Ai hiểu rỏ về Quan Hệ TD thì mình nhờ tý nhé !

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Bí_Mật, 8/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chà a này có kn thế ko bít đã bh hứng búng mạnh đến 'crack ku' chưa :D (chém tí).

2. boy

boy

Mình thì thấy cách lâu nhất k ra tốt nhất đừng hau háu nhìn vào như muốn ăn thịt ngta mà từ từ thưởng thức ...có thể lâu hơn đấy chứ 2-3 kể cả 8-10 fut chắc bị bệnh yếu sinh lí =))

3. Lặng Im

Lặng Im <b>—»I'll Protect You«—</b>

Ôi. Đầu óc mình trong sáng đọc mấy thứ này onion2

4. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Ra nhà tắm xóc trước rất lâu luôn

5. Có cách này khiến nhiều ng dùng để chơi cave nè. Trước khi quan hệ bạn ra quán rượu làm tầm 1 lít rươu votka rồi vào chiến nếu cậu tỉu lượng tốt thì có thể uống nhiều hơn ko thì có thể ít hơn. Nhưng đừng say quá nhé ko cháu nó gọi ko dậy đâu. Bạn chỉ cần làm như vạy thì tha hồ khiêu chiến trog tầm 1h đến 1h30p thoả mái nhé. Ai thấy đúng thì cảm ơn mjnh cái nhỉ :))

=DapVoMom= thích bài này.
  6. Khi nào gần ra rồi thì rút ra vặn ngéo 1 cái gập đôi nó lại rồi làm tiếp =)) đoán thế =))

7. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Uống rượu cũng là 1 giải pháp nhưng mà t,y của mình nó ghét mình uống rượu lắm :(

8. Bảo nó là e thông cảm. Vì muốn cho 2 đứa thoả mãn TD nên a fai làm thế ^^

9. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

có 2 cách cho bạn
    1 . nốc rượu nhiều nhiều 1 tí (đừng để cho sỉn )
    2. tập giả toả tinh thần thật thoải mái (như tập yoga)
    hoặc trước khi QH thì đi quay tay trước nếu bạn không cảm thấy ngượng trước bạn tình cũng có thể vừa quan hệ vừa dùng tay ấn vào huyệt đạo phía trên hậu môn cũng phần nào kéo dài time.
    đó là cách để bạn thoả mãn bạn tình hay có thể bạn dùng cách trước QH đó là làm tình nên hiểu bạn tình muốn gì để kick thích trước QN đến khi bạn quan hệ thì bạn và bạn tình cùng lên đỉnh ( nên gợi cảm những nơi nhạy cảm của phụ nữ như quanh vùng tai ,rốn ngón chân ....... bạn có thể tìm hiểu rõ nhưng điểm này ở đâu bằng cách tìm đọc ) chúc bạn thoải mái trong cuộc sống và tự tin với bạn tình:x

10. Dân Q.Ninh đây......ông này chỗ nào QN nhỉ ??

11. hì chuẩn ment! nhanh hay chậm đều do tâm lý! có khi mình QH nhìu turn đầu 15p lâu lâu k QH thỳ nhớp 3 4 cái full ầm ầm! còn sang tăng 2 thỳ lâu! nhưng không hứng thú bằng lần dầu

ntn thỳ nhàm lắm! bắt con bồ thổi không sướng hơn là sóc à

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi