8 về game Anh Em Hà Đông có ai chơi MU không nhỉ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi walkalone1990, 13/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :)) có mấy người là tốt! tôi 1 mình chơi nè! ra quán nét chơi bị bọn nó chửi là thiểu năng mới chơi trò nè mới A cay...

2. Uhm giờ ra quán nét chơi Mu bọn nó nhìn mình cứ như người trên núi xuống ấy :v đấy là lí do mà tôi cũng chỉ chơi game ở nhà \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

3. công nhận! hê2 :)) .. không phải trên núi đâu! chỗ tôi toàn thằng ngu kêu chơi MUHN không chịu! toàn đầu tư vào MU lậu đến lúc nó close SV lại... quay ra kêu trò thiểu năng ấy mà :))

4. Nói thưcj chứ ở chỗ tớ hàng trăm cái quán nét k thấy bóng dáng ai chơi MU nên ra quán chơi ngại lắm ấy :(

5. T cũng làm chỗ tòa nhà ct4 gần Nam Cường đây =))~

6. saivado1

saivado1 SuperMan

Kể ra những người chơi MUHN đặc biệt Cụm máy chủ SS6 Hà Đông quê mình vẫn còn khá đông nhỉ?
    Vậy bữa nào anh em tổ chức offline thôi nào?
    Tiếc là đang không ở Quê hương đất lụa quê mình nữa, nhưng có dịp về sẽ cố gắng gặp anh em :">

walkalone1990Thanh Nghị đã thích.
  7. Thế mà e đi quán nét cũng chưa gặp bao giờ anh ah :)) đag muốn of quá nhưng mà k tập chung đc mng heê. Đang muốn nhờ bác Nghị đứng lên tổ chức

8. Mình cũng hà đông nè.cơ mà giờ ko ở đó nữa

9. Giờ chuyển nhà đi đâu ah cậu :3 vÃn tính ae hà đông. Sơ sơ cũng chục mạng rồi :))

10. giờ ở bên cổ nhuế rồi bạn ak.:D

11. Đợt này đang chuyển ở đống đa, nhưng hay vào sd6 với trương chuvan an

12. Cổ nhuế về hà đông cũng gần mà k biết ý thớt thế nào :))
    đống đa chuyển công tác về đó ah :)) cán bộ hôm nào xuống hd đi :v

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi