anh em ai đi ngang qua up giùm em với :( em trót dại..

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi alycacto1, 29/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. alycacto1

alycacto1 Cư Dân

anh @Nguyễn Trung ơi. vào lúc 20h57.em lỡ đăng rao bán 3 món gồm: giày thiến phiến luck 4,chân rồng đỏ 5% ,w2.5 DK +0.Đây là lần đầu tiên em bán lên chợ ảo mà đăng 1 lần 3 món em tưởng kích vào 1 món nào thì món đó đăng thôi mà ko ngờ nó định giá cả 3 là 500bac rồi anh ơi.. và sau đó 3 s em bấm vào hòm đồ ảo của mình thì ko còn món nào nữa..có thánh nào xúc nhanh quá em ko thu hồi kip :( hic ko biết cái này anh xử lý giúp em chuộc lại được ko ạ :( em ngu quá... tổng cộng 3 món ra đi với cái giá có 500bac..bác nào mua của em đọc được em xin được chuộc lại giá với 1/3 hoac 2/3 cũng được ạ em xin cảm ơn..
    Tài khoản của em : alycacto12

2. alycacto1

alycacto1 Cư Dân

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

3. cái này là do bạn chứ Ad giải quyết thế nào chẳng lẽ tự dưng ra đòi người mua với lý do thế @@

4. Bạn quá đen
    Cái này Ad không giải quyết được
    Chia buồn !

5. alycacto1

alycacto1 Cư Dân

mình chỉ muốn ad tìm giúp tài khoản của người mua để mình nói chuyện và chuộc lại đồ thôi!!

6. vì nó là đồ quần áo . vk. rìngedan ,. wing nên khi click thỳ sẽ tính theo cả lô =))
    ông thần nào hnay vớ phải thì thôi rồi :v như kiểu bản làng đều vui. có mỗi già làng là khóc =))

7. alycacto1

alycacto1 Cư Dân

upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

8. up cho bạn. w2.5 DK chã nhẽ rẻ thế

9. cái này tự tay làm tự chịu GT khôg giải quyết những vụ việc ntnay đâu

10. Ôi d,m thằng nào xúc được thì trúng lớn rồi còn gì ? Thực sự là thấy bạn ngáo ngơ vc... thôi mất tiền ngu đi. GT ko giải quyết đâu.

11. Rõ khổ cái W2.5 bán 500 bạc thiệt lun hả :(

12. ADMIN nên giải quyết cho bạn ấy, uppppppppppp

13. Mẹ, nói ra đến t nghe còn tiếc vc...

14. đọc cái tp cười đau cả bụng, chết cười với thanh niên, thôi của đi thay người trót dạ 1 lần lần sau mới khôn ra được, hôm nay đánh lô có khi lại trúng đấy =))

15. alycacto1

alycacto1 Cư Dân

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

16. Hóng_cmn_hớt

Hóng_cmn_hớt Hiệp Sĩ

Tội thằng nhỏ . up

17. alycacto1

alycacto1 Cư Dân

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

18. chia buồn cùng bạn k ai giải quyết đc

19. khổ thân ông bạn này quá w 2.5 mà có 500 sjc ai mua được thì cho người ta chuộc lại đi

20. Chắc ADM cũng muốn giúp bạn, nhưng cái này thật sự là rất khó đấy. :)
    .
    Nếu vẫn ở acc người mua thì đơn giản nhưng nếu người mua được họ đã trao đổi sang acc khác mà khác IP, khác SĐT đăng ký. Hay treo bán ra bạc or VNĐ cho tài khoản khác thì adm cũng khó can thiệp.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi