Anh em gamethuvn.net cùng chia buồn với chúng tôi nhé

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi thinh13te, 30/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 135184275

135184275 Guest

Thế bạn ấy có để lại cho bạn cái acc nào kô.nếu kô thì xin chia buồn cho bạn,và bạn của bạn.

2. Xin chia buồn cùng gia quyến .

3. Xin chia buồn cùng gia quyếnonion19

4. Thanh that chia buon

5. TraiDatT0

TraiDatT0 Hiệp Sĩ

Chia buồn cùng gia quyến:(

6. phamhungduong

phamhungduong Hiệp Sĩ

Trời ah.điệp ơi?sao lại như thế này được.ông bảo không sao cơ mà.ông bảo cuối tuần về việt nam mà.tôi với ông đã hẹn gặp nhau ở hà nội cơ mà.ông còn bảo sẽ về thăm bố mẹ tôi nữa mà.tôi vẫn còn sdt của em trai ông đây này.tôi không thể tin vào chuyện này đâu.

7. Mặc dù rất ghét nhân vật của cậu nhưng cũng xin chúc cậu an nghỉ.xin gửi lời chia buồn đến toàn thể gia đình và bạn bè của điệp.:(

8. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Bạn ra đi là nỗi buồn của anh em diễn đàn và xã hội.Tuy cuộc đời còn trẻ nhưng bạn sống rất hòa đồng trong game.Nhận thấy 13 trang chia buồn là đủ hiểu cuộc đời và lẽ sống của bạn.
    Mặc dù gia đình đã tận tâm cứu chữa nhưng vì bệnh hiểm nghèo bạn ấy đã ra đi.
    Thay mặt anh em diễn đàn xin gửi lời chia buồn đến gia đình bạn.Bạn yên nghỉ nhé !

------------------------------
    Mod ở box quán nghỉ vào del những cmt không liên quan nhé.

[Đất]Tổ(=>ArCheRy<=) đã thích.
  9. cán ơn tất cả các bạn đã cùng tui chia sẻ lỗi buồn này

[Đất]Tổ thích bài này.
  10. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

1.Xin các bạn đọc nội quy riêng tại box trước khi cm tại đây: http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=495290
    2.Sẽ gộp 3 topic lại làm 1
    3.Đây là lần đâu tôi sẽ bỏ qua và chỉ xóa bài. Từ những topic sau tất cả các cm vi phạm quy định sẽ gửi ADM xử lý
    Xin cảm ơn! và chia buồn cùng bạn bè và gia quyến

(=>ArCheRy<=) thích bài này.
  11. Đọc từ trang 01-15 thấy nội dung các cmt gần như nhau, t thấy cảm động vì AE cụm GameThuVN.
    Chia buồn cùng gia đình và AE GameThuVn!

12. Mình chơi sv khác nhưng giờ mới sem quá, nên cũng chia buồn với gia đình bạn ấy, chúc linh hồn cậu đc đến nơi suối vangf nhé :x

13. Lại một người nữa ra đi. RIP

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi