Bang hội AngeL - Lãnh địa của những Thiên Thần

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ging, 6/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thằng đấy ko đến 1 zen chứ nói gì 999 zen :))

2. Hôm nào gặp nó đã, cho thằng em vào solo mồm với nó, để cậu em này xỏ xiên thì thôi rồi, có khi nó lôi cả cái " MỤC LỤC GIA PHẢ " lên nó soắn mất :))

3. up up up up up up up

4. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

up up cái cứ t..Duy gà quay lại với anh em đi.

có tài thế kô?nếu thế bữa nào solo môm kêu tớ nhé ;;);))

Last edited: 12/5/10
  5. ok, nhưng mà chú em tớ dạo này đang bận ôn thi nên nó chưa thể Ol đc

6. HanDanBaCz

khi nào kô quan trọng chủ yếu đến chừng đó alo cho anh em chứng kiến để "mở mang trí óc" :))

7. Đoàn kết bên nhau và vui vẻ .

Hôm nay , ngày 13 tháng 5 năm 2010 .
    Anh em Liên minh AngeL đã tụ họp nhau về Quán rượu Lorencia - S2 để chia vui cùng thành viên TuyenCool trực thuộc AngeL . Chúc mừng sinh nhật đến bạn TuyenCool - nhờ có Sinh nhật mà anh em hôm nay đã có một khởi đầu ngày mới vui vẻ và ấm tình đồng đội .
    ... Đầu tiên , sẽ là hình ảnh chiến Guild tại Devias 0 ngày 12.5.2010 .

Sinh cùng sinh - Tử cùng tử !

Cùng nhau quét sạch kẻ thù !

Gồng ... gồng ... X3 nào ~

Thợ săn Quỷ anhkaka2 - luôn đi đầu trong mọi cuộc chiến - trực thuộc HunterS .

Luôn luôn sát cánh bên nhau ...

... Dù bao năm chiến thắng có thắng có thua nhưng Liên minh chúng ta và anh em HunterS luôn giữ vững tinh thần thắng không kiêu - bại không nản . Đừng để chữ NHỤC làm lu mờ ý chí chúng ta - mà hay lấy nó làm ĐỘNG LỰC để tiến bước ! Chân thành cảm ơn anh em Liên minh và HunterS đã luôn sát cánh bên Ging trong mọi cuộc chiến !
    ... Tiếp theo sẽ là hình ảnh trong buổi tiệc nhỏ mừng Sinh nhật Thành viên TuyenCool thuộc AngeL .

Mới đầu , chỉ lèo tèo vài anh em về Loren !

Cùng chúc nhau mạnh khỏe ...

Pháo hoa tưng bừng

Đông nghẹt ...

Cùng nhau chung vui ! ^^

... Thay mặt anh em liên minh AngeL và Hội HunterS ... một lần nữa chúc mừng sinh nhật TuyenCool !!

8. dạo này sao BV vắng vẻ, mà AE G AngeL thỳ vui thật, chúc nừng SN em

BọCạp thích bài này.
  9. Nhìn AE vui mà them quá, tạm thời chưa thể góp vui đc rồi, khi nào ổn thỏa, xin đc tiếp tục sát cánh cùng AE

10. sr đã ko có mặt nhưng dù sao cũng chúc mừng sn tuyencool ;))

11. Hôm đấy thằng cool nó say đến sáng cơ mà :))

12. Rượu Loren kô say mới là lạ ^_^

13. bị block acc rồi up phát cuối cho anh em ;))

14. . :)) ....

15. Úp 1 nhát ^_^

16. Anh nhắc mày hôm qua sao còn chưa rs ? Con MG ghẻ đó , tội nhiều hơn công rồi +_+.

17. Ai đấy Scor ?

18. HanDanBaCz

dạo này bận quá bg mới vào đây đc...hôm sn TuyenCool thế mà kô nói một tiếng...kô có mặt tham gia thành thật xin lỗi..chúc mừng sn em.

19. Anh em đâu cả rồi , tháng 6 CTC sẽ phải bàn bạc thêm chút nhé +_+. Vừa rồi là do lỗi của mình , mải bận công việc với con bọ cạp cái nên không họp bàn gì được hết .
    Hôm đó còn có cả anh em Guild NgocHa và Victory sang giúp đỡ nhưng vẫn không ăn thua .
    Ku Ging , làm cho anh 1 toppic cảm ơn Guild NgocHa và Guild Victory hôm 16/5 cho Mem sang giúp mình . I love you all !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi