Anh đừng lên 4rum nữa !!!

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Amyhuyen, 17/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chan wa nap the nham ma so ko nap lai duoc ne`

2. dat oi to ko tim dc cau o dau ma` hoi nua ne`. ko choi nua ah

3. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Em còn chơi chứ anh.tại bận đi học nên em chơi ít lại thôi anh àh.anh Thành nạp nhầm thẻ gì.mà vì sao lại nhầm anh ?
    @blue đáng yêu :D : không phải vì chuyện onl đêm đâu blue ơi.mình cũng không hiểu vì sao nữa. :( !

4. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

chuyện tình cảm phức tạp quan trọng là tôn trọng lẫn nhau thui

5. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Em tôn trọng cô ấy lắm anh à.có bao giờ em trách móc gì đâu.có lẽ vậy nên mới đâm ra cái tật hay làm nũng.nhưng em thích :D !

6. AnhxDuong

nhưng nhỏ cũng phải tôn trọng em chứ => bản lãnh đàn ông

7. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Tôn trọng thì có tôn trọng anh àh.nhưng thấy cô ấy sao sao ấy.em từ bé đến giờ em đã từng quen rất nhiều người,mà chỉ vui chơi qua đường thôi,con trai mà phải không anh.em quen không bao giờ để người ta bỏ em,em toàn bỏ người ta,nhưng cô này thì em yêu thật,mà cô ta cứ nghi ngờ em này nọ.em chán lắm anh à !

8. AnhxDuong

mình đã đa tình thì khó tránh lắm , nhưng em phải tạo cho người ta niềm tin tưởng dù mình có đi với ai thì cũng chỉ có một mình nhỏ trong tim thui , con gái muốn người đàn ông mình yêu là của riêng họ (bọn con gái tham lắm)

9. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Hehe.em cũng biết điều này.em đợt trước nổi tiếng là 1 thằng đểu(trong việc gái gú thôi).nhưng giờ hết rồi thì nó lại không tin em anh ơi !

10. AnhxDuong

đời nó vậy

11. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Đời quá đen.số em số khổ "vì gái"

12. AnhxDuong

chít đi kiếp trc làm kiếp sau hưởng thụ mà

13. kutebiz

kutebiz <font color=Magenta><b>_zZz...S2...zZz_</b></font>

khổ gì cậu tại cậu chiều quá đấy

14. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

có lẽ vậy,mình cũng chán cảnh này lắm nhưng biết sao được,tại mình hết mà đúng không,giờ phải làm sao đây ????

15. AnhxDuong

mình làm .... mình chịu

16. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Anh dương nói kì quá.em chẳng qua chiều cô ấy quá thôi,chứ em đâu có làm.......gì cô ấy đâu nè.tại em thương nên mới chiều,chứ anh cũng để tiền mua quà tặng punk,thế nếu yêu thì anh có chìu punk không hở ? :)

17. AnhxDuong

chắc là ko anh khó tính lắm mờ , nhưng vật chất thì luôn đầy đủ còn chiều thì anh chiều theo cáck của anh

18. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Vâng.mỗi người có 1 cách yêu riêng.em thì yêu cô ấy quá đến nỗi sống chết vì tình.thế mà cô ấy không hiểu anh à !

19. AnhxDuong

uh thì anh cũng vậy ko thích ai thì thôi chứ thích ai rồi thì ko có người thứ 2 ,nhưng quan trọng là làm sao cho người ta hiểu mình em à

20. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Vậy mà cô ấy không chịu hiểu cho em.cô ấy lúc nào cũng nghi ngờ rồi gen tuông.đôi lúc em cảm thấy chán nản,nhưng em không bỏ được anh ơi !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi