Bang hội anh em G Allstar vào tư điêm danh nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuti, 29/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Cường ATG giờ chơi con nào thế? Bán acc khủng đi tiếc quá. Mai cả G toàn x1 KS nhau cũng mệt :-<

2. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Chú tiếc ah.>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<. Mai cầm con DarkSUM cho đỡ nhớ nhỉ.

Last edited: 6/2/10
  3. Dark

Xin cảm ơn ông anh. Đua xong phi hết đồ vào shop kiếm ít zen đánh lô đánh bóng nhé :x

4. massenger

:-":-":-":-":-":-":-":-"=))=))=))=))=))=))

5. lil_shady

lil_shady Cư Dân

mai anh Linh cho em cầm 1 con đua Guild với, ở nhà chán quá anh à :))

6. Hjx, ốm mịa nó rùi còn đâu mà đua G ngày mai nữa. hjx, hjx, nản quá cơ :(( :((

Cường gà và Tiến gà giờ đang chơi Sum Final đó mà, hai ông này thì chỉ cày và cày như minh thôi kaka =))=))=))=))=))=))=))=))=))

Ế ế chia cho tớ 1/2 nhé, không thì 1/3 cũng được để tớ oánh bóng kiếm tiền rs cái, hết mịa zen mà cuti nó éo cho nữa mới đau chứ, ác vãi loxx ;));));));));));));));))

happy new year ! happy new year ! chúc thằng bạn ở bên xứ người xa xôi vui vẻ nhé, đêm giao thừa online yahoo chúc tết nhé. tớ sẽ ở trên yahoo chờ cậu chúc tết và chúc tết cậu. Dù xa cách nhưng anh em vẫn nhớ về nhau ;));));));));));));))

7. R0leck

R0leck Cư Dân

Oh Year to hom day goi dien nhung neu ko goi dc thj moi fai dung yahoo thoi noi truoc ko gioi dc thj vao yahoo nhan loi chuc dau nam moi nha:))
    nho nha nho ca e ui nho cac dai gia mu hehehehe

8. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

tưởng a cò ốm mà vẫn đua gui nhiệt tình nhỉ.đang ngủ linh cu bao dậy đua gui cho nó.đang thiếu người.bận quá mà phải cố cắm chuột cho nó :(( hihix

đi chơi về xem gui mình đứng t3 ớn luôn.

Last edited: 7/2/10
  9. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Có pro nào biết web xem đá bóng NG.Hạng Anh trực tuyến ko nhỉ? Tôi xem mấy web trong nước mà ko load đc. Kênh nước ngoài cũng được miễn là xem được.

10. Dark

Buồn :(

11. _Cadre.Hung_

Hix hix :( .....................

12. Buồn, mệt, chán ...... nhưng cuối cùng vẫn là chẳng có gì, chuẩn bị tinh thần liên minh với Xamhoi công thành chiến thôi. Đua G đang ốm, đua xong ốm nặng hơn :((

13. massenger

Công thành chiến vào hôm nào thế nhỉ?? KHông biết có tham gia dc không??

14. Dark

Ốm cứ phải gọi là vãi chưởng phun ra lửa nhỉ ;))

Thôi lần sau anh em tổ chức cho nó chu đáo còn phục thù chứ. Buồn mãi sao được :D

15. Chuẩn đấy, ốm vãi chưởng phun ra cả Huyết mà ;)) tháng sau nếu Đua G thì chuẩn bị kỹ càng không thì nghỉ, đua mệt cuối cùng về con số 0 chán

16. R0leck

R0leck Cư Dân

kakak chan j` deo mia bao thang nao dua thi co gang ma du thang net det dc 12 16 diem thi cai mau nhon` nhi fai 20 diem thi thoi chu ko thi khoi? chia fan:D hom day ta say ruou tien ga danh dc 24 diem danh dc co 6 diem van to mon:))kakakakaakak

17. kaka, Cường gà hư quá máu nhồn là máu gì ý nhỉ ;)) ;)) ta đây mà không bị mất điện lúc 7 giờ tối thì Hoài Gà đừng có nói hơn ta 3 điểm nhé (36 > 33 của ta mà) đ.c.m vì mất điện nên thiếu 3 điểm của ta nên mới thua G maiyeuem 1 điểm đó :-" :-" thế ta mới chán chứ

18. Dark

Hôm nay đến lượt mình lăn ra ốm rồi :(

19. _Cadre.Hung_

Các pro tập trung cho CTC nào. Ai có ý tưởng, chiến thuật gì ko nhỉ? ^_^

20. Dark

Có 1 G phòng thủ và 3 G tấn công :D Các skill công thành chiến đã được kích hoạt để PK. Theo mình thì nếu chọn bên tấn công chúng ta cần tuyển DL để xài chưởng tập trung năng lượng >>> phá cổng thành nhanh lắm :D

Mọi người chịu khó vào trang chủ đọc luật chơi, và sang bên FPT học hỏi kinh nghiệm các trận CTC bên đấy nhé ;)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi