Thắc mắc Anh em chợ ảo giải thích giúp :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chipheo, 27/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là lâu rồi không chơi,mấy hôm nay chơi lại và mua đồ trên chợ ảo thì đợi sau 5f để mua,đã f5 thật lực kịp để ấn mua món đồ sau 1f
    Ấy vậy mà còn có những cao thủ mua nhanh hơn hay mua bằng cách nào mà toàn thấy bị báo là lô hàng đã sửa giá
    Anh em dân chợ có kinh nghiệm giải thích giúp,liệu mấy bạn ấy ấn mua bình thường hay có cách nào khác ko
    tks :D

2. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Mạng nhà bạn ấy nhanh hơn hoặc món đồ đã được thu lại.

Chipheo thích bài này.
  3. nó sửa giá mà không hiểu à, đó là những thằng thừa time ngồi nghịch để trêu những người hay lần mò xúc đồ giá rẻ như cậu đấy

Chipheo thích bài này.
  4. Giấy Trắng

Không thừa nhưng họ rảnh rỗi. ^(^

Chipheo thích bài này.
  5. Ý tớ là những món đồ giá rẻ vừa fải chứ ko fải rẻ quá...
    Mình cũng đợi để mua dùng vậy mà f5 nhanh,mạng cáp 12Mb lun,vẫn bị mấy cáo thủ xúc trước thế mới lạ nên hỏi,chứ ngày xưa tớ cũng là dân chợ nên xúc cũng nhanh mà

6. Giấy Trắng

Giang hồ khó đoán mà bạn, bạn nhanh thì ít cũng phải được 1 lần, nhưng biết đâu toàn người như bạn hoặc họ rút đồ về.

Chipheo thích bài này.
  7. Họ lưu code trang vào 1 phần (trong đó có cả thông tin đã điền sẵn) gần 5p họ chạy liên tục thì tất nhiên họ chỉ mất chưa đến 50ms để sửa giá, b làm sao mà nhanh hơn nổi. Trừ khi bạn cũng chơi lại họ bằng cách này. Lưu ý thường 1 số ng k thành công vì refresh tự có mã xác nhận mỗi lần, b phải code để nó tự điền mã xác nhận cho b.

8. Giấy Trắng

Thế nếu nó sửa giá thì có mà sập à.

9. cai anh mac vay ne toan thay tren dien dan ma co choi dau mu nao dau

10. Khả năng Qwety của chủ top còn yếu, bạn nên về nhà bắt sóc bỏ lọ nhiều hơn. Hết =))

11. Muốn ks hàng trên chợ ảo yếu tố đầu tiên bạn phải thật nhanh tay.Đảm bảo sau khi mã hiện ra1/4 giây là bạn phải gõ xong rồi.Thứ 2 máy phải thật ngon mạng thật khoẻ,f5 phát hiện ra luôn.Bạn có 2 yếu tố này kiểu gì chả ks đc:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi