Ăn ko đc thì ... thôi :D

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi hoangAVY, 20/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là tầm 20 ngày nữa thì mình lấy lại được sim đăng ký account anhvanyeu tức soul top AnhVanYeu bị đánh cắp , hiện mình đang gặp chút vấn đề bên pháp luật nên bị giữ hết đồ đạt cá nhân . Thời gian tới mình muốn lập topic kiện đòi lại char AnhVanYeu ( dù biết qá lâu rồi sẽ ko giải quyết ) . Thời gian trước mình đi nghĩa vụ quân sự nên toàn bộ account anhvanyeu giao cho SMOD Học , tay đần độn này :)) giao cho cái thằng nào tên Linh ở HN chơi và nghe nói là nó đỗi giới tính AnhVanYeu về vai trăm lần gì đó ko biết rồi bán sang accoutn khác bằng hình thức bán nv phụ . Đồ đạt tính ra cũng 50k bạc . Vậy cho hỏi admin và BQT nếu tôi kiện thì có giải quyết ko , nếu có thì soul AnhVanYeu có được khôi phục lần rs ko ( thời gian bị mất tính ra đã 10 tháng ) . Nếu giải quyết được thì trã lời tui nhé để khỏi lập topic . Ps : bạn nào đang cầm chả AVY đừng lo nhé nếu mọi việc ổn thỏa tôi xin bù đắp 1 phần thiệt hại . Cảm ơn đã đọc .

2. Có lẽ là ko lấy lại đc đâu ^^

hoangAVY thích bài này.
  3. Sax admin mà bảo có lẻ . Khẳng định đi mờ .

4. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Chắc là không lấy lại được đâu Hoàng à... :)

hoangAVY thích bài này.
  5. caoquang17

caoquang17 Guest

ông hoàng này nhìn hâm hâm kiểu gì ý nhỉ?
    đọc cái topic của ông nhìn a răng ý

10 tháng rồi hơi khó nhưng cậu cứ pm với admin nhiệt tình vào
    hy vọng còn cơ hội

hoangAVY thích bài này.
  6. mih` có phải admin đâu mà :D:D:D

7. 10 tháng thì cũng hơi cam go đấy nhỉ? nên cho topic này sang mục MUHN thì chắc hiệu quả hơn, ở đây có thấy admin ghé vào đâu

8. AnhVanYeu cái tên này nhìn quen quen

9. chủ chính của AVY đây à. hehe ngày trước đứng trước. sau mấy hôm lại đứng sau. trách gì thấy mất hút. cả con kiemkhach. thằng nào mua cho về x5 luôn. những thằng đần mới đổi như thế. thích oai bỏ tiền mua hẳn 1 con. hối hận ngày trước bán acc cho người quen. để acc tán nát. đau lòng :(

10. Her soul KiemKhach đây ah , pa còn chơi MU ah . Sao tên nhân vật AnhVanYeu lập ko được nhỉ .

11. a sang box hỏi đáp viết lại bài nhé :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi