Anh em không vào xen phải hối tiếc cả đời- Nguy hiểm hơn cả HIV :((

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi ™VIP-Đẳng Cấp¹, 20/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Liệu đây có phải sự thật - nếu là thật thì mọi người tưởng tượng đi nó sẽ thế nào - nguy hiểm quá :((

D3pZ4j, Oanh, thanhxsay22 người khác đã thích.
  2. Nhìn ghê vãi ông ơi .. híc

™VIP-Đẳng Cấp¹ thích bài này.
  3. Vừa mới biết được tin này mà thấy ghê quá :(

4. Cái thông tin mua đỉa thì có lâu rồi.

Tìn này thì sáng nay mình cũng vừa đọc.

Sáng vừa đi tập trung lệnh " Tổng động viên " lớ ngớ lại đánh nhau to với thằng TQ. Bọn mất dạy vô nhân tính, mặt thớt.

5. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

***** bọn Tầu khựa !chém chết mịa bọn chó ấy đi :))

6. Đánh nhau bây giờ thì hơi khó - nhưng cái tin này , thì anh em nên chia sẻ mà tảy chay với hàng CHINA- chứ không thế này quá Nguy Hiểm cho dân ta :(

7. Tại dân mình nghèo, trình độ hiểu biết thấp. Không có cung làm sao có cầu, ý thức của từng cá nhân vẫn là nòng cốt tạo nên sức mạnh tập thể.

8. Đang thấy đau bụng mà đọc cái này thấy ghê ghê @@

Chuẩn .Nhưng khó lắm bạn ơi .!

9. Các cậu cũng không lạ gì cái nội tạng của gia cầm và thịt bò thịt lợn nhập từ TQ sang và được thanh lý cho các chủ tiệm bán hàng ăn uống. Có những loạt tồn kho đến 2- 3 nắm rồi đấy, rồi chất tẩy rửa mùi + màu cho nó nhìn bắt mắt sau cái vẻ hôi thối + tím tái đen ngòm ngọm. Vậy mà dân ta vẫn đang ăn hàng ngày, thanh niên ta vẫn rủ nhau ra quán đánh chén tì tì mặc dù chúng ta có đói đâu ? chúng ta có thiếu thực phẩm đâu ? Tại chúng ta cả mà thôi, sức mạnh đồng tiền làm bao kẻ giết người không cần dao.

Mr Ta0™VIP-Đẳng Cấp¹ đã thích.
  10. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Huy động lực lượng DK RF DL đánh bọn tàu này đi .Bọn này thủ đoạn nào cũng nghĩ ra đc ghê wa

SoHot™™VIP-Đẳng Cấp¹ đã thích.
  11. Dã man quá :(...............

12. bạn lên chọn từ ngữ khi phát ngôn
    để tớ cho bạn vài câu tham khảo vậy,
    bọn tàu khựa chúng máy còn kô bằng lũ chó hàng đêm đi cậy những đống ngoài đường,
    cái lũ chó bọn mày kô đánh để đc đứng cùng hàng với con người,con cháu chúng mày chết đi sẽ đc làm SHIT,
    và kjhi tao gặp thằng ĐÀO thì mày sẽ đc nếm mùi phi vào mồm,

amen !

13. Khu vực mình gần của khẩu nên chẳng lạ gì bản thân biết mà tránh thôi, phòng bện hơn chữa bệnh.

Hạn chế ăn uống bên ngoài, bia rượu lậu đểu lan tràn. Vừa rồi xuống biên tớ còn thấy cả dog tơ thanh với C2 + O độ đóng thùng xếp đống chất ngất, thôi uống nước trè Tân Cương cho lành ung thư khó chữa lắm.

14. —Lệ Trong Tim™

c2 .O độ mà cũng là hàng nhái ak

SoHot™ thích bài này.
  15. Bia chai Hà Nội có giả lâu rồi nhưng nay đã có bia lon Hà Nội giả em nhé, còn rươu Tây thì nên gọi là rượu tàu cho nhanh=))

—Lệ Trong Tim™ thích bài này.
  16. —Lệ Trong Tim™

thế này co khi ăn cơm nhà uống nước sôi là an toàn nhất

SoHot™ thích bài này.
  17. đã đánh Everton 300B >:) trái máu ae xem sao

18. Biết thì biết thế thôi.hàng tàu nhiều vô số và vẫn phải sống chug hàng ngày mừ.

19. Bọn Tàu khựa là bọn thâm độc nhất hành tinh onion4onion4onion4

20. Nhing nguy hiểm quá onion9

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi