Anh em cẩn thận vs thằng Lexuc750 nhé :))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi smallheartt, 18/9/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có bằng chứng thì đưa lên đây cho ae biết,cho ADM block...Không có bằng chứng gì mà nói thế mang tiếng người ta, cậu mang tội vu khống. >:D<

2. Mọi người ai cũng hỏi a Ngọc à.....
    A có thật là lừa đạo không, bạn sống như thế thật không.... Nhiều người biết thì họ nói kệ cậu à.. nhiều người không biết lại ẳng .....

3. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

chả nhẽ 2 thằng này là 1.......... @@.

4. :)).uhm nói thẳng 1 câu ra m sống như con chó ý chứ ở đấy mà thật ko.topic lừa đảo của TS cũng có mày là 2 nv DarkBlade + dkvip1 chứ ở đấy.
    nếu ko phải mày sao mày là chủ nhân sdt lừa đảo ý.hay là trùng hợp.mua sim mới trúng phải sdt của thằng lừa đảo :))

- - - - - - - - - -

nếu nó ko phải thằng lừa đảo tôi = con cậu.oke chưa. lấy hết danh dự danh tiếng 3 năm ở MU gamethuvn.net ra đảm bảo vs cậu.

- - - - - - - - - -

Http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=519359&highlight=DarkBlade
    đây là topic tôi lập từ tháng 6. nếu ai ko tin.cứ đánh số điện thoại của Lexus750 vào ô tìm kiếm nhé.nếu không phải là 1 tôi xin đền bù 10k sic cho Lexus750. còn nếu đúng thì hãy nhận đi lexus. nam nhi dám làm dám chịu.việc éo gì phải xoắn thế.

- - - - - - - - - -

Http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=519359&highlight=DarkBlade
    đây là topic tôi lập từ tháng 6. nếu ai ko tin.cứ đánh số điện thoại của Lexus750 vào ô tìm kiếm nhé.nếu không phải là 1 tôi xin đền bù 10k sic cho Lexus750. còn nếu đúng thì hãy nhận đi lexus. nam nhi dám làm dám chịu.việc éo gì phải xoắn thế.

- - - - - - - - - -

lỡ rồi làm cho tới luôn.anh em đọc đoạn chát đi nhé :)). YH của thằng Lexus đây. 37 là nghệ an nhé :)). sdt 194 là đuôi nó né :))

Last edited: 18/9/13
    xxBiCongTuxxnguyenngoc2803 đã thích.
  5. biết đâu bất ngờ. :))

6. Hắn lừa kệ hắn. Tưởng học đc cách đi lừa người mà dễ mà :)). Miệng lưỡi phải sắc lắm mới lừa đc đấy :D. Mình học mãi chả đc gì cả :)):))

7. Nói Chung Lừa Đảo Là Chim Cút Khỏi Game K Biết Ai Lừa Đảo Cả Mình Nói Chung Thôi Ai Lừa Đảo Ai Biết Báo Cáo TAB Cho Chim Kút Khỏi MU Đi

8. Ta chưa bao giờ dùng YH đó nhé. ^^. anhnino6789@yahoo.com.vn ta dùng từ năm nào rồi.
    Tin hay không thì tuy.
    Dính vụ quán nét thì đã báo cáo ADM block tất cả acc ở các SV Bá Vương , Thiên Mệnh , HN SS6 , rồi nhé ^^

9. vậy à. vậy cho t hỏi số điện thoại của mày là mới mua lại.hay là sao :)).và cái lúc kêu block hết.còn cái éo gì đâu.xác không :)).

10. nhớ k nhầm thì chính xác là anhbin37 của lexus 100%

tôi nói điêu tôi làm chó

11. [​IMG]
    vậy cho hỏi đây phải sdt mày ko :)). lúc ý mới bước vào TM thôi.chưa biết m lừa đảo nên chơi chung vs m.hay là thằng trong quán nét mượn dt mày :)).
    YH này ko phải của mày nhỉ :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi