Anh em bj 113 bắt vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Khoadepzaj, 26/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. quét nhầm còn hơn bỏ sót...nhổ cỏ phải nhổ tận gốc , đây là phương châm làm việc của dân tọc việt nam mà....chấp nhận thôi...biết làm thề nào :)

2. đấy là tôi nghĩ chung cho tất cả moij người thôi nên mới đưa ra là phạt 1k bạc.còn đây không them dup đồ.KIMNAMJOO đúng là còn DL này trước là của tôi nhưng tôi đã tặng lâu rồi.còn đồ thì bạn có bao nhiêu đồ mà đòi đú với tôi.

3. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

May quá mình không dính vào vụ này .

4. tôi ko có nhiều đồ cho lắm . nhưng tôi ko dupe đồ . tôi cũng w3 dk full . tôi cũng không phải là hạng thiếu đồ mà phải đi dupe . lòng tham phải trả giá . tôi biết dupe đó . nhưng tôi ko dupe . sai chết liền . nếu ông ko con là chủ acc đấy thì tôi xl . tôi chỉ tức câu nói của ông 1k bạc nó ko bằng bữa an sang của tôi thật , ông phải nghĩ rằng nếu admin ko phát hiện ra thì ng dupe sẽ đc bao nhiêu chứ . phải trả giá thôi ông ak .

5. không sao hiểu nhầm là chuyện bình thường thôi.không có vấn đề gì.nhưng tôi ở đây là nghi cho lợi ick chung mà thôi ông hiểu không.quét đồ là đc rồi.và cũng nên chỉ phạt là 1k bạc thôi.vì có người chỉ trade một thứ đồ lom thì cũng tính là họ đup ah.quan trọng là giư hòa khí trong mu.chứ là căng và đúng luật thì block vinh viễn chứ đừng nói là chỉ quét đồ và nộp bạc không thôi đâu.

6. admin có thể làm đc . ko xử sai cho ai cả . phát hiện đc ra từng người . giờ gd . và ở đâu . thì tôi tin rằng admin sẽ tìm ra thủ phạm " ăn chộm " thôi ^^

7. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

ai nghỉ thì trước khi nghỉ chuyến sdt đăng ký vào 0933888886 rồi post nên đây xin cảm ơn :D

8. ơ ai có biết DL selelas ở top1 bản 1.0 đâu rồi nhỉ tìm mãi mà không thấy đâu cả.

9. Master

Master Thần King

Đang thi hành hình phạt block, chắc need rs :))

10. ai thế Master.asill75 chater selelas hả.

11. Master

Master Thần King

Chính hắn. Tôi trả lời bài của bạn mà.

12. thế ah;)) nhưng sao block thì cũng phải có tên trên bẳng sếp hạng chứ nhỉ đằng này lại không có là sao.

làm mình tưởng hắn chuyển sang ss4 chơi.

Last edited by a moderator: 27/12/09
  13. Master

Master Thần King

Need rs <<<<<<<<< lý do.

14. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Hờ hờ .................................. :D ..................... Chán quá spam tí ....... :D

15. nghỉ MU thôi anh em đả đảo admin vô ích

16. ATULA

ATULA Cư Dân

hic hôm nay mới vào diễn đàn tự nhiên thấy:
    23/12/2009: 21:46:40 duyquyet nhân vật HuongBau(toạ độ giao dịch:73,27) Đã đưa cho:cunoimay nhân vật Matnaichop (toạ độ giao dịch:71,27) (Món đồ:Wing of Dimension.
    Oan quá mình có biết thế nào là đúp đồ đâu? Bình KuBin acc khoa@ mượn acc với lý do text phản chiêu Sum top 1, giờ thành thế này, chẳng biết kêu ai? bây giờ nộp phạt vào acc nào, may mà bị có 1 phát Thằng Bình nó vẫn còn thương.hic hic

17. kêu cái gì .chúng mày bán đồ bằng VND,giờ chúng no mất trắng thì kêu ai
    -tham thì chết,*** chơi MU nữa thì nghỉ con mẹ mày đi.điên mà mang ra dọa Admin

18. doan720411

doan720411 Guest

nghỉ đi ko ai cần thiết

Last edited by a moderator: 27/12/09
  19. doan720411

doan720411 Guest

x5 vui nhất..................

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi