Anh em gamethuvn.net cùng chia buồn với chúng tôi nhé

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi thinh13te, 30/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thay mặt anh em LM HungYen thuộc sv Bá Vương xin cầu chúc cho bạn an nghỉ nơi chín suối. Và xin giử lời chia buồn sâu sắc nhất tới gia đình bạn

32456aaaAllerLord đã thích.
  2. Mình chưa quen, chưa biết nhưng cầu chúc cho linh hồn Điệp luôn thanh thản. Xin chia xẻ mất mát với thân quyến!

3. Mình chưa quen, chưa biết nhưng cầu chúc cho linh hồn Điệp luôn thanh thản. Xin chia xẻ mất mát với thân quyến!

(=>ArCheRy<=) thích bài này.
  4. Chúc bạn về nơi an nghỉ cuối cùng
    Cầu cho bạn sớm siêu thoát

Xin chia buồn với gia đình bạn và đặc biệt chia vui cùng TM

5. Than ôi! Dòng nước chảy về đâu, biết có về Đông Hải vậy chăng?
    Hồn phách anh ở đâu, biết có về Đông Hải vậy chăng?
    Hay là nơi bồng hồ lãng uyển, hay là nơi tứ phủ thành đô, ao vàng khơi thẳm, biết là thăng giáng ở nơi nào, bụi còn một chút hình hài đưa về đất cố hương, muôn nước nghìn non, xa khơi cách trở
    Ôi! Kiếp nhân sinh là thế, như bóng đèn, như mây nổi, như lửa đá, như chiêm bao, giây phút nên không, dù nhẫn trăm năm cũng chẳng mấy...
    ...Giang đình một lá, quải biệt đôi nơi. Chín suối là đâu? Có linh xin hưởng.

vĩnh biệt !!!!!!!!!!!!

Cóp đc cái văn tế các ace ak. ^^

6. FanTomAssasin

FanTomAssasin Hiệp Sĩ

Bao giờ tới Điệp nhà mình đi đây.
    Chia buồn.

NguoiYeuCu thích bài này.
  7. đivềđâu

đivềđâu Hiệp Sĩ

Bóng hạc xe mêy về cõi phật
    Để lại trần gian lỗi nhớ thương
    Thầm chúc cho linh hồn Điệp luôn thanh thản nơi chín suối .

8. Thực sự chia buồn cùng gia đình an nghỉ bạn nhé...

9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

30 người đang xem chủ đề này, anh Điệp chắc sẽ yên lòng khi biết anh em quan tâm anh như thế nạy
    Xin chúc cho anh cùng gia đình những lời chúc tốt đẹp nhât. Vô cùng buồn khi nghe tin ko tốt của anh

10. Chia buồn cùng gia đình bạn. Hãy yên nghỉ lơi chín suối nhé.

11. Tuy không quen biết gì về ng đã mất nhưng chắc hẳn cậu ấy sẽ rất vui khi ae quan tâm chia sẻ với nhau như thế này.

(=>ArCheRy<=)Gia Cát Lượng đã thích.
  12. Xin chia buồn. Mong bạn an nghỉ nơi chín suối.

13. Mấy lần pt với anh ấy. nói chuyện rất vui vẻ, thân mật. Thế mà bây giờ a ấy đã ... xin chia buồn với gia đình a Diệp R.I.P :( :(

14. Xin chia buồn cùng gia quyến :(

(=>ArCheRy<=)NguoiYeuCu đã thích.
  15. saivado1

saivado1 SuperMan

Mình bên Cụm máy chủ SS6 không sinh hoạt và chơi bên Cụm máy chủ Phục Hưng nhưng khi đọc được những dòng comment từ chủ topic và anh em nói về Diệp.
    Mặc dù mình không biết Diệp là ai, không biết bạn ấy như thế nào? Nhưng tựa chung lại đại hạn đã xảy đến với Diệp mình thấy rất buồn và lắng sâu khi biết tin một người bạn, một thành viên của gamethuvn.net ra đi mà không bao giờ trở lại.
    Lại càng xót xa hơn khi biết tin bạn ấy bị một căn bệnh hiểm nghèo :(( mà bấy lâu nay y học chưa tìm được phương pháp loại bỏ được nó.

Diệp ơi đến đây mình không biết nói gì hơn xin chúc cậu được yên nghỉ nơi tây phương cực lạc :((
    Xin được chia buồn tới gia đình, người thương, bạn bè gần xa, thân bằng cố hữu của Diệp. Chúc gia đình vượt qua nỗi đau mất mắt không gì bù đắp lại được này!!!

Chúc anh em trong cùng mái nhà gamethu.net giữ gìn sức khỏe thật tốt!!

32456aaa[Đất]Tổ đã thích.
  16. Mong anh anh nghỉ nơi chín suối :(

17. Chia buồn cùng gia đình .mong anh an nghỉ nơi chín suối

(=>ArCheRy<=)Gia Cát Lượng đã thích.
  18. saivado1

saivado1 SuperMan

Khi đọc được những dòng comment từ chủ topic và anh em nói về Diệp ở http://forum.gamethuvn.net/showthread.php?t=521339
    Mặc dù mình không biết Diệp là ai, không biết bạn ấy như thế nào? Nhưng tựa chung lại đại hạn đã xảy đến với Diệp mình thấy rất buồn và lắng sâu khi biết tin một người bạn, một thành viên của gamethuvn.net ra đi mà không bao giờ trở lại.
    Lại càng xót xa hơn khi biết tin bạn ấy bị một căn bệnh hiểm nghèo mà bấy lâu nay y học chưa tìm được phương pháp loại bỏ được nó.

Diệp ơi đến đây mình không biết nói gì hơn xin chúc cậu được yên nghỉ nơi tây phương cực lạc
    Xin được chia buồn tới gia đình, người thương, bạn bè gần xa, thân bằng cố hữu của Diệp. Chúc gia đình vượt qua nỗi đau mất mắt không gì bù đắp lại được này!!!

Chúc anh em trong cùng mái nhà gamethu.net giữ gìn sức khỏe thật tốt!!

19. Mong anh yên nghỉ nơi chín suối

20. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Nghĩa tử tận tâm chia buồn cùng người thân !!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi