8 về game Ai hay bị Disconnect game khi vào Web vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Love FamiLy, 19/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tại sao mình vào game chua dc 5p đã dis kể cả là đứng im hay train quái đều dis
    Ae có ai bị tương tự như mình ko vậy chán thật

TuanChua87 thích bài này.
  2. giống minhf.cũng chưa hiểu lýdo :(

Love FamiLy thích bài này.
  3. có lẽ bạn đang vào cùng 1 wep nào đấy như < cốc cốc >

4. Mình dùng chorm chứ có dùng cốc cốc đâu chán vl cái ss8 này
    Trc ss6 chơi 3 4 acc vẫn ngon mà h 1 acc cũng giật hài

5. phải chăng do máy của t y hãy kt lai xtn

6. thế thì bạn k lên dùng chom nữa hay vao bằng wep khác tes thử đi

7. từ hôm up ss8 ksao cá lóc 3,4acc đều ok.sáng nay lộc 3acc cự được khoảng 2p thì đứt mất 1acc.đăng nhập lại vào được 2p lại đút tiếp 1ac cứ như vậy k thể nào chơi 3acc kung luc duoc.hn moi bi nhu vay ?chả biết bị làm sao nữa huhu

8. Mình mới chạy lại win mà ^^
    Cú là ko cắm đc cũng k làm gì đc vào cko đỡ nhớ thôi

9. Đẹt mợ nó quẩy rồng chưa đầy 5p thì ko thấy rồng đâu nữa ức chế mà chết mất thôi hài

10. Chắc số bác đen (bác kiểm tra lại cái modem xem sao)

11. k fai 1 mình c đâu rất nhiều ae đã bị và t cũng bị. c bh k thể dùng WED google chrom nua nhé. hãy chuyển sang WED # đi. t cũng đã tải ban MU # về cũng như xoá tai lại WED nhưng vẫn k đc nhé. đây là lỗi của ss8 nhưng a FAN k ns j

12. t treo máy 1 thời gian thỳ sleep mới nhọ

13. cậu xoá chorm đi cài lại xem ntn

14. MU vân chưa hoàn chỉnh à cần Fan xem xét lại vấn đề này mới đc
    Chứ thế này chơi làm thao đc

15. Tình hình là sau 2 ngày hì hục tìm hiểu lỗi vì sao hay bị dis cả dàn game khi đồng thời vữa chơi game vừa lướt web mình cuối cùng cũng đã tìm ra nguyên nhân.
    Nguyên nhân đầu tiên và nhiều nhất là do mình dùng trình duyệt Chrome ( kể cả Chrome+ ). Trước kia, khi admin chưa update bản mới thì ko sao, vừa chơi game vừa lướt web, thậm chí xem phim HD online cũng ko sao. Sau đợt update mới nhất lần vừa rồi của admin thi xảy ra hiện tượng dis game, theo mình nghĩ, nhiều khả năng là do trình duyệt Chrome xung đột với game MU. biện pháp tốt nhất là GỠ BỎ CHROME và chuyển sang dùng Firefox hoặc 1 trình duyệt nào đó khác.

Thứ 2 là do bản MU SS8 là phiên bản mới, cho nên tất cả các driver cũ đã ko còn hỗ trợ nhiều cho game nữa. Biện pháp của mình là update driver và Net Framework lên các phiên bản mới nhất. Làm đc điều này sẽ giảm thiểu đc lag giật trong game, thậm chí có thể log thêm acc

Đây là kinh nghiệm của mình, anh em có thể thử ( ko gây hại gì cho máy cả) nếu thấy đc thì cho 1 câu thanks là OK :D :) :)

BaBykool1TuanChua87 đã thích.
  16. Mình mở 2 acc, mình dùng win 8.1, mở web, haivl, diễn đàn MU, kênh 14, gamek cùng 1 lúc còn mở nhiều tab bằng trình duyệt Chrome mà chẳng có chuyện gì xẩy ra. Và chả bao giờ cài Antivirus
    => ko thể nào là do trình duyệt Chrome dc

Khuyên các bác dùng đúng và cài đầy đủ driver, dọn rác thường xuyên, tinh chình hệ thống.
    Nếu vẫn bị dis, gỡ cài đặt MU, reset lại máy và cài đặt bản mới nhất từ website của gamethuvn.net

17. mình log 2 acc log 7-8 web vẫn ok

18. mình 4 acc vào web cac kiểu chẳng sao hết

19. sao thế nhỉ . Tôi log có 1 Acc , mà đứng im hay cắm chuột thì cứ ra chrom vào là dis . nhưng vào web = IE thì từ 5h đến h lại chả làm sao cả . ko biết do Chrome hay do mạng nữa

20. 5 acc cũng ko sao luôn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi