Anh em bj 113 bắt vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Khoadepzaj, 26/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

Thôi anh em ơi 50bac là được rồi
    còn đồ bị quét cả gốc lẫn lãi thì lỗ lặng

Admin cho hỏi: acc tôi ko đúp nhưng bị mất cánh mong Admin lấy hộ tối sớm đánh w2 yếu quá acc: thaispeed nhé thank Admin
    và xin hỏi Admin thêm 1 câu là rất nhiều đồ đúp được bán nên chợ ảo ko may người mua ko biết cứ thế là mua thì ntn liệu có quét đồ của họ ko? nếu quét thì rất thiệt thòi cho họ Mong Admin xem xét cân nhắc

2. doan720411

doan720411 Guest

kaka cho chừa thôi đi ngủ mai dậy comond sau

3. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Đúng rồi.Giả sử trường hợp của tôi:
    Nếu cái w3 full của tôi vừa mua được 3 ngày là đồ dupe trong khi đó tôi ko hoàn toàn ko hề biết thì nên tính sao đây???Mog xử hợp lý lẫn tình...!!!

4. xử lý không thỏa đáng

5. Trình bày lên phường

6. Đúp được tầm 20 món còn chủ yếu chuyển qua chuyển lại mà vẫn tính thành trăm món. Chuyển con ngựa sang cũng là đúp :))

7. thế chuẩn bị án phạt mấy quyển lịch đi là vừa

8. chả có gì mà trình với bày ko thích thì nghỉ mu có sao đâu

9. hotbabyboy

hotbabyboy Hiệp Sĩ

admin làm quá nặng.
    admin nói "Tôi đi vắng, quên không khoá cửa là lỗi của tôi, nhưng anh không được phép vào nhà tôi lấy đồ. Tôi báo công an thì đương nhiên anh sẽ bị phạt".
    anh em thử xem công an ở đây là ai.Có phải là admin không.
    Nói cứ như đúng rồi.Admin phải nói rằng tôi đi chơi c..a..v..e quên không khóa cửa bị mấy thàng nghiện chơi MU vì không có $ chơi game thấy sơ hở đã vào khoáng ít đồ.Nhưng đã bị mấy quay camera ghi hình lại.
    Và đã alo cho chúng nó bít hành vi phạm pháp.và cho xem băng hình.
    Admin đe dọa nếu không bồi thường thì sẽ block acc.
    Thàng nào trực tiếp chuyển thì sẽ nặng,thàng nào nhân hoặc mua thì cũng tèo.
    Nếu không nghe theo tao,tao sẽ block hết.
    Kaka chúng mày sợ chưa. =)).

Đúng là chúng tôi tham,nhưng thử hỏi trên đời này thấy của dơi có nhật không.
    Sờ tay lên chán suy nghĩ xem từ bé đến giờ đã ăn cắp,ăn trộm của người khác chưa hoặc nhìn thấy vật có giá trị có nhặt đút túi không.

Xem xét lại hình thức phạt đi.
    Adim ví vụ này như ăn trộm đúng không.
    Vậy thử hỏi có luật pháp nào bắt kẻ tội phạm trộm cắp mang của nhà đi sung công quí không.
    Chỉ thu hồi nhưng cái mà kẻ trộm đi ăn cắp thôi.
    Ví dụ tôi ăn trộm xe máy nhà admin.Công an bắt đc tôi thì chỉ tịch thu xe máy an trộm đc của admin và nộp phạt hành chính vì vi phạm lần đầu.Nếu không nộp phạt, bồi thường cho người bị mất thì mới phải vào tù.
    Chứ có pháp luật nào bắt mày phải mang cả xe máy nhà mày và xe máy ăn trộm và nộp phạt để khỏi vào tù không.

admin xem lại đi nhé.
    Chỉ lên tịch thu đồ ăn cắp và nộp phạt hành chính( nếu không nộp phạt thì ngồi tù).
    Chứ không lên thu cả đồ gốc.

Last edited: 26/12/09
  10. Càng có nhiều thời gian làm công việc khác đâm đầu vào MU mất nhiều time quá

11. bình tĩnh nhé ko đc bứac xúc

12. xử lý thế thì những ai bị bắt chắc nghỉ MU hết. a Bính nói quá chuẩn. Lại mang cả xe máy của nhà đi nộp phạt à

13. mà cũng chỉ là game thôi mà có gì to tát đâu. Nghỉ thì thôi xong hết. Admin xử thế chỉ tiếc cho 1 số anh em top1 bỏ nhiều tâm huyết vào MU

14. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

làm ăn kiểu gì
    đã bị mất zen để lấy lại đồ
    giờ mất 2k bạc oan
    điên bỏ mẹ lên đc

15. :D Đồ đã bị xóa trắng toàn bộ tất cả và tất cả ko trừa 1 cái kể cả ko liên quan đến đồ đúp.

16. đồ không đúp cũng bị xóa không còn gì. Sợ thật ấy :))

17. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

nản *** zen thi *** có giờ lại phải lấy lại toàn bộ
    nản

18. xóa sạch từ bảo hiểm đến đồ trên người lấy lại làm sao được. W3 Dl full mới đấu giá ko đúp mà vẫn bị xóa nè

19. admin lam an the la ko dc..Vi dụ đồ người ta dup roi..người ta lấy ra đăng bán nen chợ ảo..ai ko biềt mua vào cung bị xóa hết a..

20. hay vãi chuối.
    cái vấn đề nộp phạt Bảo Lãnh thì ko nói.nhưng riêng cái vụ quét cả đồ gốc lẫn đồ đúp thì quá nặng.theo mình nên quét đồ đúp thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi