ai dịch hộ mình cái nè theo 2 nghĩa nhé

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi v4l3nt1n0, 13/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh oi, em dang o truong, anh den ngay di anh, muon lam roi. A anh nho mua bao moi luon nhe, o nha het bao roi, chi toan la bao cu thoi. Ma thoi, khong can mua bao dau, em moi mat kinh, khong nhin duoc nua anh oi, den ngay di, muon lam roi…

FoxBG thích bài này.
  2. bợm

bợm Guest

Cái này xem qua ở đâu rồi nhưng không nhớ nổi =))

3. Anh oi, em dang o truồng, anh đến ngay di anh, muốn lam roi. À anh nhó mua bao moi luon nhe, o nha het bao roi, chi toan la bao cu thoi. Ma thoi, khong can mua bao dau, em moi mat kinh, khong nhin duoc nua anh oi, den ngay di, muon lam roi…

4. bợm

bợm Guest

Anh ơi , em đang ở trường , anh đến ngay đi anh , muộn lắm rồi . Anh nhớ mua báo mới luôn nhé , ở nhà hết báo rồi , chỉ toàn là báo cũ thôi . Mà thôi , không cần mua báo đâu , em mới mất kính , không nhìn được nữa anh ơi , đến ngay đi , muộn lắm rồi .... =)) Nghĩ mãi cũng chỉ dich được nghĩa này

gayeu89bigbar0 đã thích.
  5. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Anh ơi, em đang ở trường, anh đến ngay đi anh, muộn lắm rồi. Anh nhớ mua báo mới luôn nhé, ở nhà hết báo rồi, chỉ toàn là báo cũ thôi. Mà thôi không cần mua báo đâu, em mới mất kính rồi, không nhìn đc nữa anh ơi, đến ngay đi, muộn lắm rồi...
    Nếu đúng thì thank bạn nhé;)

nhanh thế bác....:-?

Last edited: 13/6/10
    bigbar0 thích bài này.
  6. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Theo kinh nghiệm của ta thì thế này:
    1. Anh ơi, em đang ở truồng, anh đến ngay đi anh, muốn lắm rùi. A anh nhớ mua bao mới luôn nhé, ở nhà hết bao rồi, chỉ toàn bao cũ thôi. Mà thôi, không cần mua bao đâu, em mới mất kinh, không nhịn được nữa anh ơi, đến ngay đi, muốn lắm rùi...:)):)):)):))
    2. Anh ơi, em đang ở trường, anh đên ngay đi anh, muộn lắm rồi. A anh nhớ mua báo mới luôn nhé, ở nhà hết báo rồi, chỉ tòan là báo cũ thôi. Mà thôi, không cần mua báo đâu, em mới mất kính, không nhìn được nữa anh ơi, đến ngay đi, muộn lắm rồi…=))=))

Sẽ có thằng dịch nhầm và ăn tát. :D:D:D:D Dịch đúng thì thank 1 cái cho Vip.:))

7. Chuẩn ko cần chỉnh :))

8. =)) cái này hay có ở tin nhắn rác lắm thanks chủ pic nào mọi người

9. mình đang định dịch nhìn thấy các cậu dịch giống mình quá :-< nên thôi ko dịch nữa :D

10. tiếp nè:
    đây là đoạn văn 1 hs nhắn tin bảo thầy giáo chờ ở cổng trường để tặng 1 món wa`.

_____thay da len duong chua. cho em ty ...

chỉ vì tin nhắn này mà ông thầy bị vợ chửi suốt 1 tháng

11. thầy đã lên đương chưa.chờ em tý =)) =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi