anh em cho hỏi vào mấy cái map mới kiểu gì vậy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chichchich, 4/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mấy cái map mới mà admin giới thiệu trên trang chủ vào thế nào zaay. raikalion hay sao ấy. mà còn mấy sự kiện nữa cứ thỉnh thoảng nó báo còn 5 phút đóng, rồi con gì sổng chuồng...vv... chả hiểu thế nào nữa

2. /Move Raklion là lên đc map ấy. Còn thỉnh thoảng nó báo trên màn hình là lúc xuất hiện nhện Selupan . Hum gì bem đúng 1h6p mới chết con nhện ý. Ức chế tí đập máy tính. ko hack cảm thấy nhục V~....

3. bạn đứng trong thành rồi ấn X lên,thấy cái đầu tiên thì mua
    mua xong là ấn M lên move lên đc các sân khác nhanh hơn
    raklion là cái map event ấy,giết boss,nhưng mà phải khỏe mới đánh đc,yếu thì lên giường đắp chăn =))

4. con boss đấy thì cũng chỉ 4 phút là nhiều

5. x5 mừ . Cũng ko hỉu tại sao lần ý lại đánh lâu thế. Mọi lần chỉ 15 p .

6. uk,tôi chơi x5 mà,có tổ đội là vài phút xong ngay

7. hehe. thanks mọi người nhakkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

8. à mà anh em cho hỏi, con nhện shalupan đấy là ởi map nào vậy . kalima à

9. Raklion______________________

10. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Đánh con quái đó mất khoảng 1 phút. nó rơi ra nhiều đồ ex và đồ có SK. May mắn thì dc dòng max SK. 5phút xuất hiện 1 lần nhưng khi có BC và DV thì nó không suất hiện. Mình đã thử rồi.

11. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Nhặt đc đồ luck op 5 dòng sk mới là may chứ

12. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Di nhien roi. nghe noi ban nhat dc 1 bo du max sk luck op. Bo do cua con gi the. Du sao cung chuc mung.

13. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

chưa đủ, nhưng gần đủ :D có mấy món linh tinh của chủng khác nữa ( luck op 5 sk ) cho vào cửa hàng cá nhân đặ giá 99m ko ai mua :D

14. Mẹ... S rs 16x mặc đồ 10% lên con Nhện nó đập cho to đầu. Nản *** đánh nữa, đánh lâu chỉ muốn fang máy tính :))

15. ở cuối map raklion đúng ko. sao mình đi mà ko thấy nhỉ. anh em chỉ cho đường đi với. chán quá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi