Anh Em Ba Vương vào chém gió

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi culilele, 18/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là lâu nay diễn đàn hơi buồn tẻ. ai có chuyện gì hay kể nghe nào. ví dụ ra đường bị chó cắn, bị cho rệt, bi Gay chấn lột, các bạn ức chế điều gì nhất. các bạn chia sẻ cho vui nhé
    Note: không phận sự miễn vào gây rối. @};-@};-@};-@};-

2. Team cho bá vương nè ai có chuyện gì vui vui không kể đi nào. tui cũng đang bùn đây. mất 1 sét ws sum cái tội xóa nhân vật phụ không xem lại hòm đồ. :((

3. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Tớ thì có 1 chuyện kể ra hơi ngại :) . nhưng kể cho vui. mấy hôm trước đi 1 mình đến nhà người yêu chơi. bỗng nhiên bị 1 bầy chó rệt theo mình , đòi cắn mình. ức chế quá mình cầm gậy đanh cho gãy hết răng. mình thì không muốn đánh chó đâu. nhưng chó thì ngu, biết gì ai, nó cứ lao vào cắn . thế là ;))

4. Tớ dạo ny cũng ít chuyện vui. chỉ có chuyện bực mình thôi. ah hôm trc đi qua cánh đồng. thấy mấy thằng gay đồng tính nhìn buồn cười lắm. mà tớ vẫn chua hiểu. bố mẹ Gay thì mới đẻ ra con Gay phải không nhỉ. vậy chúng chui ra đường nào ta :-/

5. SirCoi

SirCoi Guest

Tớ thì hôm nọ. Chả là trển đường đi làm về, có tạt qua nhà con ngyeu cũ chơi. Lâu lâu ko gặp định vào táy máy tí ;)).
    Lâu ko vào, híc nhà ẻm nó mới mua con chó tây. Mắt nó màu xanh,gớm dữ kinh khủng. Vừa hay lúc ấy tào tháo đuổi,thế là ị cho em nó bãi.
    Khiếp cu cậu sướng duôi vẫy tít mù ^^. Ẳng và ăn xong cúp đuôi về nhà nằm im. :))=))

6. xJameBollx

Cái này tớ cũng không rõ lắm. nghe nói gay chủ yếu là những thằng bệnh hoạn thôi cậu ah. đua đòi theo bầy đàn ấy mà.

7. Hài vãi. mấy câu chuyện trên trời :)) =))

8. xJameBollx

ôi. chắc con chó này hiếm lắm đấy nhỉ . dc ăn no thế thì chó nào mà chẳng ngoan ;))

9. chém gió cho đỡ buồn thôi cậu ah. cậu có gì hay kể đi cho vui

10. Các chú cứ chém đi nhé. Cá nhân anh sẽ làm việc với MODE ConLauMoiKhung. Cứ yên tâm,nói về xử ép,thì chắc là không ai dám đâu.
    Lưu ý câu từ nhé. Nếu diễn biến câu chuyện lớn hơn,phải lên 1 cấp cao hơn giải quyết thì câu từ lúc đó sẽ là 1 điều quan trọng đấy.

11. xJameBollx

đấu trí không đấu mồm nữa anh a :))

12. con chó này làm gì hiêm. loanh quanh đâu đây chắc cũng có 1 con ;))

13. OK,chúc anh em thành công trong công cuộc dùng lời lẽ ngọt ngào thu phục kẻ bất lương :))
    P/S : Bọn chúng càng chửi bới,càng tục tĩu. Thì chúng ta lại càng văn hóa,điều đó giống như liều thuốc ngứa,mà bọn chúng càng gãi thì chỉ càng thêm ngứa.
    Chiến thuật trên đưa vào kế hoach tuyệt mật,chỉ AE BV mới được biết. Nói nhỏ,địch nghe thấy,lộ hết

14. anh yên tâm. không ai thấy đâu. chỉ mình anh em ta thấy thôi. em nói nhỏ ma :))

15. duynang

duynang Chiến Binh

Hiện tại có 1 đàn :o3 nó chạy vào nhà mình cắn và đangc cắn càn+ tàn phá.=))

16. cậu chụp cho tôi cái ảnh con chó mắt màu xanh của cậu . tôi thừa biết các cậu đang có ý xiên xỏ xúc phạm người khác . Ai cũng như ai thôi . Thôi chả đứng về bên nào cả . Sai , vi phạm trong box tôi quản lý thì tôi sẽ xử lý

17. xJameBollx

tớ thấy con chó có mắt màu xanh là hiếm thật mà. tớ đã thây khi nào đâu cậu. chó ấy mà cho đi học kiểu gì cũng đc làm thạc sỹ nhỉ ;)) . ước gì tớ có 1 con

18. Biến tấu đi là cũng vi phạm nội quy diễn đàn đấy. :)

19. tiêu đề là chém gió mà. không xúc phạm 1 cá nhân nào là dc cậu a

không lẽ bị chó cắm còn tranh thủ chụp ảnh đc sao. thôi tóm lại là close TP đi. nói thế đủ rồi

20. Câu này là của anh HI nói nhé. :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi