Anh Em & ADMIN Vào Góp Ý Nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi boy69xxx, 3/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dạo này ko biết phải do anh em ta đi dv7 chém way nhiều wa hay sao ấy, có lẻ cung ko đủ cầu hay sao ấy mà way dv ngày ít dần đi, lúc trước để win dv thì người win cần phải chém sao cho đc >15k kn thì mới mong win dv đc, trong khi phòng trên 10 người dv và người kn thấp nhất cũng đc tầm > 6k kn.

Còn gần đây chỉ cần tầm 11k kn là đã win trong khi phòng có 5 người di dv và người thấp nhất chì có 3k kn. nhìn bảng kn ma thấy nản

Xin ADMIN xem lại vấn đề này nhé.
    Anh em cùng góp ý nhe !

Char : MG RaDick

2. Thế chú muốn góp ý cái gì ;))

3. Được đằng chân lân đằng đầu đã ko biết thì lại hay nói. Cái j cũng yêu cầu với thế này thế nọ làm theo các ông hết thì ADM lời lãi được bao nhiêu nên nhớ đây cũng là kinh doanh và đã chơi là phải chịu ko khóc lóc j hết.
    Càng nhiều người thì số kn càng cao chứ sao. Theo thực tế nhận thấy thì khi ít người các lượt quái hiện ra chậm hơn ví dụ bình thường cứ 5 phút thì hiện ra 1 lượt quái khác nhưng ít người đánh hoặc do các char đi dv damage yếu ko giết đủ số quái yêu cầu( ko hiển thị cụ thể ) để ra lượt quái mới thì lại có thể lên tới 6 hoặc 7 phút dẫn đến các lượt quái có số điểm kn cao sẽ chậm ra...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi