ăn trộm pic LynhLady nè :D:D

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi leikool, 7/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. LynhLady

LynhLady -=Mỹ Nhân Lục Địa=-

tôi chả cần tiếp thu cái xoắn của chú nhé :-j
    cái gì thì tôi tiếp thu đc chứ cái ý xỉa xói đấy thì bố nhà chú cũng chả tiếp nhận đc chứ k phải là tôi nhé ;)
    mà đã thế thì chú next khỏi cái topic này luôn đi còn cm xóc đểu làm cái j nữa :-j
    chả phải chú thích chửi nhau à :-j
    còn ra vẻ hòa bình :))
    ý tôi là chó còn biết điều hơn chú :-j

Last edited: 8/5/11
  2. em chưa hiểu ý anh rồi.nếu em nghĩ theo kiểu đó thì anh thua rồi.
    em nên đọc kĩ trc khi nói, và đừng quá nhấn mạnh nhưng cái anh lấy ra làm ví dụ.
    anh chưa tích đủ phúc đưc để nhìn em ngoài đời chứ đừng nói là......
    còn nếu em cứ nghĩ như thế thì cho anh xin lỗi vì những gi đã nói.chào

3. Cây muốn lặng mà gió chả ngừng! ;)) thích thỳ xõa thui mà! Pa thich thỳ tui cũng chả sợ jk pa!
    Vì cái bản chất giả tạo của pa nó thể hiện qá rõ ràng ở mấy rep trên rùi mà!
    Cái kiểu NC của pa tui qá quen thuộc với lũ con gái bi giờ! ngày nào tui chả gặp nên tui qá hiểu? giả tạo vậy thui chứ lúc cần thỳ cả những cái bộ phận trên cơ thể mình cũng mang ra đủ thui! thiết nghĩ mang những cái đó về kho mặn lên xong ngồi ăn xem có ngon kô^^!

Con trai như chúng tui còn chả đến mức như pa đâu ( dù kô phải kô bít chửi láo chửi bậy nhé ) nhưng pa đã nhận pa là girl hay là hot girl gì đó thỳ tui cũng kô cần phải mang nhữg ngôn ngữ đó ra để áp dụng ^^!

Tui kô muốn đôi co làm jk nhiều, tưởng Pa là con gái thỳ pa biết nghĩ! tui kô muốn lôi cha mẹ hay người khác lên đây để chửi rủa hay để đá đểu jk cả nhưng pa thỳ hoàn toàn ngược lại!

Stop tại đây!

4. LynhLady

anh nói như thế thì khác gì vơ đũa cả nắm
    anh nói thế thì người khác nhìn vào người ta nói ra sao?
    chẳng phải người ta cũng nghĩ như em sao
    trước khi anh nói điều gì anh nên uốn lưỡi 7 lần trước khi nói a nhé

chú lại vơ đũa cả nắm như cái anh kia rồi :-j
    đừng có lôi tôi ra mà so với mấy cái con hằng ngày đú đởn vs chú
    tôi chả giống bọn kia ở cái gì
    mỗi con người là khác nhau :-j
    ví dụ như chú và chị khác nhau ở chỗ cái cách sông của chị sạch hơn cái thể loại sống đú đởn bẩn thỉu như chú :-j
    cái tuổi đú đởn 94 của chú hình như nó hơi bồng bột dại dột ấy nhỉ :-j
    đúng là học thua tôi mấy quyển sách "giáo dục công dân" =))
    cái gì mà ko biết chửi láo
    chú đọc lại xem nãy giờ mấy trang trước chú chửi láo gì :))
    tôi là girl chứ ko hỏi hot girl chú nhé ;)) chú đừng có nhầm :-j
    ôi lại còn cả kho mặn nữa cơ à :-j
    chú có vẻ thích ăn mặn quá nhỉ :-j
    ăn mặn đi tiểu khai lắm đấy :-j
    chả trách gì mà chú khắm quá :-j
    chị nghĩ chú nên đổi khẩu vị nhạt hơn 1 tý đi nhé :))
    chú nói stop thì cứ việc mà stop đi
    miễn là chú còn repply thì chị sẽ còn rep :-j
    chú đã là gió trước thì ngừng để cây của chị còn lặng :))

5. thôi cậu ak.em linh ko hiểu thi thôi.ko nói nữa
    cái gi nó đã là bản chất thì........................

Con gái ngày nay còn Công-Dung-Ngôn-Hạnh ?
    May 5, 2009
    Đây chỉ là trường hợp đáng chú ý chứ ko vơ đũa tất cả nhé quý chị em phụ nữ.
    Đôi lời về Công Dung Ngôn Hạnh.
    Công: là nữ công gia chánh, là những nét nổi bật của phụ nữ và đàn ông thường kém phụ nữ về khoảng này. Công ngày nay còn là vấn đề về nghề nghiệp, là những đóng góp cho gia đình và xã hội.
    Dung: là dung nhan, là nhan sắc, là vẻ đẹp bên ngoài nhưng cũng là vẻ đẹp bên trong.
    Ngôn: là lời nói, ngôn ngữ, nhưng nó còn thể hiện tâm hồn của một ng phụ nữ.
    Hạnh: là hạnh kiểm, là đức hạnh, phẩm hạnh.
    Thực tế thì sao?
    Công: ko biết đến cái cơ bản nhất là giặt đồ, vì “Nhà em có máy giặt nó lo rùi…”, thậm chí nấu ăn cũng là cực hình với các nàng, trong khi đó nếu ko biết nữ công gia chánh, ko thể là 1 ng giữ hạnh phúc gia đình. Nhiều nàng hiện nay cũng ko màng đến công việc, chỉ chăm lo nhan sắc để có thể tìm cho mình 1 ng chồng giàu có và hưởng thụ…
    Dung: Nhan sắc của con gái Việt Nam hiện nay ko phải khen chứ ra đường ng đẹp nhìn mỏi cả mắt, có thể do kinh tế phát triển chị em giành ưu tiên hơn vào việc đầu tư cho bề ngoài của mình ko thua chị thua em. Nhưng cái quan trọng là nét đẹp bên trong càng tỉ lệ nghịch. Xem những cuộc thi Hoa hậu mới cảm nhận rõ. Thà đừng nói gì và rớt vòng ngoài, ng ta còn dành cho thiện cảm, thế nhưng chỉ cần vào phần ứng xử thì xem HH mà như đang ngồi xem Gala cười…
    Ngôn: có phải thời đại ngày nay nam nữ bình đẳng thì chị em được thể hiện những từ ngữ của cánh mày râu, ngày càng xuất hiện nhiều lời lẽ thô tục từ miệng các chị em, hoặc nói năng thiếu suy nghĩ, ko hiểu biết gì cả, cứ như đang ở cung trăng.
    Hạnh: đức hạnh của ng con gái ngày nay giảm nhiều lắm, ở đây ko bàn tới vấn đề trinh tiết gây tranh cãi. Chỉ đơn giản là cái hiền diệu và sự chung thủy trong tình cảm. Khi lập gia đình thì mọi buồn vui, sướng khổ, thành bại đều do cái đức của người phụ nữ quyết định cả.[\/LIST]Tứ đức của ng con gái do Đức Khổng Tử đưa ra từ 2 nghìn năm trước đến nay vẫn còn nguyên giá trị. Thế, nhưng hiện nay, nó có còn cần đến nữa hay ko? Do chính những ng con gái tìm cách bẻ ngoặc nó đi hay do chính xã hội thời nay là nguyên nhân? Là con gái, các bạn cảm nhận thế nào về bản thân? Là con trai các bạn thấy thế nào về những ng con gái xung quanh mình?

PS: Đây là ý kiến mang ra thảo luận thôi, chủ topic [tức là tui] ko hề có ý gì, hay cách nghĩ thế nào! Mong mọi ng đừng trách chủ topic là nhìn nhận thiển cận hay gì gì nhé! Tui ko quơ đũa cả nắm, chỉ nói đây là 1 bộ phận mà thôi.

Im Lặng là vàng. có lẽ ta đã mất nhiều vàng mà chẳng đc ich lợi gì

SingleInLove thích bài này.
  6. LynhLady

@bacthiep : anh copy ở đâu ra mà hay thế :-j
    cái công dung ngôn hạnh mà anh nói cũng phải tùy thuộc đối phưong như thế nào đã chứ anh :-j
    chả nhẽ người ta chả tử tế với mình mà mình lại cứ phải công dung ngôn hạnh vs người ta sao :-??
    chốt hạ 1 câu ai tử tế lịch sự với em thì em sẽ lịch sự + tử tế lại
    chứ 3 cái đồ mất lịch sự còn xoắn này nọ thì em cũng chả cần phải lịch sự làm gì vì mấy loại như thế ko đáng để mình phải trọng =))

7. azuma

azuma Guest

tự dưng chém gió sao lại thành chửi nhau thế Lynh oi :)

8. sao em ko nói là 3 cái loại như anh em khinh ko phải lich sự. mỗi ngưỡi một lối sống khác nhau nên suy nghĩ khác nhau.thôi em coi lời anh nói nhưng gió thổi ngoài tai đi.

mà chăng hiểu tai sao mục đích vào topic này của anh chỉ để nói một câu mà lại thành ra thế nay nhỉ.thôi định nói gi lúc đầu thì anh cứ nói:
    em xinh lắm, người cũng đẹp!:x

9. Roy

Roy

đẹt mẹ mấy thằng này nói nhiều lắm mồm quá, giả hay thật đều của người ta, xinh hay xấu cũng của người ta. Cứ chắc thế này thế nọ ăn cái máu nhồn à. Hết trò để nghjch rồi à.
    Chú bác nào không có trò nghjch thì pm vs anh. Thích thì solo kim cương, hiểu không :))

10. mà chăng hiểu tai sao mục đích vào topic này của anh chỉ để nói một câu mà lại thành ra thế nay nhỉ.thôi định nói gi lúc đầu thì anh cứ nói:
    em xinh lắm, người cũng đẹp

11. OhStar

OhStar Chiến Binh

mình thấy hôm têt Lynh pót toàn Sv """" ai kô mừng tuổi cho Lynh thì vô Sinh """ nhưng mình thấy ai Mừng Tuổi Cho Lynh Mới Vô Sinh Mơi Lạ
    Lynh kô thủ Sao Bit ai Vô Sinh dúng kô=))

12. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

thằng táo thôy đi my

mi còn coi tau là bạn thì STOP nhá

tuyển boy đi ăn vs lynh ;;)

13. ngọt nước nhỉ ..............

14. LynhLady

đừng nấu xáo măng nhé :((
    :( sáng giờ toàn chuyện bực mình
    hôm nay đua G cho G ClubBv thì tinh thần của G đó chả ra làm sao cả
    người thì đua người thì ko đua
    nản quá :-<
    thua rõ ràng :(
    :">
    ko thể so sánh 2 cái đó với nhau đc :-<

đang vui tự nhiên có 1 số thành phần ko tốt chạy vào xỉa xói nên thành ra cãi nhau thôi :(

15. nấu một mình mình ăn thôi ko cho ai ăn cả

16. LynhLady

=-= em là người chứ có phải thức ăn đâu :((

17. thì cũng có cách ăn riêng chứ . có phải ngấu nghiến nhai nuốt như kia đâu mà lo

18. Chả hiểu forum làm ăn kiểu gì để mấy thằng vô học vào ăn nói bậy bạ mất cái cái văn hóa của 1 forum lớn. Haiz

19. *Bợm*

*Bợm* Guest

Mày thì làm được cái gì cho forum phát triển =))

20. TP này bay nhảy kinh nhở

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi