Bang hội All sv vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KhenhDZ, 16/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thanh HÀ là lần cuối luôn :) không chém nữa Thanh HÀ THANH HÀ ra nói chuyện lịch sự không chặt chém kkk

2. trẻ trâu lắm e ah.. đời còn dài chưa trảu nnghiệ hết đâu. hoạ vào thân rồi ấy bố mẹ chiu khổ ấy e ạh. 1 điều nhịn 9 điều lành. đừng hổ báo máu anh hùng làm gì cả. dù gì a ấy cũng hơn tuồi biết tôn trọng ng trên kẻ dưới. ko đến lúc hối ko kịp

3. Chuyện Fb cá nhân của tôi cũng dc Nam mang lên đây là sao nhỉ ? Có cái gì đó sai sai ở đây mới đúng này
    Sở dĩ có bài đó trên trang cá nhân của tôi là tôi đăng nhầm thôi nên phải xoá ( muốn đăng ở page XQ )
    Ko cần phải đá xoáy đâu nam

thinh13te thích bài này.
  4. Chuẩn là đời có nhân quả
    Thằng Lãnh hậu quả gì nhỉ ?????
    Chỉ ra xem thằng này đang nhận quả gì cái
    :))
    Chỉ biết nói cho sướng cái mồn và a rua là nhanh
    Thôi lo mà bán acc đi , và trả nở cho AE BG ....( nói thế hiểu rồi chứ )

Về cãi nhau : cãi cùn tao cho chúng mày là nhất là bố đời .
    Còn người biết lý lẽ thì họ sẽ suy ngẫm trước khi nói
    . Chấm hết ...

thinh13te thích bài này.
  5. Chỗ L nào cũng thế thôi em ạ, bọn a HN mà, bọn a xg dưới HD em cứ hỏi bọn a tên gì làm gì :)) đến lúc a nói bọn a ko chấp em nữa xong về em lại làm trò trẻ con =))

Thời gian còn dài mà em lo gì ko gặp dc nhau, a mà ở ngoài HN thì sự việc nó khác xa lắm r em nhé!

Lo mà học đy vì cổng trường hay là cổng làng giờ ko có bảo vệ nào dám can thiệp chuyện xh đâu em ạ! Thế nhé a ko cmt nữa, say quá r =))

Kiên99 thích bài này.
  6. Nhưng thực chất nó là vậy Tuấn à
    Nam chỉ thắc mắc . Sao ko nhận sai từ lúc đó mà xảy ra tr rồi mới nhận ?????????

7. Biết nó thực chất là như vậy , nhưng là tràn cá nhân của tôi và thời điểm này nam đưa lên đây có thấy phù hợp ko ?
    Thằng Long nó cũng đã nói rồi ..thời gian đầu nó chưa muốn nói chuyện vì AE bên đấy đang nóng giận . Nên nó để chuyện nguôi ngoai nó mới nói .
    Ở bên đây tôi coi như nam là người hiểu chuyện
    Nhưng đến giờ thì tôi hết thuốc chữa cho tôi rồi ;)

thinh13te thích bài này.
  8. Những cái gì đâm sau lưng . Hay móc lốp sau lưng
    Bắt đầu từ vụ nạp thẻ 2/9 năm ngoái
    Từ đó Nam đã nghĩ khác rồi .
    Thằng nghĩa la ng biết ngọn ngành cuộc chơi tay 3 có cú móc lốp sau lưng đó nhưng cuối cùng vẫn về sau Nam thôi :)) Nói vậy ko hỏi gì thêm nhá .
    Còn tr thằng Long gì gì ấy Nam ko qtam . Nam chỉ qtam có dc 7/10 câu trả lời của GT là đ rồi :)

9. Ai móc ai tớ ko biết
    AE đã thống nhất nhùởng tớ cái ring
    Tớ chỉ lấy cái ring
    Đừng có kiểu chuyện gì cũng lôi tôi vào

thinh13te thích bài này.
  10. Mày chưa có chỗ để nc ở đây. Tao nợ mày à. Tao nợ nào ae bg. Còn bán đồ hay ko hay nhiw nào là việc của tao mà. Tao nợ nhưng tao *** pải nguỵ quân tử. CòN a dua cai *** tao. Mày hỏi cả một game nay xem nhiw nào. Tao *** pải vỗ ngực nhưng tao sống đúng với chính mình. *** sống nguỵ quân tử. Còn chuyện *** biết gì thì câm cụ mồm lại. Đừng ẳng ở đây. Còn tao *** trich dẫn bài của mày. Thì tốt nhất mày đừng trích dẫn bài của tao. Cút

bongbang thích bài này.
  11. thôi năm nay nhường lại hết bạn ạh

12. đánh cho sập văn phòng giờ hihi

13. Acc Nam còn cái gì nữa đâu ma đua . Năm nay để ae nào nạp thì nạp .

14. đúng rồi để cho bên kia còn cân bằng để cạnh tranh cho nó vui....

15. Đưa Kip a đua =)) con ch.ó nào láo vả cho sml luôn =)) đùa mà dc à :))

16. Già đời rồi còn bị thằng trẻ trâu trẻ bò nó lừa.
    Gọi thằng Khểnh đi uống bia đi cho mát =)))

17. mày không phải là người đầu tiên nói tao nguỵ quân tử , nên tao cũng trả lấy làm lạ ...
    mày có nợ cu Nghĩa quê Bac Giang tiền không =)) oke .. sông cho đúng với chính mình đi =))
    mày là thằng lôi tao vào để nọi chuyện , tuy mày không trích dẫn , nhưng mày lại đâm bị thóc trọc bị gạo
    tao đây đá thẳng vào mồn tao ý , việc gì phải ABC ....

thinh13teKiên99 đã thích.
  18. Ngu nó bị khổ thế đấy :)) d.m nhà nó tưởng a hùng a bá thế nào o.0

19. Đấy là mày tự nhận. Còn tao nói cứ nói trúng thằng nào thì thàng ấy giật minh. Con chuyện tao với nghĩa liên quan đến mày ko? May hỏi lại nghĩa xem như nào. Còn *** biết *** gì câm mẹ mồm đi. Tao nợ chứ tao trốn nó ah.chuyện nợ lần bt. Con tao nợ nghĩa chứ nợ *** gì ae bg. Tốt nhất đừng lôi chuyện khác vào. Ko lại chửi sml đấy. Tao chỉ nói mày nốt. Còn từ giờ mày có ẳng gì thì mặc mày.

20. thì tao có bảo mày nơ tao đâu .
    mày nợ ai thì mày phải trả thôi .
    tao sợ chúng mày chửi quá đi =))
    mày dễ bị kick động quá nhỉ , người như mày rễ chêu =))

thinh13teKiên99 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi