Anh Em Ba Vương vào chém gió

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi culilele, 18/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Với câu này tôi thừa hiểu là các cậu đang nói ai, chửi ai. :). Vì đây là vấn đề của MOD CLMK, nằm ngoài BOX của tôi quản lí không thì tôi đã không ngần ngại tặng các cậu thẻ.

2. Có gan làm thì phải có gan chịu. Cúp đuôi xì xào với nhau như lũ :o3 thử hỏi ai là c hó đây. Tao cũng muốn bt vui vẻ ai ngờ chúng mày tỏ ra học thức này nọ. Nhưng toàn ngôn từ của bọn teen hay gọi là nạn "đú bẩn"

3. Thế ah tớ không biết.thế ai có chuyện gì hay nữa kể xem nào. không nhắc đến chó, gay, bệnh hoạn nữa nhé. mà vô lý. những cái nay sao lại là biến tấu được nhỉ, làm gì nói ai đâu. kể chuyện mà, chả có nhẽ.............. ;))

4. Có chuyện hay đấy là culilele tao có việc cho mày đấy. Ra ngay bến phà bốc phân ăn vã đi. Vì mày là Cu Li mà. Thân!

5. TO MODE ConLauMoiKhung : cậu chụp cho tôi cái ảnh con chó mắt màu xanh của cậu . tôi thừa biết các cậu đang có ý xiên xỏ xúc phạm người khác . Ai cũng như ai thôi . Thôi chả đứng về bên nào cả . Sai , vi phạm trong box tôi quản lý thì tôi sẽ xử lý
    Tôi tin là cậu sẽ có quyết định công bằng. AE BV chúng tôi chờ đến thứ 3,trước ngày đó cậu không cần phải comment hay để ý gì tới ae chúng tôi hết.
    TO MODE lllvlllrKooL : Nói về ngôn từ,ai là người giỏi Ngữ Pháp Việt Nam để tự tin bình luận về 1 câu chữ ? Cậu hả?
    Nếu vậy trước tiên cậu vui lòng trả lời giúp tôi 2 câu hỏi :
    1. Định nghĩa biến tấu là gì?
    2. Ngôn ngữ Việt,chữ M viết như thế nào?

6. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

hú hú bây giờ anh em BV đã lên tiếng :))=))

7. Thằng Kẻ Say chữ "M" về hỏi cm mày ý. Đ M khinh cái loại hơi tý là kiện cáo. Ngu thì die thế thôii!

8. Tôi không liên quan đến câu chuyện của cậu, nhưng thiết nghĩ đều là member của MUHN thì không nên chửi nhau, nói khoáy nhau nữa. :). Cũng không phải tự cớ anh em SS4 sang BV chửi bới đc. Tất cả đều có nguyên do của nó cả. Mong cả 2 bên ngồi vào bàn đàm phán với nhau. :-". Không giảng hòa đc thì PK nhau 1 trận cho sảng khoái rồi, từ sau không động chạm đến nhau nữa. Cảm thấy quý nhau thì chới, mà không đc thì đường ai lấy đi. :).

9. Thằng Top ***** mày hú ghê thế hả giống :o3. Hay mày ẳng cm đi cho anh em dễ nhận!

10. TopGamer

nhìn lại cái tiêu đề topiic mù phải thấy mờ mờ biên mịa những thằng Gay như mày vào bẩn toppic của tụi tao nhá hiểu chưa cưng >:P:-"

11. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Nếu có thời gian. các MOD tim nguyên nhân thì sẽ hiểu. không nói nhiều nữa

12. Mắt Xanh : Có gan làm thì phải có gan chịu. Cúp đuôi xì xào với nhau như lũ thử hỏi ai là c hó đây. Tao cũng muốn bt vui vẻ ai ngờ chúng mày tỏ ra học thức này nọ. Nhưng toàn ngôn từ của bọn teen hay gọi là nạn "đú bẩn"
    Có chuyện hay đấy là culilele tao có việc cho mày đấy. Ra ngay bến phà bốc phân ăn vã đi. Vì mày là Cu Li mà. Thân!
    TO lllvlllrKooL : Cậu liên tục bắt lỗi những câu nói của người những MEM thuộc SV BV nhưng những lời lẽ thô tục như thế này cậu hoàn toàn không nói đến. Ý cậu là sao đây.
    Nếu đây không phải BOX của cậu,hãy tham gia như 1 thành viên bình thường khác nhé.

13. TopGamer

thôi cậu không phải nói Mod bên này có nói cũng có giải quyết mấy thằng như chúng nó đâu :-j từ đầu toppic toàn là nhưng tiếng của dog chứ có tiếng nào là của người đâu cậu \:D/

14. xJameBollx

15. Tôi chả nói tôi hơn ai cả? Nhưng với việc đọc hết các CM từ các TP từ trước đến giờ tôi thừa hiểu các cậu ám chỉ ai. :)
    Còn " Biến tấu " là gì hả? Cậu nên Google search hộ tôi cái. Nó ra không thiếu đâu? Tôi cũng chả phải giải thích cho cậu. Đơn giản tôi bằng vai với cậu, Chứ chả phải cha cậu hay thầy giáo của cậu mà trả lời cho cậu. :).

16. LllvlllrKooL : Tôi không liên quan đến câu chuyện của cậu, nhưng thiết nghĩ đều là member của MUHN thì không nên chửi nhau, nói khoáy nhau nữa. . Cũng không phải tự cớ anh em SS4 sang BV chửi bới đc. Tất cả đều có nguyên do của nó cả. Mong cả 2 bên ngồi vào bàn đàm phán với nhau. . Không giảng hòa đc thì PK nhau 1 trận cho sảng khoái rồi, từ sau không động chạm đến nhau nữa. Cảm thấy quý nhau thì chới, mà không đc thì đường ai lấy đi. .
    Lí do nào để vài thành viên SS4 sang DD BV post bài chửi cả 1 tập thể?
    Hay cậu định trả lời tôi rằng : Vì tư thù cá nhân nên một vài MEM SS4 được phép làm như thế?

17. xJameBollx

tao không xúc phạm. chỉ hỏi 1 câu. mày đã khi nào nói với Bố mẹ mày như thế chưa

18. Nguyên nhân là ntn: Một hôm cái topic của mình có thằng Top Fu ck xồn xồn như máu (!) nó sang topic nó bẩu cho tớ mấy viên gặch vào mồm. Mình tự hỏi anh em tớ đang chém vui vẻ mà có thằng chọc gậy bánh xe sao lại thế này. Mình đã để im ko làm gì cả. Mình đã lập topic hỏi thằng Top Fu ck nhưng ko thấy answer. Một hôm Jerry lập topic hỏi thằng Top ***** trêu gì anh em SS4 mà để Mắt Xanh hỏi tham mình cũng vào hỏi thế là một lũ :o3 ko hiểu gì cứ thế cắn mình rồi mới xẩy ra cơ sự war. Lại được thêm thằng Kẻ Say nát ở đâu cũng vào đớp ( C hó đớp theo đàn) rồi là một seri. Tôi xin hỏi BV là nt à. Ko biết đúng sai gì à? Không hiểu biết gì à? Nói tóm lại là tôi cũng sai vì đã có đôi lời không được thiện chí cho lắm với AE BV nhưng mà cái gì cũng có nguyên do của nó? Có đúng không? Tôi sẽ rút lui và ko sang BV nữa nhưng mà thằng nào còn nói gì hay chửi bới liên quan đến tôi nữa thì baned nick đừng trách? Hãy về xem lại anh em đoàn kết cho một con :o3 có nên không?

19. :-". Trong đó có cậu. Tự hiểu giùm đi. :)

20. TopGamer

cái loại DOG như mày có gan thì lôi toppic của mày cã hôm tao vào CM đi ăn nói thì sàm l` bày đặt dạy đời người khác \:D/ và tao nhớ không nhầm hôm đó nhugnwx người vào cái toppic của mày đâu tiên cũng chửi mày chả ra cái l` gì sao mày ko nhảy vào cắn xé đi :-j :)>-

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi