Bang hội anh em G Allstar vào tư điêm danh nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuti, 29/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

T cũng đọc rồi, nhưng vẫn chưa đc thực hành nên hơi khó hiểu chút. 2 phe ở đây là thuộc 2guild hay ai thích vào thì vào hả cậu?

2. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

http://gamethuvn.net/?page=Event#csHow

Theo Hoàn nghĩ thì 4 G đứng đầu trong cuộc đua sẽ được tham gia event :D G đứng đầu làm chủ thành (phe thủ) và 3 G còn lại là phe tấn công :D

G mình đang thiếu DL, nên tuyển thêm 2-3 chú DL khủng nữa ;)

3. Vua Chém Gió

Vua Chém Gió Cư Dân

8 G tham gia ai thíck Liên minh thỳ liên minh
    vào chiếm Phong Ân gồm có 3 cái
    phải 3 người chiếm đc phong Ấn mà phải cùng G hoặc cung Lm mới chiếm đc thành
    khi chiếm đc thành toàn bộ G chiếm thành sẽ bị đẩy ra chỉ kon G la Lm thủ thành ở lại
    khi Thủ thành nên tuyển DL đạp ngựa+ suol giật sét Dk chém xoáy làm sao cho chúng nó văng ra tầm kiểm soát Phong Ấn hoặc giết nó

4. có 1 con DL nè :)) nhưng chỉ ở x5-20 thôi :D

5. Dark

_Cadre.Hung_ thích bài này.
  6. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Xem có vẻ khốc liệt và "Giật" tung chưởng đây :))

7. Mình MG chắc không tham gia công thành chiến rùi :(( anh em có acc DK khủng nào cho mượn tham gia cái nào buồn quá (buồn làm seo = không có tiền tiêu Tết nhỉ ;)) ;)) =)) =)) )

8. Dark

Good morning. Kha kha, báo tin mừng cho cả làng biết :D Sau 1 đêm "cắm tăm" đã được 1 master skill đầu tiên \:D/

9. Bravo, bravo valentino :) :) có cấn thuê cày skill không nhỉ? nếu cần pm tớ nha, kaka đang rảnh rỗi đây, đêm 12 giờ ngủ sáng 6 giờ dậy bán hàng đến 12 giờ đêm ngủ tiếp ;)) ;)) ;))

10. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

ụa lại có cả công thành nữa à.cứ như đua gui thì anh đừng pm em nhé.kiểu gì lại đứng thứ 3 chán quá.khi Lâm Ctril toàn win mà ;)).công thành khi nào anh pm em nhé.có soul khủng đấy ;))

11. Dark

Thuê cày giá bao nhiu 1 skill hả bạn hiền :"> Đang solo sắp được 2 phát rồi :"> Tết H cũng treo acc không chơi nên... :-"

12. Dejee

Dejee Hiệp Sĩ

ec mọi người phải post character mới biết ai chứ
    Trần Viết Thường
    YH + Ola id :nongdandichat_no1
    Phone : 0975 979 527
    Add : Dak Lak

13. Cái này tự nói mà không làm được người ta cười cho đấy. Sao không post char lên đi ;)) ;)) nhìn chữ ký sẽ thấy thêm thông tin nhé :-" nhìn kỹ vào ;)) ;)) ;))

14. Dark

Báo cáo cả nhà moa đã luyện được 3 skill \:D/

15. SeeLells

** thế a.mà dạo này a chơi con gì thế.tái nghiện rồi à ;))

16. Dark

Chơi con MG cùi thôi mà :D Đặt chỉ tiêu hết tết luyện được 10 Skill xem nó có pro hơn không :">

17. Pro cái gì chứ, gà có skill vẫn là gà mà ;)) ;)) từ giờ đến tết chắc hok lên diễn đàn được bận quá, người mệt mỏi rã rời chỉ muốn chết :(( đau đầu

18. SeeLells

bán hàng àh anh.thôi cố gắng giúp ông bà già.còn có tiền tiêu chứ.ah tết rồi mấy anh em trong gui lì xì em ít bạc em mua acc chơi nào ;))

19. Dark

Mình mà thấy mệt mỏi thì đi tìm chỗ rửa xui liền, đảm bảo khỏe mạnh hơn voi :P

P/S: Được 5 skill rồi :">

20. SeeLells

nếu cắm cả ngày chỗ ngon liệu MG vào soul có được 3 skill ko a H ML ;)) :)) =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi