8 về game ai cũng kêu la rõ to cho sướng mồm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi quynhmnls, 15/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chỉ kêu chứ có thấy ai nghỉ đâu.kêu thanh lý acc nghỉ game 2 hôm sau lại thấy đăng mua acc tốp ngay ý mà =))

2. CHính xác thì có phiên bản nào khi vừa update lên không có hàng trăm hàng nghìn Top kêu la đâu.nhưng rồi dần dần đâu lại vào đấy.
    Kiểu như cưới con vợ chưa mất zin (gặp phải ông ck cái gì cũng hay rồi) kiểu j chả bị ck kêu e k biết cách làm tình.......:))

Em Về Đi thích bài này.
  3. Đông hay không cứ nhìn thực tế thôi.các ông bao biện làm cái gì :))

DaiPhapSu thích bài này.
  4. đã bán acc

5. top tranh thủ mà cày khi họ ra đi không bị ks, họ ra đi là đi kiếm tiền về đầu tư ác khủng hơn, lúc họ quay lại cái mà top cày đc giá bán rồi đi ăn nhậu liên hoan, : =)), cơ hội đấy, :P

6. nếu k3 khó khăn ae mở địa bàn xuống kan2 h là điểm triân lý tưởng vs rất nhiều bãi quái đẹp

ConBuom thích bài này.
  7. bạn này nói chuẩn quá, mấy thánh lắm mồm nghỉ bớt đi cho ae được nhờ, suốt ngày kêu la này nọ gây hoang mang cho ae mà có chịu nghỉ đâu

Em Về ĐiConBuom đã thích.
  8. Nhiều anh em nghỉ mà cũng phải lập top nọ top kia nói là: tôi nghỉ đây, tôi nghỉ thật đấy ^^
    Nghỉ cứ im lặng mà nghỉ thôi!

9. chúng nghỉ nhưng cứ loanh quanh diễn đàn là sao ??? có cái đé0 gì ở diễn đàn hay khi mà ko chơi, cậu nhể..

L3n0v0, Em Về Đinguoidep đã thích.
  10. Cái lũ mồm gầu lưỡi chổi làm sao bỏ đc

ConBuomEm Về Đi đã thích.
  11. Muốn mọi người chú ý đến mình đó mà.:))

12. tơ cũng khuyến khích để bãi đỡ ks mệt lắm, đỡ pee ka mỏi tay lắm

tơ cũng nghỉ đây, tí nữa quay lại diễn đàn đọc vài thông tin rồi vào game xem có đúng không :))

nguoidep thích bài này.
  13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cười ợ cơm =))
    Thật ra đọc cho đến topic này về cá nhân tớ có thể nói rằng hàng top MUHN đang chơi bài doạ admin đại ý là" bố mày là top mày ko bao thay đổi theo ý bố là bố nghỉ hay dừng mua bạc hay ngừng rs của mày thì mày chết nha, nguyên lý 80/20 bố mày biết thừa ""80% doanh thu đến từ 20% lượng KH vip"".
    Và sau khi admin cóng thay đổi theo ý acc Top là " đấy mày thấy anh chưa, dờ cờ mờ nó a thuộc dạng top MUHN rồi anh ho cái doạ nghỉ nó sợ ngay phải thay đổi "^^. Rồi tiếp theo những acc Top khác chơi chủng tộc khác sẽ lại bala bala bolo doạ tiếp " đờ cờ mờ mày ko chỉnh cho chủng tộc bố chơi mạnh lên bố nghỉ nha, a đờ cờ mờ mày ko chỉnh cho speed có lại bas ks tốt thì dàn TTD MG bố đầu tư vứt xó à bố nghỉ nha ".
    Em nói đùa thôi :D chứ 1 số acc khủng có nghỉ cũng chẳng sao đâu, đại đa số acc trung bình khá nghỉ mới có vấn đề, dân VN mình vẫn quý đồng tiền và công sức lắm nên nói đến vứt acc đó cho mọc rêu là điều ko dễ mà nhất đó lại là acc có tên tuổi số má nhắc 1 từ là ai cũng biết để oai nữa thì :D

Last edited: 15/5/16
  14. Cách đây ít lâu đọc được câu nói này mà nhớ mãi , đại loại là : " tớ chán game rồi, giờ k hứng thú nữa, bán hết acc , chỉ để lại acc cùi thỉnh thoảng cắm chuột nhặt zen""
    ^^

15. 1bộ phận đầu óc cách nghĩ như thế MU nó mới ra nông nỗi này đấy. Khó thay đổi

Em Về Đi thích bài này.
  16. được một bài văn hay :))

17. Nghỉ ở đâu thì nghỉ chứ k3 vẫn còn đông lắm =))

Các file đính kèm:

Em Về Đi, ConBuomnguoidep đã thích.
  18. hỏi thật nhé nhưng yêu cầu trả lời giả :))

thấy có 8 cái đùi tất nhiên là 4 con rồi có liên quan gì đến sô lượng shk không ta thấy đứng 1 hang giống hệt vậy

19. Phô trương thôi.Lúc nào lên ss mới chả thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi