Anh em BV chuẩn bị , THN gửi lời thách đấu đến cụm BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 20/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

thua mà không phục nữa sau cậu +_+.thắng thua với 10k poi thì quan trọng gì.căn bản ngon vào game chiến lại với nhân vật của mình đi :)

2. Không hẳn 10k poit nó hay hơn kậu ak vì trước kia chỉ với 10k poit tớ vô đối DW ngày ma top sv chỉ la rs 50 60 lần ấy ^^! nếu GT cho đấu lại nếu tớ thắng vẫn nhường anh Vương Đi đấu với THN

3. cái này anh vương cũng đồng ý rồi mà. nhưng điều quan trọng là GT không đòng ý. cho nên bạn và a vương không thể thi đấu lại được nữa.
    P/S: cậu và a vương đánh trận hôm nay cả 2 người cũng được coi là ngang cơ nhau. vì toàn 10-9. anh vương thắng 1 phần cũng chỉ là do may mắn. (đừng trách em nhé)

Last edited: 28/10/11
  4. Không trận đầu tớ thua 10-4 vì chưa chuẩn bị kĩ ^^! hoặc do non kinh nghiệm hơn ,nhưng trận 2 thua 9-10 tớ không phục kậu ak ,giá như GT cho đấu lại thắng thua thế nào tớ cungz sẽ không tham gia đấu với THN

5. chia buồn với cậu.hãy chấp nhận sự thật. vì sẽ không có lần đánh lại nào cả. nếu như không phục có thể vào game PM. đấy mới là sự đẳng cấp

6. thế khác nào anh em hằn thù nhau mà tớ với anh vương lại cùng quê ,thôi chấp nhận hẹn năm sau vậy chúc anh Vương Giành chiến thắng với THN

MU_0nline thích bài này.
  7. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

NTHS và Luctjeucoj biết nhau từ thủa Bá Vương mới Open. Thắng bại quan trọng gì đâu.
    Hôm nay tôi thắng được Coj chỉ là may mắn hơn cậu ấy mà thôi. Vì sao?
    Vì: SUM vs SUM đều dùng PC cả thì 90% cả 2 cùng die. Ai may mắn và tăng máu nhanh thì người ấy sẽ chiến thắng thôi.

Mr.Name thích bài này.
  8. Trận đàu tớ cũng thua 10-5 vì chuẩn bị ko kỹ nhưng trận 2 tớ lại win lại trận 3 tớ mới thua tiếp. Nhưng vì MGSH là anh tớ mà GT và AE nếu ai xem trận đấu thì biết đấy ai lại đánh event ma cúe ^^ với từ từ chứ ^^

9. Muốn đánh lại thì dơn giản thôi dùng 2 nv sum và chỉ +y 10k point mặc đồ giống nhau luật như thi đấu :D

10. Mr.Name

chúc mừng anh nhé !anh nói được csai đúng.đánh mà có pc với 10k poi thì ai nhanh tay hơn 1 tý là win thôi mà :)

11. K biết bg thi đấu nhỉ

12. Ko biết bao giờ mới có ngày trung kết nhở :)

13. Mr.Name

hơn 10k lượt xem.mà vẫn chưa có lịch thi đấu nhỉ :-/

S2PheLac thích bài này.
  14. :))hi rất tốt luôn. mình mới vào câu lạc bộ võ thuật của trường đi liên tục @@ mệt lắm mệt lắm :)) còn bác sao rồi vẫn gọi là ok all chứ

15. Khi nào thì Đấu vs THN nhỉ?

Mr.Name thích bài này.
  16. Ký Ức Ảo

Ký Ức Ảo Hiệp Sĩ

Tình hình là chuyển Giới tính rồi làm 1 chân mới đc :">

17. congabv

congabv Guest

Hãy chờ đợi đi các cậu

18. Sao GT k nói gì nhỉ..................

19. TrucAnhDai

TrucAnhDai Guest

Dw HuanNgan
    Dk la doom
    DL lovequynh
    MG LecklaGiet
    Sum ConGaiYeu
    QB Fegain01
    Ef CoBeMatNau
    Y kien cua to la nhu the anh em xem dc thj dong dau de cho 7 nguoi nay chjen ^^!

Do co 1 so lan va tram voi CoBeMatNau tu ss4 to thay co em nay la sung dang cho EF thoi ^^

Acc trong game của tôi: hungden
    Nhân vật của tôi là: Crouns
    Thuộc chủng tộc: MG
    Bac MG nay ve nha dj ja? dj cho lanh tam co bac ma doi dj TD sao h0h0 chuyen la BV ^^ =))

20. Đã bao giờ va trạm với lesaucodoc chưa cậu. :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi