Anh ADmin ơi Vô Lý quá ak`

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi winchac91, 22/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Acc duongliend, char SoLuuHuong .
    hôm nay em có Gửi mã ưu tiên để hủy bảo hiểm . em đang hủy đc 2 món đến món thứ 3 thỳ hệ thống nói là (ko tìm thấy món đồ cần bảo hiểm ) .
    em vào thùng đồ thỳ ko còn ji . xem NKDG cũng ko co' chuêyn cho ai hết.

nói la Rs mất thỳ ko phải tại sáng nay em cày len 400 cất đồ vào thùng đồ để tối RS , bay jio Lv vẫn 400 .

mà luc tầm 18h em kiểm tra vẫn còn .

nói la có ng` phi xop thy` em có đặt mã hòm đồ mà

mà vô lý nhất là sao em hủy 2 món kia đc mà đến món thứ 3 ko đc .mà tất cả đều ko cánh mà bay.
    ai cho em bít vì sao ... em cảm ơn

2. ko ai cho em lời Giải akkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

3. Tiêu rồi đó. Mất đồ kiểu này là chuyện thường xuyên của MUHN rùi
    Admin giải quyết cho cậu ấy đi nào

4. Có bảo hiểm mà còn như thế.......Vậy thì thôi khỏi bảo hiểm mẹ cho rồi ==> Khỏi tốn bạc..Và lỡ có mất đồ cũng đeo' có tức.......Vì mất đồ admin đeo' bao giờ giải quyết nhanh lẹ đâu...Thậm chí là ko giải quyết hohoho...Xin chia buồn cùng bạn................Và đúng ra là phải nói là "Rương đồ ơi ở lại....Đồ đi nhé..!"
    =))=))=))=))=))=))

Xuất Giá Tòng Phu
    Đứt Ku Ở Giá....

5. -bạn nói thế ko đúng rồi,Nếu hệ thống làm sai Admin xem sét rồi sẽ hoàn trả
    -mất đồ còn nhiều lý do mà.
    -hôm trước hệ thống BH đồ làm sai,admin kiểm tra chưa đến 2h đồng hồ đã hoàn trả cho tôi,noi chung nhanh hay chậm vân phải phụ thuộc vào tình hình thế nào.Nêu có căn cứ Admin sẽ hoàn trả thôi.ông Admin co 1 kho lấy làm gì cho trật. :))
    -cái hệ thống Bảo hiểm đồ làm em mất oan 2 tỷ zen rồi đấy anh Admin a.Anh xem xét lại để anh em đỡ ấm ức

6. éo gì... đồ của tôi từ khi chuyển 1.0 sang SS3 mà 1 thời gian tự dưng mất tích,xem nhật ký giao dịch không thấy thì thử hỏi nó đi đâu ????
    hệ thống không lỗi mà post bài mấy lần có thấy đếch ai trả lời cho đâu .....
    lởm vô đối hệ thốngMU .............. :-s

7. vẫn cày à anh ;)).................

8. bỏ sao được em.chơi đến cùng chứ >:P

9. admin xem the' nào chứ jio ko có đồ thỳ cày = niềm tin a`k:((

10. thaihuyens

thaihuyens <font color=blue><B>†hái Doãn Huyền</B></font>

ADM làm ntn mà Anh Em Fàn Nàn Mất Đồ Nhiều Quá . Việc Đồ ko Cánh Mà Bay Thì Bên SS3 cũng đã từng sảy ra . Nhưng ss4 lại càng Nhiều và trần trọng hơn (Thường xuyên) Mong ADM Thận Trọng Trong Vấn Đề Này

11. bao giờ bán acc bảo em nha :)) em chỉ người mua cho

12. ủa . sao chả thấy hồi đáp từ ADmin nhỉ . chẳng lẽ mất đồ vô lý vậy sao:((

13. NgayEmRaDi

NgayEmRaDi Cư Dân

bó chim rồi. thê snayf thì có mà chết à

14. sao Admin ko thấy cho em lời giải đáp vậy . em đang phải đeo acc vì ko có đò mặc . hay ADmin gây ra vụ này để anh em nạp thẻ mua bac đây .:S:S

15. Admin quyết định giải tán MU rồi chưa biết à

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi