Bang hội anh em G Allstar vào tư điêm danh nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuti, 29/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Keke, cái thằng em này nó lại đá xoáy mình rồi kìa. Trông thế mà thằng này thông minh phết tiếp thu rất nhanh :-" :-" :-"

2. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

;)) em có biết đá xoáy đâu.bóng đá ở đây em là tiền đạo chính thôi.toàn sút mạnh hoặc đi vòng chứ ko xoáy ;)) :)) =))

3. Kaka, topic có mỗi anh với mày chăm vào chém gió thôi, chẳng thấy anh em G vào báo danh đầy đủ gì nhỉ buồn thế.
    To Hậu & mọi người:
    1. Chủ G không bao giờ mượn acc của member nên mọi người cảnh giác không đưa pass và item.
    2. Linhcu nó ở với ông bà già :-" =))nên không bao giờ online từ tầm 23h đến 7h sáng
    (Trừ ngày Đua TOP tháng)
    Anh em nên cẩn trọng tết đến nhiều kẻ lợi dụng lừa đảo lắm ;)) Cẩn thận không tớ lừa đấy nhé :-"

Last edited: 30/1/10
  4. SeeLells

uh mọi người còn bận cày cục chaos zen và blu rs.em ko làm gì.thỉnh thoảng vào dien dan thì chẳng có em.chỗ nào vui là em vào lừa đảo em té ;))

5. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Online đây >:) Thằng Mạnh ML nó chỉ toàn spam bên Chợ trời thôi chứ có vô QN đâu >:P

Thôi đành từ bỏ việc cày Skill. rs có 5x đánh yếu quá, đánh mãi quái map cuối mới chết thì chắc 1 ngày cắm tăm không dis được 1 Skill mất :-s

6. [​IMG]
    Đố anh em biết Thành phố Hồ Chí Minh nằm ở vị trí nào trên bức ảnh này? Hãy bình luận để nhận giải thưởng cho lời bình luận hay nhất nhé ;)) ;))

7. Dark

Ở ĐẦU GỐI =))

Cò nghĩ ra lắm trò vui ghê :)) Giao nhiệm vụ cho mi và Linh cu dụ dỗ được thằng chồng cũ của ta tái nghiện đấy :))

8. Hà Nội và TP. HCM là 2 Vùng nhạy cảm nhất của đất nước. So với Hà Nội thì TP.HCM có tỷ lệ Rừng bao phủ gấp nhiều lần, và hệ thống kênh rạch cũng chằng chịt hơn..... :-" :-" Chắc chắn 1 điều nữa là TP.HCM có nhiều du khách đến tham quan hơn. ;)) ;))
    Phải nói thế này mới thú vị nè, keke =)) =))

Dark thích bài này.
  9. Dark

Trí tưởng tượng của thí chủ thật là ^:)^

RăngKhểnhCảHàm thích bài này.
  10. [​IMG]

Xem ảnh biết ngay chủ nhân có tầm cỡ thế nào ;)) ;))

11. thôi em cũng chăng biết thế nào nũa cũng do hum qua tức was nên em hơi nóng
    trước toàn thể gui em xin lỗi anh cũng chăng biết thế nào nwax mong a L và mọi người thông cảm cho tôi trẻ người non dạ chưa suy nghĩ nhiều...
    tối qua nó bảo ra yahoo thì thấy đúng nick anh Linh nên cũng kô xem xét gì đưa nick luôn
    tức cái no kô lấy được đồ nó tạo nhân vật rùi del hết đồ đi.ở đây kiếm được bộ đồ khó lăm nên chăng suy nghĩ gì cư thấy thê la Nói a L luôn
    thành thật mong anh L cùng mọi người bỏ qua cho Hậu " anh Linh em sr anh"
    cũng mong a e ai có đồ dk cho Hậu mượn khi nào có thời gian đi mua đồ Hậu trả lại
    ở đây miền núi nên cũng kô thể kiếm đồ ma chơi tiếp được mà tui cũng chỉ biết chơi mỗi trò này
    -----Xin lỗi a L----

12. Dark

Đồ chưa bảo hiểm hay sao mà không lấy lại được hả bạn?

13. co bao hiem j` dau vi la đồ vinh viên mà
    ma co ai biet thang dk goodluck tua la nhu the o x2 la thang nao ko
    la la thang del do cua Hậu do toi qua tim hieu ky moi biet
    loi noi ra nhu ten ban da trach nham anh L gio ko biet lam the nao day

14. Không sao đâu em, đây là bài học cho em đấy, lần sau nhớ cẩn thận và ghi nhớ là không đưa thông tin acc cho ai. Trường hợp có đưa thì kiểm tra kỹ trước khi cho mượn acc nhé. Như anh với thằng Linh đây, nó nhờ anh cày hộ nó. Hai thằng chat với nhau, nhưng khi đưa thông tin bao giờ bọn anh cũng nhắn tin vào điện thoại chứ không gửi qua yahoo, " cẩn tắc vô áy náy" em ah. Thằng Linh nó không nghĩ gì đâu. Cố gắng mượn đò về mà chơi đi, anh em vẫn là anh em không vấn đề gì cả :)

15. vâng cũn đành vậy thôi "mỗi lần ngã là một biết dại mỗi khi nghĩ lại là một lần thêm khôn" mà nhưng mà em dại nhiều quá rùi yêu mấy đứa nhưng lần nào cũng bị đá buồn quá Anh nói với anh Linh hộ em với nhé

16. kaka, yêu mà bị đá là chuyện bình thường như cân đường hộp sữa thôi em, vì mình là người tốt nên mình không đi đã người khác :-" :-" còn nếu em muốn làm người xấu thì tán vài con rùi đá tung giời lên cho sướng ;)) ;)) để anh nhắn lại với thằng Linh cho, vô sờ tư đi em

17. vâng nhưng tưc lắm tại chưa đứa nào nó chịu yêu em lấy 2 tháng cho lâu
    giơ đi làm mọi người hỏi có người yêu chưa chả biết nói tn
    " Con trai là biển
    Con gái là sanhô
    Biển thiếu sanhô biển vẫn sống
    Sanhô thiếu biển sanhô chết nhe răng.."
    ................Ngọc Hậu............

18. Đã và sẽ có ;)) ;))
    "Cuộc đời đói khổ nuôi anh lớn
    Tình yêu bạc bẽo dạy anh khôn"

19. mẹ mất điện cả ngày 10h tối mới có nhớ Mu quá cơ :P
    bay giờ mới vào chém gió được
    To: Hậu> anh ko nghỉ gì đâu toàn anh em cả mà

20. SeeLells

heheh cả gui có mình linh cu đua top.cố lên nhé ;))

3 tháng nay.tháng nào cũng thức đêm cùng đua top với linh ku,toàn gọi điện nhau dậy đến giờ rs.tháng này ta ngủ sớm hehhe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi