Bang hội Anh em ALL*STAR và LoveLy chú ý!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Papadepzai, 16/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là chủ G ALL*STAR NamgiaNT chuẩn bị có mặt tại HN City vì vậy anh em nào trong 2 guil có điều kiện thì tụ họp lần nữa anh em gạp nhau. Nhớ cầm DQN và khiên Vinh Quang nhé. Có ji PK chủ G vì cái tội hôm đi off chém gió để anh em đợi. Lão già về đây biết tay ta kaka:))

2. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

Chủ Nhật vừa rồi, a Bình gọi điện mà không nhấc máy, vì hôm đấy em Bận quá a Bình ah. a Bình và anh em tha thứ.
    em cũng muốn đi lắm nhưng vì công việc Gia Đình nên em không đi được Mong a Bình và anh em Thông cảm cho
    hôm nào em lên lại làm tí Bia cho máu

khi nào a Nam Già lên HN đừng lên vào 26/3 là đẹp
    lên vào hôm thứ 5 thì tốt quá đại ca Già
    :))

3. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

;)) lại bữa nữa ah.hehe oke nhưng tổ chức sớm chứ muộn em mệt lắm

4. chú làm thế này liệu có nhạt toẹt lắm ko hả Hoàng có cần thiết phải làm như vậy ko ?????

5. Lão Nam sắp ra Hn à ??
    @ Anh Nam . Em khuyên anh đừng ra . Cẩn thận chúng nó lừa chấn hết đây :))

6. Hoàng papdepai dau

Vân béo nói nhạt nhẽo lắm nên ko có gì phải sôi nổi cả.âm thầm thôi vì MU bây giờ chém là nhiều chứ hòa khí và bằng hữu hòa thuận ko chắc ko co đâu

KIMNAMJOO thích bài này.
  7. Đây la chuyện của em và anh Nam, anh Vân ko tham gia nhé.

8. Ke chu em oi Dien Dan ma

Ke di em ai thich vao cam sao dc.mien sao minh co quan tam va nghi den hay ko moi la quan trong.Tro Choi ma va it ra suy nghi cua tung nguoi dau co ai cung nhu ai. ****ing...............I love you mothan ican say

9. Cumshot

Cumshot Cư Dân

Đoạn in đậm là tiếng Lào thế =))

10. anh bik là vậy nhưng anh nói rồi hôm off như thế ko đến , phải mời như thế nào nữa ???? khi mà mình cứ trịnh trọng ai đó làm ji còn nếu anh em vui vẻ vẫn có thể gặp nhau chứ ko nhất thiết là cứ hẹn thế này thế khác để rồi ko đâu vào đâu cả

11. Chưa gặp Vân bao giờ,nhưng tất cả những gì nói ra ai cũng có những khiếm khuyết,chơi game là giải trí mà,đằng sau của mỗi con người là cuộc sống mệt mỏi lắm Vân ah.Ai chẳng muốn chơi nhưng đk hôm đó không cho phép mình rời bỏ vị trí công tác nên mình đã tạ lỗi anh em rồi.Mỗi lời ăn tiếng nói ai cũng có những khiếm khuyết,nhưng ngừoi góp ý như thế nào để cho ng mắc lỗi phải biết suy nghĩ mới là những điều khó.Chứ ko phải là sóc óc nhau và tỉa tót nhau mới là hay đúng ko Vân. Những gì mình nói với Vân hôm đt cho Vân là Vân hiểu mình rồi đấy. Thân ái

12. ê ê mấy đại ca không gọi em ak sao không nói tiếng nào thế xếp Nam bao giờ lên

13. Trẻ em có được quyền đón tiếp chủ G không ạ ! Em member mới, mới gia nhập G.

icCQuyXuCc :D

14. GameLoader

GameLoader Chiến Binh

trẻ em không có quyền bận à

GameThuMuHn thích bài này.
  15. txmlay

txmlay Guest

Em chuc mung 2Guil lien minh nhung trong lien minh co rả nhieu anh em la ban nhung cung co rat nhieu anh em thu` han` nhau ,the len anh em nao la ban van la ban ko phem con han` thu giua nhung nguoi o Guil nay va Guil kia thy ke de he jiai quyet ok cac dai ka?

16. TeDiKu89

TeDiKu89 Chiến Binh

Địt Mẹ Bọn Nát Rượu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi