Bang hội ANH EM GoldFlash vào Đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZZemrunZZ, 6/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh em GF chuẩn bị off gui:
    Mỗi người 3>5 lit
    Địa điểm Hà Nội
    Thời gian Ae vào đây thảo luận:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c

2. mỗi thằng 3 lít, rồi tội đâu đè hết nên đầu chủ G, hết bao nhiêu chủ G gánh tội :))
    anh em vào thống nhất xem giờ hoàng đạo nào có thể nổ súng được nhỉ

3. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

tớ tửu lượng kém =)) chỉ tầm 3 đến 5 mini lít là say roài ;))

4. em 1 cốc bia là say cả chấy ;))., nhưng anh em off buổi cho nó bằng bạn = bè thôi. Giao lưu học hỏi chém gió tý, chẳng vui ak

5. Riêng 6ngon lên đây ưu tiên 1 em chân dài ngồi cạnh ăn với rót thôi=))=))=))=))

6. :(( thế còn em. em mới 92 kg, và được 36kg ;)), chắc là em út trong G nhưng nhạc nào cũng mix được hết :))

mày bị điên àk con chó ghẻ này

Last edited: 6/7/10
  7. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Biết cái thể loại chân dài đến nách........lông nách dài đến chân rồi :))

8. lông lách dài đến nông rốn =))

9. sao vắng thế nhỉ Ae GF đâu rồi cho ngày giờ để off đi

10. chẳng có ma nào, hay là xoắn rồi, nản nhở, G pro đua 10 lần 9 lần top1 thế này mà ko off phát anh em khinh ;))

11. Off ở đâu đây mấy chú..
    A Đký 2 suất..>:D<
    :D
    Chủ G chả thấy 0nl bao giờ nên a e ko vô ch3m đc..

12. có ta đây off ở đâu nào chủ guil đóng tiền cho anh nhé

13. off ở HN. 2 vé 6 lít ;))

Đ M thằng Mau_kotanh vãi *** quá, anh em trong G mà mày làm ăn cái kiểu trẻ con. tao thề tao chưa bao giờ gặp thằng bựa nhân như mày. đúng là cuộc sống, chẳng biết trước được điều gì xảy ra, có lẽ mày tự out ra khỏi G đi, ở trong cái G GF làm bẩn lắm,

14. 3 lít ah.oke!.....Hiện tại em ở học HN nhưng bây giờ e về quê rồi, off sao đc. Nhà em ở xa HN lắm, tít ở Cao bằng cơ.Em mới vô guild hôm 4/7 làm phát 50đ cho hoành. Em là dân đua GUld thuê nghiệp dư, rẻ rách cũng đc 40d. Từ nay cứ ở lì GF đua với anh em, phải công nhận Guild mình đoàn kết. Thế mới sướng, bồ kết anh THONGDAIKA & AnhMa1Buon nhất, thêm anh Tinh1D3m chuyên đi fá... con gái nhà lành nữa, keke. Chẳng hiểu Tinh1d3m làm gì mà MeThienHa sợ quá chạy trốn lên tít rakion.? BoThienHa ra cứu gặp THONGDAIKA tắt nắng luôn :-"
    Bác TraiHQ1980 thì đi hiếp HuongBau chủ Guild XuMenh. thật là dã man
    Bái phục chủ G LThamL & anh QuyetThang cày khỏe quá, anh em k theo kịp =D>

15. MeThj3nHa

MeThj3nHa Chiến Binh

^^ đừng nói thế chứ :D vui vẻ thôi về cuối BTH vào tjnh1dem ko quá 1 fat. thongdaika khá hơn tý. :D như tháng trc, BTH đi phá gos ^^ thì đừng hỏi. từ lớn bé

16. yousmile

yousmile Guest

ối vãi hàng thằng này cho đi làm nhà văn chuyên nghiệp được đấy! mà QuyetThang là ai nhỉ liệu có quen bít không nữa.

17. banban

banban Guest

quen sao đc ;))

18. Đc ngày hôm đấy bem nhau nhiệt tình thôi. Đua Guild là vui vẻ ấy mà. Đua Guild xong chẳng đi xin lỗi mọi người, có bạn ef đứng ks, tức quá bem cho vài mạng thế là bạn ấy quay ra chửi um lên. Tiện trong thùng đồ có 2 viên life trade cho bạn ấy. Thế là bạn ấy hết chửi mà còn cảm ơn rối rít. Anh tốt quá, kô sao đâu. Em max rồi, để em buff cho anh đua Guild nha. hehe
    p/s: LuvHeoXinh thấy Gold vượt top thứ 2 nhiều quá khoái chí ra đầu kan 3 gảy đàn chờ trao giải đua Guild ;;)

Last edited: 7/7/10
  19. anh o xa voi lai Vo moi sinh nen ko di off dc mgn anh em thong cam .anh em co gnag off cho vui ve G minh doan ket va luon chien thang .chuc anh em vui ve.uong ho anh vai` ly nhe :)):))

lan dua G sau anh se co gang hon nua.lan nay co ban la anh thay G minh cach xa wua nen phan` thang la 100% nen anh moi xon nghi som tu luc 6h25 put.chu neu dua tiep thi co le dc giai ca nhan xuat sac cung nen :D. lan` sau nhat dinh phai tren 50 diem :Dlam wua giai ca nhan cho Oach .tu ngay sang ss4 TraiHQ chi o G GF la duy nhat va se o cho den khi ko con` MU .kakkaka

Last edited: 7/7/10
  20. em cũng xin khiếu không thể đi off đươc mong anh em thông cảm!
    mà chắc em cũng chuẩn bị fai out guil mất rồi các anh ạ !huhuhu buồn và ức chế quá!!! huuuhuhuhuuh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi