Anh em đọc và rút ra kết luận

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tuanhang00, 10/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vào link này xem nhé :http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=27584

yên tâm link này copy chơ trời ko virus :))

theo quan diểm có lẽ 80% nó là thủ phạm Những vụ hack đồ :)

Chú Ý Lời trình bày của KIMNAMJO + liên quan đến char: LjnhHonQuy và nhật Kí hack bank acc: BabyKid

Last edited: 10/4/10
  2. zOneLovez

zOneLovez Chiến Binh

Ơ vừa thấy chửi nhau bên kia mà đấng đây roi *** ma nghe cung khiếp cơ:))

3. ^_____________________________________________^.

4. nói làm gì không ai ngoài nó ra còn eo ai vào đâu nữa hả cậu.nhưng minh vẫn akay vì chut lợi mà thê đánh mất bản tình thì có lẽ 1 ngày đẹp trời thằng đấy ra đường nó bị sét hoặc ô tô đánh và kẹp chết thôi =)).hôm nay lại đến lượt ku Long Nuoi qua mất hết.lần này chúng nó tinh vi hơn là nó tìm hiểu thật kỹ là acc có mấy người chơi và lấy lòng tin của người kia xin số điện thoại của người chơi cung rồi bảo là người kia bảo thế.ku long hôm nay cũng bị mất hết cả đồ cả bank.vẫn là thằng thudieu12.admin nên xem chém cái acc này cái để nó đi lấy đồ của người khác thế mà kệ mãi sao:(

5. Hoa ra thang cho thudieu12 la LinhHonQuy a?Thang dog thudieu12 cung hack acc Zero day.

6. zOneLovez

zOneLovez Chiến Binh

ai bão các ông đaj ja như ta đây acc cứ bt chảng ma nào đến sờ kekekek

7. the thi thang dog thudieu12 cung dop het do va bac va soa skil cua con SeeLellz cua to roi :((

8. Nhieu a e bi thang dog thudieu12 hack acc nhj?A e dieu tra xem thang dog ay o dau de

9. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Những thằng chuyên hack, ăn cắp đồ nhưng có vẻ có uy tín (thường là lân la làm quen với người có uy tín, đi offline 1, 2 lần cho có quan hệ) tuy không nhiều nhưng cũng đếm được. Anh em tự khám phá nhé, game mà :))

DeathKingAnhsonls đã thích.
  10. có những trường hợp này anh Hi biết sao ko nói thẳng với anh em luôn đi.để anh em biết còn tránh và ko bị mắc lừa.ghét cái kiểu quen biết,gặp mặt rồi mà còn giờ trò cắn đít,ném đá giấu tay.

11. Hi noi ro ra dc ko.Cu the la cho a e biet thang nao hack acc de a e giai quyet cai

12. Em đã nói rồi mà. .

13. Ra yahoo có việc nhờ ;;);;);;)

14. Swat

Swat Cư Dân

ông k trả lời tôi 1 tí à ? sao tôi lấy lại mật khẩu k đc vậy , trang lấy lại mật khẩu của forrum bị làm sao vậy ?

15. Post nhầm ..........................

Last edited: 11/4/10
  16. Swat

Swat Cư Dân

cái j đây anh CƯờng , anh định đánh bóng ở đây à =))

17. 999KonZin

999KonZin Guest

nói nghe có vẻ rễ đấy . nhưng nếu nói ra nó đến tận nhà TTH nó xẻo thì :-h

18. Pót nham mẹ bóng ở đây mới hài. Ai vậy, phải Việt Anh không??

19. Swat

Swat Cư Dân

em đây , em cài lại win , quên k xem lại pass , em không gõ mật khẩu bao giờ nên chả nhớ là j nữa .để lưu mật khẩu nên giờ khổ thế , vào chỗ lấy lại pass ở forrum thì k hoạt động thì phải ?
    chủ topic này nhận cược bóng hả anh =))
    anh làm em buồn cười vỡ bụng , k tin nổi vào mắt mình =))

20. 999KonZin

999KonZin Guest

anh em ơi kênh nào chiếu Relan vậy em bật 70 kênh mà không thấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi