Bang hội All sv vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KhenhDZ, 16/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dừng lại trc khi quá muộn. Ngta ra đời sống chục năm rồi chứ không phải như chú mới tốt nghiệp. Hổ báo cho cố xảy ra chuyện bố mẹ chú gánh chứ bạn bè anh em nó đ. Éo gánh cho chú đâu.

Kiên99 thích bài này.
  2. :)) lâu lâu mới vào chả đuổi. :))

3. Anh còn lâu hơn em ý. Tỷ năm mới thấy mò vào con QB của anh :">:">:">:">

4. Giả sử ko có vụ khoá acc liệu có vụ tự đền bù ko nhỉ :))
    Nam nhớ ko nhầm trên fb chủ G XQ có viết 1 bài gì gì mà : Cảm ơn các bạn !!! Các bạn cho tôi thấy sức mạnh của các bạn . Giật thành thành công ....v...v....
    ( trong bài viết này nam đọc ko thấy nhận về lỗi sai này )
    Qua tìm lại hình như xoá trên trang cá nhân rồi .

5. Nguỵ quân tử chấp bòi gì..nói máy ra đứa con nít nó còn tin. Với bọn không não nó tin. Chứ những người hiểu thì có bòi ấy.
    Khoá acc ngày 1/7 chắc tưởng vài hôm xin xỏ được. Nhưng chắc đếu được. Lên tận 8/7 mới chơi bài đền bù với trả lại thành. Còn nguyên nhân. Thừa hiểu như nào. Ctc 50/50 mất thành cũnh mang tiếng. Thà chơi bài nhả thành. King ko cướp được thì lại bải ko cần dcs1 vẫn win. Còn cướp được lại mang tiếng nhả.
    Dẹp mẹ cái nguỵ quân tử đi. Cái bài tự pr này nó quen cmnr. Đời có nhân quả cả thôi. Giờ lãnh hậu quả rồi. Đúng ko kiếp dâm dê

BeLen3 thích bài này.
  6. Bọn a đang ngồi khu tổng hợp gần chỗ nhà em thôi, em ra đây nc với bọn a, bảo bao nhiêu ng cũng dc em ạ! Ko có ra chỗ cầu cất cũng dc! - vừa gọi điện em bảo ngu gì mà ra sợ bị úp! A là ng HN a xg tận HD a còn chẳng sợ, em ko phải lo em ạ :)

Kiên99 thích bài này.
  7. ae ơi mạn phép đổi địa chỉ Thanh Hà thằng tiến nào ra nói chuyện luôn :)

8. Em cho a địa chỉ cụ thể hay cái Map cụ thể xg nhà em đy :( giờ đy lung tung cũng mệt, a đang trong Vũng Tàu vào chơi với ae trong SG a bảo mấy ông a a qua nc với em trc, giờ bom lung tung nó ko hay em ạ :)

9. xxxxxxxxx

Last edited: 17/7/17
  10. thôi thế này nhé giờ chịu khó đóng xuống Thanh Hà xong rồi chọn 1 chỗ rồi báo địa điểm giải quyết êm xuôi đi, vừa ông anh họ 3 đời bảo như thế :)

11. D.m em nốt, em cứ đưa làng xã ra ko có địa chỉ cụ thể a tìm thế nào ???

A cũng tg em thế nào chứ em cũng chỉ đến thế thôi em ạ! Còn a nói thật với 1 thằng 99 như mày, a đ.éo bao h thèm đánh em nhé :) thằng NGU

Kiên99 thích bài này.
  12. vừa gọi điện chửi hen kinh thế sao giờ đã nói khác rồi đuôi 485 hay là người khác đã bảo giờ ra thanh hà chỗ nào cũng dc giải quyết êm đẹp lịch sự ^^ mà ghe mấy a trong MU thân thích toàn khuyên đừng dây vào ông đấy lên sợ quá chưa biết xử lí vụ này như nào

13. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Anh đã nói là thôi mà sao mày vẫn thích dây vào vậy hả? Mày có biết ổng đã gọi người tới nơi mà không thấy mày không vậy? Bực mình!
    Thôi, muốn làm gì làm, hậu quả tự gánh lấy!

Kiên99 thích bài này.
  14. e thôi rồi nhưng ông đấy gọi em mà :)

15. A nói này nhé :))
    Em bảo a xg nhà em ok, a xg nhà em nhưng a gọi em bảo đưa địa chỉ cụ thể cho a em ko dám đưa
    A bảo em ra sân tổng hợp :)) chỗ nó to vcc trung tâm HD em cũng sợ ko dám ra
    Giờ em bảo ra Thanh Hà =)) bọn a ko phải trẻ con nghe theo lời bọn trẻ trâu như em =)) Thanh hà cũng ngay gần chỗ nhà a thôi nhưng em ạ, cái mồm em nói 1 kiểu còn e làm 1 kiểu a cũng thấy k ra gì r =))
    Thời gian còn dài mà em :)) yên tâm đy con ngựa non!
    Em nhờ thằng nào vào cmt là ko biết thằng nào tên Cường dưới HD, thế em hỏi nó biết thằng nào a còn nc với bọn em! A trên Hn mà =))

16. Thanh niên miệng còn hôi sữa kiểu có vẻ hô báo... 99 à.. Lo mà đi học đi cưng.. Đừng khích tướng. Kẻo lại sml đấy.

anhvaemctKiên99 đã thích.
  17. anh cho em xin cái tên a gì ở HD vừa tìm em vs để em xưng hô vs a đấy a đại ca a nhờ đấy

18. không phải kik bác làm gì chuyện riêng cứ vào kik bác

19. Có khi tí nó lại alo báo a ra sao đỏ thì tèo cmn luôn :))
    Hay thôi ra Thanh Miện cho đỡ bão :))

anhvaemctKiên99 đã thích.
  20. Có khi tí nó lại alo báo a ra sao đỏ thì tèo cmn luôn :))
    Hay thôi ra Thanh Miện cho đỡ bão :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi