Ai Bit Đập SD loại bỏ 15 vũ khí +13 = cái j ko

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuMU, 21/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ai bit chỉ dùm cái . bọn nó kêu đập đá tạo hóa mà đập 50 viên rùi chưa thấy đâu . chỉ thấy SD+3 . ai bit chỉ dùm cái(*)

2. 0ngTrum

0ngTrum Guest

sạc CongTuMu gà ơi đập từ đá tạo hóa sau đó op nó lên bằng đá tinh luyện cao cấp dòng cậu muốn có phải là Loại Bỏ Sd+10 cho Kiếm ko nếu đúng thế thì làm như Trùm chỉ là ok(Kiếm chỉ dc +10 la max còn Gậy là 13 hay 15 j` đó:)))

3. cứ đập đi có dòng đấy vũ khí nhưng tó đập vào cái nỏ + 13 mà mãi chưa đc :D nè chán , còn có dong + 3 rồi thì đập đá tinh luyện cấp cao , say đá tinh luyện cấp cao = đồ ex lên thăng` tên map adida1 ấy đồ ex nhe

Last edited: 21/10/09
  4. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

Đó là bạn đen thôi, mình đập đúng 3 viên ra dòng đó luôn.

5. Giải thích thế này cho dễ hiểu này:
    + Đồ(vũ khí +13) đập đá tạo hóa nếu được thì 1 viên ăn ngay:
    Gậy == sd + 15
    Kiếm == sd +10
    Ko thể đắp thêm đá già(ok)

6. sao đập hoài cái kiếm ro bo +13 chỉ ra đc SD +3 là sao . sao trùm kêu +10 . mình trả hiểu j cả phá đi phá lại tốn bao tiền mua đá tạo hóa . mà đập lên SD 3 mình cho đá tiến hóa cao cấp vào chỉ lên 7 là sit. ai chỉ dùm mình với

7. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Ngu vãi. Mày thả từng viên vào thì không được đâu. Ép lấy 30 viên rồi thả vào. Được luôn :)

8. thanks nhiu nha . mua 1 pát toàn 20 viên đập liên tiếp đó chứ . ít đập ko bỏ tay . mình hiểu rùi 1 pát đc thì lên SD 10 luôn

9. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

híc gà thế đập đá tạo hóa rồi đập đá già vào là lên chứ đập mỗi đá tạo hóa lên kiểu gì

10. Dòng sd inrogre cho vũ khí chỉ cần đá tạo hóa.Đừng hiểu lầm SD +3 là 1 dòng hoàn toàn khác;)

11. ChjcKenPr0

ChjcKenPr0 Hiệp Sĩ

Ko biết thì đừng nói. Dòng loại bỏ SD đập đá tạo hóa là lên. May mắn thì ra luôn, đen thì 100 viên chưa chắc đã ra. Đập 1 viên ra là max luôn, ko phải đập gì nữa. Đối với Kiếm là +10, Gậy là +15:-":-"

12. 0ngTrum

0ngTrum Guest

ấy ChickKenPro lại nói sai rồi thế hỏi ông nha thế đạp vào vk+9 thi sao co +10 luon:)) hen xui thôi

13. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Minh có mấy viên S còn chưa dám đập lên 13 hihix , ai pro đập giúp đê , lệ phí là 500 SJC hoặc 10 B , nguyên liệu + Zen tui cung cấp cho.

14. đập từ mấy lên thế anh,để em đập cho đảm bảo 85% là lên 15% là xịt không biết anh có nằm trong 15% kia không :D:D:D:D

15. +13 = 45%
    ngày trước bên THN + 13 = 25%
    còn dòng loại bỏ SD tùy vào độ may mắn chứ, ai nhiều hoa tay thì đập mấy viên là lên thôii :P

16. gà vãi ***.dòng ấy ốp cố định.đâp thêm đá tinh luyện bằng mắt ah=))

17. sac gà wa đi =)). 10 la kiếm.15 là các gậy.op cố định.còn cái ma nói +9 ma ra dc dòng sd 10 ấy thí chắc chắn ko phải dòng bỏ qua sd.hài wa.sai mà cứ cãi cố =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi