn bị blook nhưng trái ngược lại tất cả thông tin ac:sieuquay đều biến mất cả yahoo đăng kí cũng không đúng.Tôi nhắn tin cho BQT cũng không nhắn lại.Tôi không hiểu đây là do lỗi game hay lỗi tại ai.Chẳng nhẽ tôi mất ac bao năm gắn liền.Giờ này không biết em nó ở đâu làm gì.Hỏi mọi người trong G thi bảo là ko online.Mong BQT làm sáng tỏ và trả lại tôi ac.kiểm tra lại vinapotal buổi tối hôm mất sim thì liên quan đến thằng 0912094444 và thằng 0975268862.2 thằng lừa.khốn nạn quá.anh em nào trong G KillCHina xác nhận cho toi zZzLANAzZz với.

2. Sang box tố cáo đi bạn ma ban có thuê luật sư kô ta biện hộ cho giá cả thương lượng=))

3. Sao lại làm lại được nhỉ? Làm sao nó có được thông tin các cuộc gọi đi hoặc nhắn tin của mình mà đăng ký làm lại? Chắc nó có người nhà làm ở Vina Phone và Viettel rồi? onion20onion20onion20

4. longbomcuto

longbomcuto Guest

Bạn ơi chúng nó kinh lắm.chúng nó bảo bán cho tôi bộ đế vương khảm chuẩn.chúng nó gọi bằng các số khác nhau.tham chí còn dùng cả số người hack để gọi cho tôi.tôi đang kiện vinaphone.bực mình thât.sang bên tố cáo admin chưa duyệt.từ hôm qua rồi.chắc đi nghỉ mát hết

5. Mát mẻ gì? Thỉnh thoảng vẫn thấy lên mà!

6. mua hè mà phải thư giãn nghi mát chứ hôm nay mưa mát tròi chăc các mót onlie đấy

7. longbomcuto

longbomcuto Guest

Em ac của tớ hiện giờ không bị blook nữa nhưng lại mất hết thông tin.Chắc mấy ông này thủ tiêu em nó rồi.chắc phải để 49 ngày mới cho em nó lên chùa.huhu

8. haha xin chia buồn cùng chủ TP

9. longbomcuto

longbomcuto Guest

Tớ thấy như Mu hoàng kim thằng em tớ nó rs quên không bỏ đồ bị mất gọi điện lên ADM trả lời rất đoàng hoàng là xin chờ tôi 2 ngày để giải quyết.thằng em tó nó bảo không giải quyết nhanh thì nó del ac.cuối cùng nó del ac admin vẫn gọi điện xl bảo là cậu làm như thế thì thực sự tớ không thể hồi sinh.Trong khi ac nó đứng top nhưng nó không thích chơi.Sao bên mình các ông làm việc lâu thế nhỉ?

10. WinzArrpRo

WinzArrpRo <b><font color=#3399cc>♥Gia Đình Là Số 1♥</font></

Mong lana sớm được thụ lí. xác nhận cho cậu ấy là người chân thật không giối gian ai bao giờ.

11. Sao MÀ Bị Ban Nick Thế Kia...!

12. Sang box tố cáo ấy. mà cái thang siêuquay là cái thằng MA MU rồi

13. (htlove) MA Mu là sao hả bạn?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi