anh adm va các bạn nào ko vao` được sv3 vao` đây luôn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi darkknight(linh, 22/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. darkknight(linh

darkknight(linh Chiến Binh

anh adm và anh gmtung ah`. e thật sự rất buồn về mấy anh. mấy anh làm cho e rất thất vọng. e đã chờ đợi rất nhiều để được mấy anh update. mấy anh đã nói các win vào được. thật là buồn. anh nói e ko biết j về máy tính.e công nhận e ko biết j hết. a nói e la phai win vista 32bit moi vao duoc sv3 e tin anh. nhưng anh biết ko máy e la hp g60 235x la win vista 32bit đây anh ah`. để xác nhận lai 32bit e đã gọi a dũng(miracle trong game) và anh an(mod diễn 4rum nv game la korea) dùng phần mềm logmein (anh biết cái này ko tương tụ như tearmviewer) vào check lại máy e. ah` anh adm a dũng là IT quốc tế và a ay đã check máy e a biết a ý nói sao ko "máy em rõ rang la winvista36bit". Như vậy chắc là máy e cấu hình yếu. E mượn máy thăng bạn e HP Pavilion DV3111 TX (FN364PA). cung la hp. e cũng đã cài bá vương phiên bản mới update. và kết quả. cũng như máy e. a có hay đọc bài trên diễn đàng ko có rất nhiều người nói là ko vào được. vậy cuối cùng phiên bản mới mà mấy anh mới update là thành công hay thất bại đây. a trả lời e biết được ko. chút e noi a mod diễn đàng vào trả lời mấy a thư xem máy e là win vista 32bit hay ko. mấy a trả lời giúp e liệu các win có vào được sv3 như mấy a nói ko.
    con đây là lời anh dũng IT gửi đến mấy anh nè e copy nguyên văn luôn.
    MIRACLE

Gia nhập: Oct 2009
    Bài gửi: 8 Tôi có việc bận nghĩ game cũng lâu, nên giao acc cho mấy đứa e chơi, chúng nó chơi thuường và sữ dụng những phiên bãn windows vista 32bit hẵn hoi GM Tùng ah. Tôi ko biết sức lực bạn, kiến thức bạn đến đâu nhưng bạn nói trang bị thêm kiến thức thì hơi quá lố, ng ta ko chơi game được, thì họ có quyền phản ánh, còn kiến thức họ thế nào họ biết, ko lẽ họ phải chưng ra tấm bằng của MS (Microsoft ) để bạn biết là người ta có đũ trình dộ sử dụng cái Os đó chưa ah. nếu nói như bạn ko lẽ ai chơi game cũng cần phải rành hề Os của mình mới chơi game đươc hết ah. Thế những bé kiddy thì sao nhĩ......
    PS: Server có như thế nào a e mới phản ánh, chứ tốt hết chẳng ai nói làm gì
    ... Có vài lời nghe đc thì nghe ko thì thôi....... Ngay cả mod an81dhp như thế nào chắc bạn cũng là người biết vì bạn chọn mà... cũng nghe được những lời kêu thán rồi.... còn phiên bản có chạy đc trên nền Os Vista hay ko chắc bạn là ng biết rõ nhất......
    @LeHiep108: nếu Vista vừa lòe vừa nặng máy tại sao nhà phát triển lại cứ phải có gắng phát triển mới để làm gì... chẳng lả để lòe mọi người. Ko biết rỏ thì đừng phát ngôn bừa bãi nhé SM..... Nếu nói như ông chắc ong là người chẳng bao giờ theo kịp thời đại (cỗ hũ)..... Có Win7 vùa trình làng đấy chắc cũng chì là lòe loẹt nữa chứ nhĩ.....
    MIRACLE đang Offline Trả lời kèm theo trích dẫn.
    LỜI E CHỈ MUỐN NÓI ĐẾN ĐÂY. ĐÓ LÀ BÚC XÚC CỦA E MA KO CHỈ RIÊNG E ĐÂU MẤY ANH AH`
    CÓ J` MẠO PHẠM E XIN LỖI TRƯỚC.

2. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

đã kiểm tra và đã dùng logmein vào máy để kiểm tra. e yên tâm di linh adm va gmmu ko giận e đâu. có búc xúc với mu bá vương e cứ nói.

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

À vấn đề này mình giải thích :
    - Gm_tung chỉ là 1 người quản lý. Vấn đề Win Vista sử dụng được cho MUonline là do tôi nói. Lúc trước vì chống hack Agi chúng tôi ko cho các bạn xài WinVista, sau khi Update chúng tôi bỏ check phần này . Nó nghĩa Main của chúng tôi là Main gốc 100% của Webzen. Ý nghĩa chỉ có thể mà thôi, do Gm_tung hiểu sai nghĩa thôi mà
    - Còn vấn đề sử dụng đc Mu trên Win Vista hay ko còn là chuyện khác. Hiện tại Mu Hàn , mu FPT đều đang kêu rào 1 câu: Tại sao ko thể chơi MU trên Vista ...
    - Vista là 1 Windows tâm huyết của Microsoft, nhưng nó thực sự không hoàn hảo cho việc chơi Game, Nó là Windows rất kén game. Và MU chúng ta : luôn bị sự ngăn cản này. Nói thực sự tôi chỉ xài Windows Vista đúng 1 lần , và cảm thấy nó ko phù hợp với mình , vì thế tôi đã del và ko xài nó nữa.
    - Theo những gì tôi đc biết, Muốn chơi Mu trên Windows Vista bạn cần thêm 1 chương trình hỗ trợ của Microsoft. Bạn có thể tìm hiểu tên ở trang chủ của MicroSoft , Bạn sẽ câu trả lời thích đáng .
    - Chúc bạn thành công

4. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

vào chém gió thế này thôi ah :-?

5. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

hehe. dùng win bảo quền hóa ra khổ thế :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi