Thắc mắc anh em cho mình hỏi sự kiện đào ngọc là như thế nào vậy?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi duongvandat, 7/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh em cho mình hỏi sự kiện đào ngọc là như thế nào vậy?tình hình là mình vào sự kiện sau hơn 1 tiếng đồng hồ chạy tránh bị pk rốt cuộc cũng xong thấy thông báo 31/30 mà không bít là nhân được cái gì vào hòm đồ cũng không thấy gì cả rất mong anh em chỉ giáo.cảm ơn anh em nhiều.

2. Bấm vào cái chữ E(event) ý nhìn bên phải cái bảng đó có Ruby đó bác, cái đó để mua đồ trong shop Ruby ^^

3. Shop Ruby là ở đâu vậy? Hnay mình mới để ý khi bán đồ Ex vào shop đc tiền tệ Ruud, ko rõ như nào???

4. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Hiện tại chúng ta có 2 loại tiền tệ mới:
    Ruby, và Ruud. Cẩn thận nhầm tên của 2 loại tiền tệ này với nhau

1. Ruby: Là phần thưởng từ Event đào ngọc trong Game. Mỗi ngày bạn sẽ 30 lần đào ngọc
    Các bãi ngọc sẽ xuất hiện từ 21 giờ 15 phút đến 23 giờ 15 phút
    Tùy theo các bãi ngọc và thời gian đào mà nhận được số Ruby khác nhau
    Các bạn bấm chữ E góc trái trên cùng màn hình để tham gia. Ở phía tay phải sẽ có số lượng Ruby bạn có và shop ở ngay chỗ đó luôn (Nhấp và ô có hình chiếc xe đẩy)

2. Ruud: giá trị quy đổi từ đồ exc khi bạn bán vào shop. Thay vì ngày xưa lên zen thì bây giờ lên Ruud
    Ruud dùng để tăng kinh nghiệm thuộc tính, khi đạt đủ kinh nghiệm, cấp thuộc tính sẽ tăng, mỗi cấp bạn được 5 point thủ và 5 point công thuộc tính

5. bn ruud thì tăng 1 cấp ạ.

6. cảm ơn mọi người nhưng cho mình hỏi sách bán trong sop ruby có khỏe hơn không ? đã có anh em nào thử chưa vậy.

7. Mình lâu lắm cug k vào game, đợt này rảnh quay lại đag phải tìm hiểu dần :)

8. skill mới đang chờ ae khám phá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi