Thắc mắc anh em cho hỏi về nguồn gốc đồ ring pen sk sau đợt event dổi đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sở Chiêu Nam, 29/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo như thời mình chơi và nghỉ lúc cuối ss8 là Fan có viết và thông báo vĩnh viễn không ra ring pen khảm thủ nữa vậy sao lại có thêm nhiều cái nữa nhỉ, phải chăng có kẽ hở để dub đồ
    Pen sk dk dl nhiều vô kể
    Hiếm nhất vẫn là ring soul, mình nhớ ko nhầm cả seve chỉ có duy nhất 5 cái mà bg hơn với số lượng đó
    Và,ring pen ef chỉ có đầy đủ 1 bộ theo acc của NgocHa và 1 ring 1 pen của ef MaiNgọcHa bg Echamu đang giữ ( bg lại thêm 1 bộ nữa của ef mới ra và đầy đủ 2 ring 1 pen)
    Vậy anh cho em hỏi còn event đó hay là thế nào, và nếu đổi được thì cần nhữg điều kiện gì?

TruongSo, alitimbanzViTieuBao đã thích.
  2. Thằng này lại khóc thuê cho bơm và hải cẩu hoặc bợm vào nich này chắc lại khóc với fan vì baoden khoe 2 món sk của ef thủ còn 1 món nó éo chụp chắc thèm muốn sem lên ra khóc=))

3. DungBlack86

DungBlack86 Cư Dân

mua ngầm với fan :))

4. M có vẹo gì mà nói ở đây, cái thời bố còn chơi bố cầm LoneKnigh bố thọc con TomLyCân của m ko chạy khắp arena ak, thôi m té ra chỗ khác, bố ko rảnh để tiếp m

5. Mày làm như mày biết rõ cả sv những ai cầm đồ gì ấy nhể. Ngu lại còn post thắc mắc cái ặc ah

lovegirltb, Em Về ĐiFaTheOFTG đã thích.
  6. Làm sao bạn biết chính xác số lượng ring pen sk là bao nhiêu? Có nhiều người sở hữu nhưng họ không thích khoe khoang ra thì sao

Em Về Đi thích bài này.
  7. Các mod cho em hỏi nếu mua ngầm thì cần nhữg điều kiện gì pm anh @fantasymc thì ko bg anh ý rep rồi, em cũng muốn mua ngầm anh Fan cho em xin câu trả lời đc ko nhỉ?

8. Ối chọc khắp arena gặp bố chạy như chó rồi sủa và chửi gọi cả 1 đàn chó 4 5 con mới dám pk bố sợ con quá=))

Em Về Đi thích bài này.
  9. 1 là mày có thể đọc và hãy câm, còn đồ cả cái sv hn này nó ko to lắm nên bố dám chắc nhug món đấy ko bg có thêm nhé

10. Chủ tốp là fan à mà biết rõ ai có những món đồ gì luôn à :)))

Em Về Đi thích bài này.
  11. Chả vậy mà vừa chạy vừa răng rơi ko dám quay lại vả con Lone 47k dư ak

12. Mày lại ngu học. Làm ặc gì có cái gì ko bao giờ có thêm. Còn ngu lắm con ah. Ngu hết phần người khác. :))

lovegirltb, Em Về ĐiFaTheOFTG đã thích.
  13. Đã không nói gì thì thôi, còn mở miệng ra cái là ăn hết cái ngu của người khác :))

Em Về Đi thích bài này.
  14. Ối gặp bố cúp đuôi chạy éo kịp buf gọi đàn chó dại 4 5 con bố ko chạy để bị cắn lây bệnh dại à mày ngu hơn cún=))

Em Về Đi thích bài này.
  15. Các chú cứ tự bảo vệ bát cơm của mình đi, ưa gì thích gì cứ xả đi. A méo quan tâm

16. Thông cảm chủ tôp ra đây khóc thuê kiếm bát cơm=)) nhưng chưa kịp kiếm đã bị cho ăn lo cyt=))

KuKoyEm Về Đi đã thích.
  17. chắc bạn này trc quản lý sv. ai đổi cái gì phải qua thông báo vs cậu ấy 1 câu. nên sv có bn cái công thủ gì biết đc hết. quả là cao thủ

18. Các chư cần đồ gì nữa ko?
    Đã nơi muhn còn nhiều điều bí ẩn lắm.
    Ko phải có tiền là mua dc :))
    Ít nữa có thêm mấy bộ ring thủ suold nữa nhé
    Ngồi đó mà hỏi

KuKoy, hieukhoi1992FaTheOFTG đã thích.
  19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chuyện quá bt ấy mà :))

BaBykool1 thích bài này.
  20. Khóc to lên nào
    Cuộc đời này k j là không thể
    Trích câu ns của các đại gia cái j k mua dc bằng tiền thì sẽ mua dc bằng gái :)))
    Là con ng ai chả thik của lạ :)))
    Mà xin thống kê lại vs thằng chủ top tn nhá
    Ring suol thủ sever có 7 cái chứ chả phải 5 theo nguồn tin từ TayThep thì số 6-7 được đúp bào giai đoạn đầu s8 do sợ lộ lên ỉm hàng rất kỹ :)
    Còn ring thủ Ef này chắc cũng vậy :)
    Cũng phải ns 1 sự thật mà ai chơi cũng bit là a @timlainiemvui là ng hay siêu tầm dc nhuẽng món đồ rất độc
    Còn muốn bit rõ thông tin chi tiết từng hàng hiếm sever thì nên pm @YeuVoNgo tên vẹo này j cũng bit ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi