ăn nòi thế này ư kg dc rôi

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi levanhuy77, 18/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đánh nhau to rồi
    khổ rồi
    kiểu này fair gọi ADM can thiệp
    SH nói cũng đúng.ông creation trach ji ng ta dc.

2. Thứ nhất: SH300ii là thành viên BQT, nên giữ lời lẽ trong việc giao tiếp!

người ta thì hưởng ừng 1 lòng về miền trung còn thằng này lại nói như thế mà ADM cho vào làm trong BQT à Chep Chep Chep Chep

3. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Nghe cho rõ câu thứ 3 tôi nói nhé.

Lúc Char Giua2honBi noi câu...trong bức ảnh của bạn. Là 1 ai dó(tôi không rõ), Nhưng không phải là SH300ii. Nên kết luận ở đây là SH300ii(TV BQT) không hề nói câu đó. Nếu tiếp tục thì có thể quy vào nội quy diễn đàn Điều I mục 5

4. exccon

exccon Guest

ô thế SH300 là giữa 2 hòn bi à. hơ hơ. trái đất tròn. bắn CF với mình suốt đây mà. sở thích ôg này là chơi ghost = dao. pro phết

5. viajroile

viajroile Guest

Ngụy biện *** =)) đổ tại người khác cầm ! thôi thể loại này Next . À quên nhớ dạy con vợ mày nhé :)) Đi cắn càn thế kưng . Vợ mày thì làm gì sao kô lôi cả họ hàng cả hang cả hốc vào đây mà cắn =)) . Cho vợ chồng chúng mày là nhất cái MUHN này . Thành viên ban quản trị cái lolz gì . Block vĩnh viễn cái Acc : mihaohao32 hộ tao cái . Chức của mày to vãi kả lọ .

6. Giua2HonBi có lẽ là thằng Linh =)) =)). Thằng này Gà nhưng mà rất chi to còi >:)Còn đâu nữa lời đã hứa giờ vút bay

7. không thể chấp nhận được thằng này . Cho Hỏi Tên Nhân Vật CaVeThon là ai chơi vậy . Thấy pro x2 hay x1 ấy nhưng mà pro cả trong game lẫn ngoài đời cơ . Nghe nói anh ấy bên nước ngoài . Và Tuyên bố với mình răng là khi nào về VIệt Nam sẽ về xử lý mình . sang x1 và x2 thì khỏi cày huhu . Hic sợ thật

Last edited: 19/10/10
  8. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Chúc lên đường thượng lộ bình an :P

9. HungDepZai

HungDepZai Hiệp Sĩ

có lúc xướng cũng phải có lúc khổ chứ

10. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Nhắc nhở Ammy: Em bỏ hình thức banned vĩnh viễn đi nhé. Mức phạt đó chỉ áp dụng khi nick sai quy định, có hành vi chống phá, xuyên tạc, kì thị về chính trị, tôn giáo... Còn ở trường hợp này, nặng nhất là mức 3 thẻ - xúc phạm, xuyên tạc, kì thị. Tình tiết tăng nặng, xúc phạm 1 lần nhiều người, nhiều thế hệ. Thêm tình tiết tăng nặng cũng không thể quá 5 point/ lần.

11. AnhVanYeu

Đính chính cho mọi người hiểu: SH300ii không phải là thành viên BQT. Và cũng đừng xuyên tạc theo các hướng khác nhau như vậy. Sau bài viết này ai còn nói SH300ii là thành viên BQT tôi sẽ ghép vào tội Giả Danh và lừa đảo. SH300ii là thành viên của nhóm Spy - trực thuộc BQT. Họ có sứ mệnh của họ, và họ nhận sứ mệnh trực tiếp từ Admin. Ngoài khả năng nhìn thấy box riêng của nhóm Spy ( trực thuộc box BQT ), họ không có quyền hạn nào hơn tại diễn đàn!

12. AnhVanYeu

vấn đề này bàn luận ở đây không ổn. Cho sang quán nghỉ!

13. cho là bạn nói đúng đi . nhưng lời nói trong game có đung với ý bạn nói trong này ko( ngụy biện)
    điều thư1 bạn sai vì tiền ủng hộ luôn đến tay người dân chẳng qua có một số it cán bộ tha hóa cắt xén chút ít bỏ túi thôi
    đieừ thứ 2 cũng giống thư1 >>>>ngu học
    điều thứ 3 bạn đã ủng hộ được gì chưa ma đã buông những lời nói trong game ngu học như vậy
    tổng kết>>>>>>>phản động, bán nước , ko coi người viẹt nam ra gì, loại này gặp được là xử

14. cung la ng VN ma thang c" nay noi the ma gui dc
    thang nay fai tung seo? moi sung dang

15.  
  16. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

bạn không hiểu anhnhienvp nói gì à !

mình đã bảo lúc đó mình không cầm account rồi mà

17. thì mình có nói gì bạn đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi