Anh Admin và mọi người xin vào cho ý kiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi alloutoflove, 14/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. alloutoflove

alloutoflove Guest

để không làm ảnh hưởng đến cả 2 bên ( 1 bên là ADM, một bên là gamer ) theo tui có ý kiến như này:
    Tất cả những ai muốn tham gia đua top tháng đều phải đăng ký ( nộp một khoản phí nho nhỏ là 10 bạc hay zen hay chao blue tùy ý ADM) để những chater này dc đưa vào danh sách " quản lý " và bị bắt buộc rs cách nhau 2h để đảm bao việc đua top ổn định
    Những ai không đăng ký đua top tháng sẽ dc rs một cách thoải mái ko giới hạn thời gian delay 2h, ( nhưng có giới hạn số lần rs trong ngày vẫn như bình thường ).
    làm như vầy dc không mọi người nếu nói cái khoản phí kia là vô lý thì chịu rồi vì BQT game cũng cần phải bỏ công sức ra để mà quản lý những ai đua top chứ, còn BQT miễn phí cho thì tụi em cảm ơn chân thành

tuyen6ngon thích bài này.
  2. ha cạu khôn thật đấy.
    tôi cung muốn thê.khi dc res ko cách 2 giờ thì 2 ngày tôi mới phải thuê sc tang kn 1 lần.18 giờ chiều đến 5 giờ sáng la max res dc 12 lần.sang ngày hom sau tôi mới phải thuê sc tang kn.
    làm thế ADM lỗ hắn ko chấp nhận đâu

3. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

ngon đấy ý kiến rất hay

4. trần duy việt

trần duy việt Hiệp Sĩ

như thế rất tiết kiệm thời gian và tiền bạc cho anh em . thời gian chúng ta onl sẽ ít hơn. >>> adm giảm thu nhập.cái máy ăn tiền này ko nhân từ thế đâu .

5. cái nè cũng hay. nhưng mình lại ko thick vì đi nghick trong game sướng hơn

6. Chẳng có lý do gì để những người đua tốp reset lại phải chịu thêm 1 khoản phí và đặc biệt khi người khác reset thoải mái thì mình lại phải đợi 2h để reset 1 lần cả [-X

7. Đồng ý 2 tay,thêm 1 phiếu nữa cho bạn

8. hi vọng chỉ là hi vọng.chả bao giờ được như lời bạn nói đâu nhưng dù sao cũng up 1 phiếu cho bạn!

9. alloutoflove

alloutoflove Guest

vậy mới cần thật nhiều gamer vào cùng xin admin :D, mùa hè nóng như vầy mà cứ ôm cái máy tính chờ 2h để rs có quá đáng lắm không

10. Cũng vào uppppppp cái cho vui nhỉ;))

11. alloutoflove

alloutoflove Guest

hic! vẫn không có anh admin nào ngó ngàng đến là sao! ko thấy ý kiến gì luôn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi