Thắc mắc Anh em cho hỏi sự khác nhau giữa cánh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguoidep, 23/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khả năng test rất kém
    Mong anh em chỉ giáo giúp
    Mình có cánh lụa ep +9 không luck 3% smtc
    Và có cánh lụa ep +9 có luck và k có dòng gì nữa
    Nên dùng cánh nào để pk và train tốt ạ!

2. cứ cái dòng ex mà dùng.

nguoidep thích bài này.
  3. Tất nhiên luck hơn chứ, dòng 5% của luck so vs 3% kia cái nào hơn nhỉ

0936091109nguoidep đã thích.
  4. Cái quan trọng bạn phải nhiều point vs sk. Chứ ít thì dame lên đc bn đâu mà so sánh

nguoidep thích bài này.
  5. Về lý thuyết thì cái nào nên dùng ha bạn
    Cho dù hơn nhau có 0,00001 đi nữa thì phải có cái hơn chứ ^^

6. dòng luck hhay hơn

nguoidep thích bài này.
  7. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Dòng train dòng luck pk dòng ex

nguoidep thích bài này.
  8. máu chả có bao nhiêu.. loại wing đó dùng cho dk thôi anh ạ.. cứ chơi hàng luck op cho kinh tế bác oi :D

nguoidep thích bài này.
  9. tôi đã tess rất nhiều lần về vấn đề này ae ak :) cái có lúc chỉ chuột vào nhìn đẹp thôi . 5% kia ở phiên bản MU s11 này ko thấy có tác dụng nhé ae . lên về vấn để đam me train cái nào hơn thì cũng ko hơn nhau đc bao nhiêu . còn pk thì cái có 3% lb kia đc tăng thêm % pk khi có dòng lb thôi .

nguoidep thích bài này.
  10. 3% smtc táv dụng khi pk. 5% luck tsc dụng khi trian.mà theo mình nghĩ. Giowf có mấy người đeo sw 2.5 pk đâu.

nguoidep thích bài này.
  11. Anh bán cả đi mua cái w2 full mà chơi :D cho lên 15 nhé.

nguoidep thích bài này.
  12. Ngu dốt còn thích thể hiện.

@chủ thớt: Khả năng test kém thì khả năng tin tưởng và nhìn nhận người có chuyên môn phải cao.
    Không biết nhìn người để nghe nữa thì chấp nhận thua kém.

SángVNnguoidep đã thích.
  13. Tin tưởng và nhìn nhận nó vẫn chỉ là tương đối
    Bác cho em cụ thể là cánh nào nên dùng cho rõ ràng với ạ

14. -Dòng luck 5% là tăng 5% tỉ lệ ra đòn chí mạng tương tự như của viên sét tăng tỉ lệ ra đòn chí mạng đó . Chứ ko phải là tăng 5% damg chí mạng , Mấy ông chưa hiểu về các dòng mà chém như thật.
    - Dòng 3 % smtc thực chất là dòng 3% phản hồi hoàn toàn sát thương khi bị đánh ko phải là tăng damg .
    2 dòng trên nó khác nhau nên khó so sánh , với F là tộc chơi thủ nên khuyên bạn nên chọn dòng 3% phôi hoàn toàn sd còn máu thì F có skill hồi rất nhanh rồi tha hồ mà ôm khiên cò cưa kéo xẻ :))

babyplaynguoidep đã thích.
  15. Tesr chán các bác sẽ thấy luck chỉ tính 1 món chứ ko + dồn

nguoidep thích bài này.
  16. =)) thế à

nguoidep thích bài này.
  17. Chắc bạn nhầm, chứ như Soul mình dùng 8 món luck, thêm viên chí mạng k5, 20% skill và 20% cs thì gần như 10 dame sẽ có 9 dame chí mạng và 1 dame hoàn hảo.

nguoidep thích bài này.
  18. Ông này phân tích thì đúng này =))
    Tầm cỡ đeo cánh lụa đi đánh nhau thì cái chuyện Phản hồi "hẳn cả" hoàn toàn sát thương của thằng kia nó chỉ bé như cái mắt muỗi, thấm tháp gì.
    MU này là MU chạy đua vũ trang cả về point lẫn đồ, cho nên bạn chủ top tập trung vào mà cày rs, cày tiền mua acc khủng đồ xịn rồi hẵng tính đến chuyện đắn đo đồ nọ đồ kia.
    Vài ba cái chục nghìn point còn chưa bằng số lẻ của hàng top. Có cái nào thì dùng cái đó, quan tâm làm gì cho mệt
    Hàng cuối top nó hắt hơi 1 cái cũng về làng thì 3% với 5% có nghĩa lý mẹ gì.

Cũng giống như, bạn đang ở cái tầm Phượng Hoàng với Nam Hà Chiến sắt vụn mà lo đến tốc độ của 2 con để đi thi giải Tour de France vậy đó.
    Còn nếu bạn đang có ý định đua xe với đồng nát ve chai đồng hạng thì miễn bàn.

SángVN, Vì Đó Là Emnguoidep đã thích.
  19. zzMrGzz sống chết thế nào rồi bạn?

nguoidep thích bài này.
  20. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Bay lâu rùi bạn :)

nguoidep thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi