Ai có tuổi thơ bỏ học đi chơi điện tử thì vô đây

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi sieulucky, 5/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

ồ.cậu thật là Bá Đạo :">

2. Tớ thì ko như ấy bạn cũng đi học hưng đến lớp thì vứt cặp ở lớp cho bọn con gái chép
    nếu thầy cô giáo có điểm danh thì nhờ bạn nó ghi danh hộ
    đến h về học thì bạn nó cầm cặp đưa ra quán nét cho
    cũng về như ai

3. Đùa tí năm lớp 11 như thế nhưng mà lên 12 tỉnh ra rồi. :D Thôi thì tỉnh ngộ ra muộn còn hơn ko

4. Thuê hẳn 1 ông xe ôm lên gặp giáo viên chủ nhiêm vi MuHN ;))

5. Chuyện của mình dài lê thê chơi game thì từ hồi lớp 2 ăn chộm 200d ( ko phải 200k ) chơi điện tử 4 nút khổ ơi là khổ vì quán sợ bị ăn cắp băng nên nó đóng khung cái máy vào thế là đi học tranh thủ đi sớm để giành được cái máy có contra với mario ninja cứu mẹ tank hồi đấy chơi contra còn hack được mạng nên phá đảo ầm ầm rồi học lớp 6 bắt đầu có máy điện tử có cái đĩa vuông ấy thì lại ăn chộm từng 2000d 1 ( tiền trượt giá ghê ) rồi lớp 7 lớp 8 thì nghiện cái máy đĩa tròn sony chơi tacken có thằng gì mà nó quay quay thằng liukang đá vẩy vòng tròn .... năm học lớp 9 là 2003 MU là đây đã biết lậu tiền học thêm CN chốn đi 1 buổi sáng ( 79 km )lên Hà Nội học cái hay là ngồi quán có sever riêng vào stadium nhặt tiền vì hồi đó cùi nên ko train đc rồng đỏ mổ chết rồi bắt đầu được môi giới mua bộ lengen full 120k gậy rồng 50k 10k cái kiss ( ở trên nhà dùng đồ lengen shop tay strom ( hồi đấy tay strom dw dùng được ) ) mua về thấy mấy anh đi hà nội dupe sách rồng + 9 liền vờ học mót rồi dupe được cái có máu doanh nhân từ bé phao tin là sách rồng + 9 quẩy xa hơi :))))) dupe bộ đồ full bằng cách đăng nhập 1 nick trên 2 máy 1 lúc nhé ..... tới khi học lớp 10 cơ bản là máu chưa thay nên tính vẫn thế nhưng khá hơn là báo cáo ba mẹ đi thể dục buổi sáng 3~ cày tới 6h về trên đường về tranh thủ dùng dép tổ ong phi quả xoài mang về ^^ lúc đó anh SieuChuoi vẫn là người rs cao nhất mà chưa làm nhiệm vụ soul master nhé vì làm mà rs bị coi là đổi giới tính kaka ... tiếp đó 11 học rất giỏi năm nào cũng học sinh giỏi hạnh kiểm khá > bằng khen vẫn là khá mới đau 1 trong 6 người học giỏi nhất lớp dốt của trường ^^ do ny ngồi cạnh là bí thư lớp và cầm sổ đầu bài nên nghỉ học em ý ko ghi chỉ ghi mấy thằng đi chơi mu cùng hehe học kỳ 2 lớp 11 thì thôi rồi bị ny bỏ vì ko đưa về mải giật blood ( đặt đồng hồ máy tính bên phải căn giờ để giật BC nhé ) đợt đó có cái trò ném rượu ra gần chỗ giật BC để ..... thế là mỗi tuần bị đưa giấy mời về nhà 1 lần ( ko còn ny bảo kê sổ đầu bài cup học liên miên ) hồi đó nhà mình ko có đt bàn ... thế là từ đó thằng bé được áp tải tới cổng trường lúc đó mình rình ở cầu thang đợi bố đi là lao ra quán luôn vẫn được học sinh khá nhưng cái hạnh kiểm TB khét tiếng trong vùng là 3 bữa cơm kèm 6 trận đòn . Lớp 12 thì thật nhẹ nhàng ba mẹ chạy thuyền lên sơn la buôn gỗ 1 tháng về 1 lần mang theo mấy trăm triệu thế là cứ đánh cái khóa làm mỗi ngày vài tram tha hồ chơi ... đáng nhớ nhất là trong lớp có thằng bị thủy đậu phải nghỉ học thế mà đi qua quán nét sau 3 hôm đã thấy nó ở đấy bèm bôi nước thủy đậu của nó lên người và rồi chuyện gì đến cũng đến trước khi tết là tập quân sự mình cũng đã được thủy đậu và mềnh nghỉ thủy đậu tới tết luôn ^^!!!!! các bác like em để có động lực rồi em lại kể tiếp viết mỏi tay quá !!!

BVsutrolai, thanhxsaySsieuChu0i đã thích.
  6. Các cháu thật đáng bị đánh đòn :))

sieulucky thích bài này.
  7. Tạm Biệt Em

Tạm Biệt Em <b>Ħγ Vọŋġ 1♥</b>

Tất cả các cái gì lucky nêu mình đều dính rồi :))

sieulucky thích bài này.
  8. Chẳng ai giống ta tí nào
    vừa rồi trước lúc đi thi lớp 10
    có 914k (VND) để đóng tiền ôn thi
    đóng đi chơi MU hết rồi trốn học
    lấy tiền học thêm Văn Toán đi chơi hết sạch
    bây giờ nghĩ lại thật là tội lỗi

sieulucky thích bài này.
  9. sieulucky

THANLONGHM hình như là vẫn động viên.trâu bò gứm =))
    kể ra đó cũng là 1 tuổi thơ mà.rất đáng nhớ.mình như vậy thì sau này con cái cũng khó mà lừa được.bởi vì bố nó ngày xưa cũng không vừa ;))

10. Tạm Biệt Em

Tạm Biệt Em <b>Ħγ Vọŋġ 1♥</b>

Có cái kỉ niệm đáng nhớ nhất : Trèo tường đi chơi đêm, sáng 5h nghỉ để về mò tiền trong túi quần thì quên khuấy " lúc đi mặc nhầm quần" thế là phải ngồi chờ đến sáng chờ thằng anh zai ra cứu viện. Ai ngờ người ra cứu là ông bố cao quý. Thế rồi về nhà ăn một trận đòn không còn gì để tả onion8

11. BVsutrolai

BVsutrolai Guest

Hồi đó mất cả xe trong tiệm net chỉ vi thứ 6 rs vip sẽ đc x2, đúng là tuổi thơ

12. sieulucky

cái đó gọi là Anh hồng cứ mẫy nhân =))

thế có x xe đạp không.về nhà bố mẹ hỏi thì nói thế nào =))

Last edited: 14/7/12
  13. BVsutrolai

BVsutrolai Guest

cũng may là nhà có 1 thằng nên đc các bậc phụ huynh nương tay. nhưng lúc đó cũng sợ thật .
    onion21onion21

14. anhcoihy1

anhcoihy1 <b>๖ۜHøaღVôღŠắcى</b>

ông ơi bây giờ học hành toàn = tiền thôi chứ học gì chứ tôi gập cũng đc 5 6 thằng rồi

15. Có thế mới đào tạo ra 1 ông thà bỏ vợ chứ k bỏ MU =))

16. Mấy câu nói trên thay cho lời mình muốn nói >:)

vipking thích bài này.
  17. Mình chơi game rất nhiều nhưng chỉ bị bắt mỗi 1 lần ;)) nhưng lần đó chính là ngày cụ mất mà 2 ae lại rủ nhau đi chơi :((

18. sieulucky

bất hiếu quá [-O< .đáng bị đòn :>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi