Ai trả lời giúp tôi chút nào

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi hoakimquang, 12/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi không biết nên tố cáo hay hỏi đáp nữa ,vừa qua tôi có chuyển qua 1 số món đồ rồi để ở trong Acc là Kr Bộ Rinh vedan +13 nhưng cho đến sáng hôm sau thì số đồ này mất trắng ,không biết có kẻ nào đó đã đem nhưng món đồ này vào vứt sop, Tiền Zen hàng ngày tôi kiếm được hơn 100 tr cũng biến mất nốt,Trước khi tôi out thì tôi cất hết đồ vào thùng sau đó đổi pass = dd ,xong cài lại Win nhưng rôi sáng hôm sau thì lại thấy những món đồ này nằm ra ngoài nv,TK ngân hàng thì không mất 1 xu,còn cái thay đồi Thông tin thì nó bắt buộc chỉ có thể thay đổi = web,nhưng tôi nghĩ làm sao có thể bon nó lấy đồ trong thùng ra được trong khi tôi chưa đăng nhập vào game và chưa lấy đồ ra ,Tôi nghĩ đây hình như là nhưng Tên tàn dư quản lý MU này có vài tên đã làm trò xấu này,nhưng món đồ không vứt được thì cũng được lấy ra nhưng vẫn còn y .Mong Ban Quản trị giải quyết giúp tôi.Cảm ơn!

2. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Bình thường mà bạn. Bạn có thể sang box tố cáo hoặc hỏi đáp để post bài. Rõ ràng nhật kí đăng nhập game mà bạn sử dụng. Nếu Admin thực sự quan tâm thì có thể kiểm tra đc time đăng nhập ngoài time mà bạn đã nói. Địa chỉ IP đăng nhập. Những gì đã thao tác trong game time đó. Còn nếu ko thì cũng đành chịu bạn ah.
    p/s: Cái nối suy nghĩ của bạn ko đc đúng lắm. Làm 1 thành viên của BQT đều đã đc tuyển trọn rất kĩ càng. Là những người công tâm và nhiệt huyết. Đó có thể là do hacker làm...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi