Ai hiểu rỏ về Quan Hệ TD thì mình nhờ tý nhé !

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Bí_Mật, 8/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bí_Mật

Bí_Mật Tân Thủ

Topic này mong các bạn đừng cmt lung tung nhé !
    Ních DD này mình lập ra để hỏi 1 số chiện . Mình hôk tiện dùng ních DD chính để lập topic vì hơi bất tiện .
    _Mình vào thẳng vấn đề lun nhé !
    Mình và người yêu mình đã quan hệ TD rất nhiều lần..Nhưng mình sợ sau này sẽ hôk có con đc.
    Ai biết . Nếu quan hệ như thế thì sau này sẽ có con hay hôk...
    _Và còn 1 câu hỏi nữa là..Mong mọi người đừng cmt vs lời lẽ hok hay nhé !
    Ai biết cách tại sao mỗi lần quan hệ TD . (Đàn ông ) lại nhanh ra ...Nhưng vậy..Ai biết cách làm sao cho lâu ra nhé , Thì chỉ giáo nhé .
    Tks các bạn đã ghé qua topic này...

2. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Chẹp, ko phải chuyên gia nhưng cũng là ng` có vợ và, ... hơi nhiều :), khuyên thế này
    QH nhiều ko có chuyện khó có con :) chỉ có thể là dùng thuốc quá nhiều, quá dài liên tục hoặc xử lý hậu quả nhìu => khó có, thậm chí là mất có :(
    Ra nhanh hay chậm do tâm lý, thường 1 ng` đàn ông trung bình cỡ 2-3p lý tưởng 6-7 là Ok. thằng nào cỡ mãi ko ra chỉ có dùng thuốc kích thích, ko chấp :(
    muốn lâu thì cố mà dùng ý trí mà khống chế :(
    Mà mình điên điên hay sao tự dưng chui vào đây nhỉ :(

sontana, =DapVoMom=[HP]_vimaru_vn đã thích.
  3. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

nói rồi mới bảo điên =))
    muốn lâu thì chỉ có cách nín thở lâu + tránh nhìn mặt bạn tình (vẫn thở bình thường,nhưng chịu khó nín lâu 1 chút,vì khi đó mình sẽ không chú tâm vào bạn tình ),giảm bớt kích thích.có thể thay đổi nhiều tư thế,sẽ giúp bạn bớt nhàm chán và lâu hơn :)

sontana[HP]_vimaru_vn đã thích.
  4. Góp ý với chủ pic nè cậu có thể lên google tìm hiểu về điều bạn đang thắc mắc giờ là thời đại của thông tin mà. mình có một số lời khuyên cho bạn nè...quan hệ tình dục nhiều sẽ không thể dẫn tới chuyện vô sinh được trừ khi bạn quá lạm dụng thuốc tránh thai hoặc đã có thai và đi bỏ hậu quả cũng có thể dẫn tới vô sinh...chứ không có chuyện quan hệ nhiều sẽ vô sinh...2 bạn yêu nhau chuyện quan hệ nhiều cũng là bình thường nếu bạn không muốn ảnh hưởng về sau có thể làm theo mấy cách sau. 1 là dùng thuốc tránh thai hợp lí 1 tháng tối đa uống 4 lần các bác si khuyên tốt nhất là lên dùng 2 lần trên 1 tháng sẽ không ảnh hưởng. 2 là dùng các biện pháp tránh thai như BCS 2 bạn cứ quan hệ bình thường lúc sắp xung căng thì tạm cho thằng bé ra đeo bao vào rồi tiếp tục trận chiến tới khi kết thúc. 3 là mỗi lần quan hệ khi sắp ra bạn cho nó ra ngoài cách này hơi bất tiện....còn chuyện bạn hỏi làm cách nào để quan hệ được lâu cái này như 2 đại ca trên nói đó...khi vào trận đừng hùng hục như trâu húc mả cứ bình tĩnh trậm dãi khi cảm thấy sắp tới thì giảm cường độ hoặc để cậu bé ra ngoài hóng mát 1 tí rồi tiếp tục như vậy cung kéo dài thêm được thời gian....cái này bạn lên tìm hiểu thêm...cũng có nhưng trường hợp mắc bệnh xuất sớm cái này phải đi bác sĩ

[HP]_vimaru_vn thích bài này.
  5. Có 1 cách bạn có thể chinh chiến lâu
    trc khi QH k? 1h thì xóc cho ra trc.QH lần đó lâu ra lắm

6. sao lại mang bí kíp của mềnh ra đây? thế này
    p/s đã test được gần 1 năm nay rồi! vợ khen giỏi, khoẻ như siêu nhân ^^!

7. đang chiến mà sợ sắp ra thì dưới 2 quả cà có cái huyệt bấm móng tay vào đó hãm cảm xúc tốt lắm :)
    p/s cach 1 có lần mình chiến gần 2h mà ko xuất dc mới ảo ;))

8. gvtheogiov

gvtheogiov Cư Dân

Chúc cuối tuần vui vẻ.
    Đừng quên tiếp tục đóng góp những bài viết chất lượng cho diễn đàn chúng tôi nhé.
    Chân thành cảm ơn.

9. sieulucky

nhưng mà mất độ sướng =))

10. Tất cả là do cái đầu hết !

11. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Thớt nóng, đặt gạch ngồi hóng 8->

12. Thàng bạn mình nó QHTD với Cave,đến lỗi em Cave đó còn phải quỳ xuống xin tha.
    Chuyện này có thật nhé,các bạn có biết là tại sao không?
    Ai có thể giải thích được nào.

13. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Dùng hàng trước khi QH => không ra nổi :(
    ý ở đây là liên tục 1 cách bình thường và ... ko hãm, chứ có bảo là hãm và dùng thủ thuật đâu :(

14. Không phải rồi bạn ơi,nó QHTD liên tục không nghỉ luôn.

15. Ngày xưa nghe bố bảo cầm tay con gái là sẽ có em bé , lớn lên rồi mới biết điều đó là sự thật =))

16. Kaj_Love

Kaj_Love <b>Phóng Viên Bá Vương</b>

kinh nghiệm của mình để lâu ra là dùng BCS sẽ giảm cảm giác sung sướng => lâu ra
    Khi QB bạn ko nên để tâm đến bạn tình mà suy nghĩ về 1 cái gì đó, để giảm bớt cảm giác sung sướng
    t3 bạn nên đổi tư thế liên tục để có thời gian nghỉ => hãm bớt sự sung sướng
    Khi thấy mình sắp xả đạn thì kéo ra ngoài để tránh mang thai ngoài ý muốn

17. ối dồi ôi ai lập cái tp này lôi em vào rồi :(( chua có ny ai lại làm thế :((

18. sieulucky

a.chỉ pic là phụ nữa này :D
    Bí_Mật

Gia nhập
    Dec 2012
    Level
    1
    Cảm ơn
    0/0
    Đẳng cấp
    Tập sự

19. 36 kiểu khi nào muốn ra thì dùng kiểu khác :D

20. Khi nào sắp ra thì cứ nghĩ hôm nay trượt lô 500 điểm, mai lấy đâu tiền trả đây! hoặc rút ra nhanh rồi búng 1 cái hơi đau là lại chiến tiếp dc

Chú Gà Con thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi