Bang hội Anh Em 37 vào báo danh guild 3NgheAn7 nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hieujuv, 15/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đi đâu là quyền của tau
    mi thích chi nói me đi
    muôn solo vao game

2. khôn nghe bác Hồ TỪNG NÓI CÂU ÀH? : CHÚNG TA CÓ THỂ ĐÁNH MẤT HOÀNG XA...TRƯỜNG XA..HOẶC NHIỀU HƠN THẾ NỮA ..NHƯNG TUYỆT ĐỐI KHÔNG ĐƯỢC ĐỂ MẤT DẢO HÒN CÂU HẢ :)))))))))

ĐI MẠNH KHOẺ M ƠI, CHÚC M THÀNH CÔNG, ỦNG HỘ LẮM

Angel37 thích bài này.
  3. ơi ci bây, vô G nựa thì trướt đê

anhk0nhuthe thích bài này.
  4. Thông báo đôi tên gui sang NGHEAN a e tất cã pm 01674284998 đễ vô gui moi ^^

5. Ai nói mi đổi đó Nam.Nghệ An là gắn với biển 37.Tên guid này là chuẩn rồi.không đổi nữa.đừng làm lung tung nha.

Chém mỏi tay mi giờ.

Đề nghị ae này bình tĩnh.AE còn nhiều dịp gặp nhau.chưa tổ chức of lần nào nên kinh nghiệm chưa có.AE bình tĩnh sẽ có bữa tổ chức thật linh đình,khi đó nhởi mà đòi về là có chuyện đó.

6. anh em có gì cứ pm SDT trên mà từ bây giờ G này sẽ có luật đàng hoàng cho anh em ^^ có phạt có thưởng . G cũng cần có quỹ . tiền phạt => quỹ G . tien thưởng cũng từ quỹ G . quỹ G chủ G không cầm. người cầm anh em tự chỉ định và làm Phó hội . luật có gì anh em chuẩn bị of sẽ bàn ..................... sẵn sàng một G NGHEAN vững mạnh ^^

7. anhk0nhuthe thích bài này.
  8. Ak báo tên nhân vật chủ G liLuffyil giới thiệu luôn . mình tên thọ . sinh năm 92 . ở bảo thành - yên thanh - NGhe An . anh em ủng hộ nha ^^

nhanh nhanh kiếm acc khác về chơi với anh em không tao chém

9. Anh minh sang gui moi het de @@ tat ca vao 1 cho lai vui nhu xua ma .

Sang pm thang tho trau hey@@ tau ban mua acc khac lai vao ma.

nhan tien doi ten guild tau doi acc kai .k thic dl nua. .gui ai. Cam cha dc .we nghe an .bit uong ruou choi pho la ok roai .thang tho trau cung hoa dong ma@@ tau nhu han doi ten do @@ a e thong cam@@

Kiem ho tau @@ cai khi mo a e sang het a sang chu @@

10. nói thế còn nghe được

e định đổi 1 lần hay nhiều lần thế
    sao e đang post ban Dl của e ah
    ban nhiêu thế
    Dl bây giờ cũng hơi thất thế khi Dk đã có TV
    e định chuyển sang DK để Bá Đạo ah

11. AE đâu cả rồi bây.Nghe nói chuyện đổi guid không ae nào ghé luôn ah.không ai ghé tôi chứ cho lên trang nhất,tính sau.

12. ^^ anh em minh tinh sao chuyen het G anh em minh con ban chuyen di of Guil nua ^^

chắc phải pm qua SDT cac anh em báo danh tu đầu tới cuối trang ^^ nghe không ổn lắm nhỉ ^^ anh em nhanh còn bàn chuyện of Guild

13. Đang cầm soul 1k3rs muốn vào gui nhưng đang ở HN làm sao đi off vs a e đc.Nan!

14. yên tâm off G phải chờ dịp khác rôi cung ah

15. He. Cu vao di.off tet am lich a e ve day du thi to chuc .toi nay on thi 9h toi pm minh ma vao

Theo so dong ae van thich 37 gan voi nghe an .khong sang guild moi .vay thi. Khong doi ten nua .so it phai theo so dong vay.@@@@@

E tinh ban dau .acc chu hoi sao ban dc .hom trc ae pao doi ten gui .em tinh doi acc sag Mg nghich@@@

16. Làm về rồi à mi, rứa mà ns 8h thạt:S

17. Ở đâu để t vô lại G ...

18. 8h anh em onl tai d3 sever 3 anh em cứ vào

19. Tau đếch có acc,ko cũng báo danh cái cho nó khỏi lạc đàn.Được cái Character bên sever 10 admin cho ngồi bóc lich mịa rùi.Chán như cái bánh rán[-([-([-(

20. âm lick chắc chắn sẽ of nhưng sắp tới pai of nhưng thành viên ưu tú để bàn luật Guild và tìm hiểu về anh em

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi