Bang hội ANH EM GoldFlash vào Đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZZemrunZZ, 6/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nếu anh em oke thì em cũng ở lại Guild,dual GUild nhiều rồi, pro có, gà có. Lần trước gặp phải cái guild bựa rách quá nên em di cư

2. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Lần trước mất top 1 là mấy thành viên bị mất điện , chứ đua đều cả G thì win là chuyện nhỏ

3. DelKyUc

DelKyUc Guest

chén thôi ! em thèm uống ruou lắm rôÌ

4. sao sao ???

hop hanh eo gi ban **
    e o xa nua toi the nao dc

may tinh hong chan qua
    chien ngo dau vao cay skill cho em nao

Last edited: 7/7/10
  5. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

ơ, sao lại thế , lần trước GF chẳng hơn điểm sau đấy phát hiện ra gian lận bị sử thua còn gì:-"

6. vicom12345

vicom12345 Tân Thủ

em SunLaj day hjjj. 3>5 lit ak. de dj uong ruoi ak anh chu hoi. ngay nao ka anh de em con lieu vjec keo ko dj dc
    hjjj
    :-j:-j

7. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

không phải gian lận , mà hệ thống tính nhầm điểm , đợt đó 3 hay 4 ng bị mất điện cả ngày ko đua đc , ko thi win chắc , cả kệ̉ bị trừ điểm

Last edited by a moderator: 7/7/10
  8. việt nam đi cưng ;))

9. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

Nhưng dù sao quan trọng vẫn là kết quả , không đi đủ là do tinh thần trách nhiệm ko cao , đã nhận lời đua Guild rồi là phải có mặt

10. mình mau_kotanh đây sr anh em out guil mà không nói nhé!!!nhương mình nghĩ anh em không tin nhau thì không thể cùng guil được! dù gì lỗi cũng có liên quan đến mình vậy nên mình gửi lời xin lỗi đến police nhé!!nếu anh em mà không tin mình thì có thể kiểm tra acc của mình bang cách kiểm tra gd!<yho cua mình là>boy_buon_timban_206<nếu police đọc được tin nhắn này thì pm mình nhé!!

11. :))
    Sr cậu.. nhưng tháng trước a e tôi đua win rùi nên thôi..
    Còn truyện phát hiện gian lận như cậu nói thì tôi thay mặt a e GF xin giải thích như sau..
    Tháng 5 có thông báo tất cả các char res<2000 sẽ đựoc 20 điểm 1 lần max lev khi đua G.. nhưng không hiểu sao tháng 5 ko trừ điểm ngay(vì b thường GF đua luôn cách biệt nhiều so vs G thứ 2)mà để đến tháng 6 là tháng vừa rồi đua G( là ngày 6-6-2010)cũng ko thấy nói gì... nhưng sau ngày đua G..a e GF online mới hay mình tự nhiên từ n0.1 biến thành n0.2(( :)) )) sau khi a e tự tìm hiểu và trao đổi với nhau thì tự đưa ra kết luận..
    1. GF thắng đua G liên tiếp nên Admin ...;))
    2. Chủ G n0.2( G j mình cũng lỡ quên mất rùi..) chắc quen Mod nên..;))
    3. ...
    4. . . . .
    5. 6-6-2010 đua G thì vẫn bình thường nhưng sang mùng 7 thì mấy char G mình bị .. từ 3 điểm thành 2 điểm 1 phát... vd: achien07 từ 90 điểm thành 60 điểm..(a e chú ý giúp là ngày đua G thì vẫn Bthường nhưng sáng hôm sau vào thấy G mình từ 1 thành ..no.2 cảm giác cũng hay...:))))
    6. . . .
    Nói chung a e GF đua G thì mọi ngừi đều biết... ko fải bon chen gì nhiều..:-"
    Nhưng đừng hiểu nhầm là thành tích này..do GF ăn gian mà có được..
    Thanks!!:)>-

12. cho em DMT của nó vào shop trang trí thì biết nói gì

tưởng anh là police sao lại Char Acchien là sao

Last edited: 7/7/10
  13. A p0lice mà.. a chỉ ví dụ char achien cho ku kia biết thôi...
    Còn Mau_kotanh thì ko fải x0ắn...đằng nào cũng mất rồi mình cảnh giác thôi chứ còn bi giờ nói ai thì đâu ý nghĩa gì chứ..
    Th0ải mái đ ê ê ê.........

14. cho em mượn nick tiếp nào. ;))

15. Chú chờ a lấy lạ hết đồ đã nhé.. :P
    Nhưng mà cũng buồn thật.. vô phần BH đồ mới biết DMT+gậy vs khiên của mình Bh khi chưa gia cường..thế là..:))... mình thấy mình dại...:))

16. ngon. thế gậy với khiên GC max hết àk,cũng chẳng tốn là bao ;))

17. Nói chung là <20ty... cũng Bt..
    Còn cố găng chơi được..
    Hôm qua a cũng pm vs Hoazon.. bác ấy có trả lời nhưng cũng cha ăn thua..
    Nói chung cũng chỉ là mình tin người thì mình fải chịu.. cho dù mình đúng thì Mod or Adin cũng ko rảnh mà xử lý mấy cái vụ lẻ tẻ này... :))

18. mà như thế thì giải quyết sao được, đưa acc cho ngưởi ta chơi, nó phi shop, ko bằng chứng ;))., thì ad giải quyết sao được, híc, mà lấy đâu ra tận 20 tỷ. có bộ DMT, khiên và gậy có đáng là nhiêu

19. cái thằng chủ guil đâu rùi of cho địa chỉ rùi ngày địa điểm để cong bố chí chứ

20. Ơ thế Ae cho thời gian đi
    Địa điểm cứ HN1 mà fang thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi