ai có kn về CTC vào đây chỉ giáo tí

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuti, 28/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình là chiều nay 3h CTC mà tớ chưa có tí kn nào
    anh em nào có ti kn nói qua ti nào

2. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

3. CTC gồm 3 PA suol thỳ giựt sét cho địch bay khjoi3 vòng kiểm saot1 PA để chiếm lấy
    DK thỳ sai skill CTC hoặc skill của vũ khí để đánh bay đich
    DL sai đạp ngựa
    vì G thủ thành đc + thủ nên ko giết đc đâu tốt nhất là đánh bay

_Cadre.Hung_ thích bài này.
  4. cho DL đứng gần PA mà giậm , chú ý cho sum dw elf buf đứng vào 1 góc, đi ngang qua là phải buf ngay ( G tớ đã làm thế và 2 lần win CTC ) , sau khi chiếm đc tản bớt ae ra đứng ngay cổng vào để giữ cửa , nhớ bảo thằng chủ LM tăng nhiều máu vào , chủ LM ko cần tham chiến, đứng giữ PA chính thôi , đây là Kn của bon tớ , các cậu có thể tham khảo thêm

_Cadre.Hung_ thích bài này.
  5. 2 lần trước G AngeL ko tham chiến
    mà tham chiến thỳ bắc nam ở ngoài nhỳn =))

6. ta chả biết, miễn là G ta onl chưa tới 20 mem , G lm đc đúng 2 ông , vậy mà vẫn win :)) :))

7. chẳng hạn G tớ là G công thành thì nên làm thế nào nhỉ

8. thỳ keo thành viên lên sài những skill đánh bật đối dịch ra khỏi tầm kiểm xoát PA
    gồm cỏ 3 PA phải chiểm đc cả 3PA mới chiếm đc thành
    chia lảm 3 pt chính bảo vệ cho 1 người giữ PA
    và đánh bật đối thủ nếu nó chiếm PA

9. tèo pm yahoo tớ hỏi tí được ko

10. G công thành -> chiếm lấy các cột ở khoảng đất sau cùng lorendeep, sau khi chiếm được hết thì chủ G kết nối( hoặc là đánh cái gì ở giữa ý) -> nếu thành công thì G công sẽ bảo vệ(thủ thành) -> cứ như vậy đến hết h
    G thủ thì làm thế nào cho G công ko vào chiếm được thôi =))

11. ta Cầm sieuchuoi thi lam thế nào nhỉ

12. chiến thuật CT của THN là cả G tập trung đứng ở cái cửa , ai vào thì cả G cùng bem , khi nào còn 5 phút thì ùa vào ăn mừng :)) =)) =)) , trong time đó các bác G khác nếu ko vào đc thì cứ cc Bc dv tẹt đê , hoặc ra đầu cầu loren deep tập combo với nhau , elf cầm DQN oánh MBT thì khủng lắm =)) =)) =))

13. vấn đề này nghe thì không mới nhưng có một sự thật kỳ cục là như sau :
    nếu như công thành của KIẾM THẾ thì sẽ công thành lẫn nhau tức là ca hai bên bắt buộc phải vừa phòng thủ vừa tấn công bên nào để mất thành thì thua , việc tăng poin chiến tương đối khó khăn .
    nhưng đối với thông báo của admin thi muss4 chỉ đưa ra 1 bên công thành và một bên thủ thành . vì thế bên thủ thành hoàn toàn chiếm ưu thế , bên thủ thành chỉ cần tăng phòng thủ khủng vào và kéo giài thời gian cho tới khi hết time thì thôi . bên thủ thành lợi thế khi die thì bị về làng mà làng là chiến trường phòng thủ , không bị mất thời gian di chuyển . còn đối với bên công thành thời gian là vàng mà die thì về làng phải chạy lên mật cả một quãng đường . điều này có vẻ hài hước nhưng có lẽ nó là thực tế . tôi nghĩ bên nào công thành thì thật là khó khăn để chiếm được thành .

14. nhầm to , bên thủ thành có lợi thật nhưng ko đánh đc thì bên công vẫn cho de hêt , time tận 2 tiếng , ông nào đủ trâu mà thủ đc từng đấy time , bên công lúc nào cũng đông hơn gấp 2 gấp 3 , vì thế ko nói trước đc gì đâu

15. tôi nghĩ rằng nếu rs tâm 2k trở xuông nên tăng phòng thủ để cầm chân kể địch công thành , vì dưới 2k thì không thể chiến với hàng khủng trên 3k hoặc 4k . còn lại hàng khủng thì tăng chiến . mà dưới 2k lần thì thiếu gì , hàng khủng 4k và hơn 3k thì có mấy người . như thế không phải là chính sách phòng thủ là hơn cả sao . tất cả mà tăng tân công hết thì 2k có đên 10 người không ăn nổi 1 dk rs trên 3k lần . nếu dưới 2k lần không tăng thủ cứ 1 phát đi 1 em . 10 em thì 10 phát

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi