8 về game anh em chỉ giáo cách cày max 20k dư nhanh với

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Xiên_Xong_Chết, 14/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cày há mồm 1 ngay mới dc có 5 tỷ exp
    liệu bao giờ mới max dc 20k dư đây

KeBacTinh001 thích bài này.
  2. nhanh nhất là max CS team TTD và chạy even liên tục ^^

3. Mua skill về đổi dư..... mua nvp về dồn dư....... mua acc có sẵn dư....... mua bạc về thuê người cày hộ.......
    Đó là 4 cách nhanh nhất ^^

ConBuomly93 đã thích.
  4. làm cái ac max dư là nhanh nhất (ngon bổ rẻ) không thì chịu khó đầu tư CS TM team TTD và chạy sự kiện liên tục cũng nhanh max thui mà

5. bỏ bạc ra mua skil rồi đổi là nhanh nhất lại tiên lợi nữa

6. quen đi BC + DV rồi
    giờ 1 ngày dc có 3 lần mà ko có ai đi lên cũng ko đi
    cắm bai thi toàn bị ks nản kinh :D

7. có bỏ tiền ra là nhanh max đủ luôn :)))

8. Nhanh nhất thì 3 cs +tm. Và 1 khoảng time bận rộn 24/24. Không muốn nhọc thì bác cứ thuê ng cày. Đảm bảo rất nhanh.

9. thôi cứ cắm thôi
    giờ time đi làm chứ có rảnh đâu mà chạy solo mãi dc :D

10. Cắm thì cứ team 3 em suol 35% mà vã bác ạ. Suol 35 cắm ica , nvc tm cs đầy đủ exp lên cũng tởm lắm. Evil giờ quẩy tít mù. Bác cứ lượn vài vòng các sv mà xem. Đa số ae dùng suol kéo r. Mg giờ ko có sp, bas lại ko hiệu quả.

11. đang có acc mg cave 1k lần cày sắp mã dư rồi
    có khi cho em nó về soul quảy :D

12. Mg 1k lần thì đừng cho về suol bác ạ. Đây là e khuyên chân thành đấy. Dùng cave 35 thì dùng suol đc. Chứ đã đen xì 1k lần thì mg cũng ngon.

13. bỏ ra 13k bạc thì acc max cmn dư luôn về chỉ việc cày skill và rs

14. Vấn đề là sau 13k bạc đó thì bác lại phải cày rs. Trong kho chủ top lại ko có time. Thì 1n cày đc bao lần rs đâu.

15. 3 cs hơn 20k, tính thêm cả vé bc dv, tiền điện, tiền chuộc tm, tiền sửa đồ, tiền khấu hao máy tính...... sơ sơ khoảng 30k 1 ngày, chưa kể công cắm.
    1 ngày bạn cày 5 tỷ exp <=> 1 tỷ exp giá 6k vnd ~ 77 bạc, tỷ giá 77
    Nếu ko chơi dk qb thì cứ mua skill chẳng đắt mấy mà còn nhanh. Thuê người cày thì cũng chỉ đắt hơn khoảng 10-20%, mà lại đỡ tốn công cắm máy

ConBuom thích bài này.
  16. Tóm lại là giờ cày sk nhanh hơn xua nhiều. E đổi ct từ mg sang qb. Cứ cắm, mỗi tm không thôi mà sau 3 tháng cũng đc 408sk. 3 con ttd 35 :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi