Bang hội All sv vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KhenhDZ, 16/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thôi Xin Stop tất cả mọi vấn đề ở đây ........................ các bạn cứ chơi thong thả .................

thinh13te thích bài này.
  2. chu choa moá oi
    tao có bao giờ mang lão Tuấn ra doạ mày chưa nhỉ ???
    cho xin 200 tiền trích dẫn phát cho nó gọi là nói có sách mách có chứng ...
    Lão Tuấn nói lão nể chúng mày . vậy mày có bao giờ tự hỏi lại chúng lão ấy nể cái gì không ....???
    chơi game mà quyết ăn , quyết thua như chúng mày thì đừng bao giờ nói người khác cay cú ;)

Last edited: 17/7/17
    say bét tè lèThienGioii đã thích.
  3. Thân gửi Liêm
    chắc liêm không lạ gì mình
    mk tên tiếp ( đã nghì game lâu )
    chuyện thế này trình bày tý cho ae biết căn bản Liêm tự cao quá mình mới dãi bày:
    lúc ở Việt Nam mình và 1 bạn cùng làng tên sáng ( Liêm quen cả 2) 3 người chơi rất thân đến lỗi chơi cùng 1 acc nhưng do acc đó không có sđt cũng không cái ip thoải mái GD mà mấy năm về trước đồ có giá chứ cái sét lengen Ma thuật 9 hay 11 không nhớ rõ cho lắm. sAU 1 THỜI GIAN BẠN Ý đi nhật. Một ngày đẹp trời mình và sáng phi vào quán nét chơi vào acc thì không còn thấy sét đồ đâu nghĩ là bị hach nên khai báo GT, GT bảo GD tận bên nhật. MÀ lúc đó 2 thằng mình ấ mặt ra chơi gì tận NHật =)) đến đây thì ae hiểu hồi kết rồi không cần phải ghi rõ chứ nhỉ. Mình cũng không muốn đăng đâu nhưng bạn cứ tỏ ra chính trực công minh quá nên bóc phốt thôi đừng giận

thinh13te thích bài này.
  4. ccậ này nghỉ từ ngày có vụ đúp đồ thì phải.

ThienGioiiKiên99 đã thích.
  5. Vẫn nhớ ông nhé. Sau này tôi vẫn gặp sáng nhé. Ông điều tra cho rõ nhé. Nếu là tôi lấy. Thì GT bloock toàn bộ acc. Con khi chơi với hai cậu tôi còn chưa sang nhật nhé. Lên cậu xem lại lời nói của minh. Và cậu hỏi lại sáng nhé. Set đấy nó chả đáng là bao nhiêu đâu.tôi sang nhật năm 2013 . Cậu xem tôi chơi với cậu với sang năm bnhiu. Đến khi tôi sang nhật tôi vẫn gặp nc với sáng nhé. Con lúc ấy cậu báo GT . Nó ko cho tôi ăn toàn bộ block rôi. Hồi ấy Gt no còn làm chặt hơn bjo nhiều. Ông em lại đi..

Kiên99 thích bài này.
  6. =)) =)) =)) =)) =)) thì ra la vậy
    1 sự thật đươc phơi ra anh sáng .
    tưởng thế nào =)) chêt
    bán rẻ bạn bè và ae = 1 sét Lêngen +9 hay +11 =))
    NHƯ NAY CHO SINH ĐỘNG NHỈ =))

7. à bổ xung thêm là ông anh của ông ở bên nhật chứ không phải ông :) 1 người bên VN GD sang nhật là chuẩn nhất còn vụ blok thì chịu GT quyết định mà

8. Còn điều thứ hai nữa. Sang nhật ko paỉ là chơi được game ngay đâu. Ông hỏi tất cả ae đi nhật sẽ rõ. Tôi sang nhật gần một năm tôi mới chơi lại game.

9. Xin lỗi njes. Tôi ko có ông anh nào bên nhạt nhé. Ông xem lại đi. Bóc phôt tôi sai nhận hết. Nhưng nhầm rồi ông ạ.. thứ hai nữa. Giao dich thì *** pải gd bên nhật làm gì.. ra khu vực khác gd. Việc gì gd với nhật cho lộ. Cậu nói nó ko logic gì cả.

Last edited: 17/7/17
    Ngôi Sao Trắng thích bài này.
  10. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Tao thích để cả 3 thằng chúng mày cùng đọc vì 3 thằng mày điển hình nhất trong số những người đang thờ tony :)
    Kể ra chúng mày cũng quan tâm tới tao quá nên tao cũng gậy ông đập trả lưng ông hết thôi.
    Nể gì thì mày tự đọc tự hỏi ấy, người nhà mày mà :)
    OK quyết ăn quyết thua =)) Nhớ viên ngọc gì đó ở cc, mà cứ cho nó giá trị nhất là viên cre đi - dc đánh đổi cái giá như nào nhé, nhìn vào gương xem có phải mình đang tự chửi mình không nhé :)
    Chơi vs tao nhiều năm rồi ít nhất cũng phải hiểu tao như tao hiểu chúng mày ấy, tao toàn dùng công cụ của chúng mày trả lại cho chúng mày thôi. Thế nhé !

11. xl. liêm tôi lâu k vào cũng k quan tâm tới bv. chuyện xưa cũng k quan tâm là thằng em nó lấy ních vào nói linh tinh

12. uk đúng rồi k vì thằng e dại thì lộ sao dc. :)))

13. ai thơ ai kệ ai
    ai ị vào nhà ai kệ ai
    tao chơi hay tao nghỉ tao cũng cần quan tâm mày là thằng deck nào
    tư nhiên mày tag tên tao vao nên tao mới nói ,
    tư xưa đến này mày lúc nào ttả coi may là nhất có chụi thua ai miếng nào :)
    CC với trả ngọc liên quan gì đên tao không nhể .....?????
    tao cũng trả hiểu ai là gậy ai là ông =))
    ừ thì Thế nhé ;)

14. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Mời cút =))

15. m bốc phét ít thôi !
    bảo qua nhà t mà có dám lên *** đâu !
    để t phải xuống tận nơi
    .
    .
    .
    .
    .