Thắc mắc Anh em cho xin ít kinh nghiệm về GC dòng vàng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BonguoiDi, 28/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 2 hôm nay mình đi GC đồ. Lên Aida1 trên đấy có 2 NPC. NPC Jerridon là để gỡ dòng vàng. Vậy còn NPC Osbourne là làm gì thế. Mình chưa hiểu công dụng của NPC này nên chưa dám thử tại thấy có dòng có thể mất item

2. 1 con chuyên để gia cường, con còn lại tạo ra đá gia cường (đá TLCC) tỷ lệ thành công để tạo ra đá TLCC từ đồ ex mà mình săn boss hoặc nhặt rác là 50%

3. để xoay đá tinh luyện nâng cấp dòng vàng đó

4. NPC kia để tạo ra Đá Tinh Luyện Cấp Cao (DTLCC) xoay từ đồ ex và Đá Tinh Luyện Cấp Thấp (DTLCT) xoay từ đồ rác (đồ shop), k phải món nào cũng xoay đc. :)

5. DTLCC để làm j thế. Ép lên những dòng GC víp như lbsd hay gst 9% à

6. Chính xác là ép ra tất cả các dòng vàng.

7. Sao mình k đặt j vào NPC đấy đc nhỉ

8. anh em cho hỏi để tinh luyện đá cấp cao phải làm gì

9. Npc nào? Trái hay phải? Con bên phải là hủy gia cường. Con bên trái tạo ta đá tinh luyện. Và không phảo đồ ex hay shop nào cũng tạo đc ra đá đâu nhé

10. mình có đá cao cấp rồi thì làm sao để khảm thế

11. đầu tiên muốn gia cường thì cần đập đá ttạo hoá vào trước (đá tạo hoá được tinh luyện từ đá nguyên thuỷ) khi đập đá tạo hoá vào quần áo, vũ khí để được dòng gia cường theo ý thì mới dùng đến đá TLCC để tăng cấp đô. ví dụ gia cường cho 1 món vũ khí bất kỳ,,, đập đá tạo hoá vào được cái dòng loại bỏ sd +3 chẳng hạn, tuy nhiên nếu muốn +4 thì không dùng được đá tạo hoá để lên 4 mà phải dùng đến đá TLCC để đập lên 4 hiểu chưa? đá tạo hoá chỉ dùng cho phát đầu tiên thôi để ra được dòng theo ý muốn, còn đá TLCC để tăng cấp độ gia cường

Mrkool thích bài này.
  12. 1 em góc 12h là chuyên tinh luyện đồ ex để tạo ra đá tinh luyện cấp cao (50%)
    1 em là hủy gia cường dòng vàng nhé.

13. Đua đồ full lên con Osb rồi ok là biết ngay nó để làm ji

14. Con ben trái xay đá tinh luyện. Con bên phải hủy dòng vàng nhé

15. Ok các chế. Mình vẫn cứ tưởng đập cái đc max luôn nên đập miết. Đập thủ cho sét đồ mà ra dòng gst rồi giờ đập mãi k ra tiếp

16. cũng đang thắc mắc giống chủ top. không biết những loại đồ ex hay đồ shop như thế nào thì phù hợp để xoay đá tlcc.
    nhiều lúc ra loren market mua 1 mớ đồ để xoay đá tlcc, nhưng mua rồi lại có cái xoay đc cái không đành phi shop.
    ai biết trả lời giúp với nhé :)

17. Tiện đây ae nào có kinh nguyệt GC dòng vàng chỉ giáo vs ,mình đập gần 200v DTH rồi mà ko lên đc cái dòng lbsd cho cái vk cùi cho con sum ghẻ nó cầm đi dọa ttd

18. +13 14 15 mới ra lbsd đc.

HeroCarave thích bài này.
  19. Vậy ah , cái gậy của mình mới +10 bảo sao đập mãi toàn ra cái dòng giảm agi vs str

20. 1 con là lấy đồ ẽ quay ngọc đó c

21. hiền gà lắm acc thế

Shinzou thích bài này.
  22. Hàng Fake đấy chú
    haizz nhìn Fake hay không mà chú không biết ah

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi