Thắc mắc Ai biết bảo giúp mình với

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DaiPhapSu, 28/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chả là có cái acc thấy rất ưng ý cái con pet, nhưng muốn đổi cả tên và đổi cả chủng tộc. Đổi tên thì mình làm nhiều rồi thấy ko mất pet nhưng đổi tộc thì chưa thử bao giờ ko biết mất pet ko. Ae ai đã từng rồi chỉ giúp với nhé cảm ơn nhiều ..

2. Tưởng đổi tên thì chắc chắn mất còn đổi tộc thì còn nguyên chứ nhỉ?

3. đổi tên chọn mục giữ lại đồ trên người bảo lưu skill ko xóa nv..thì ko mất ae ah

4. Đổi tộc, đổi tên khi thựv hiện ko del nhân vật sẽ đc giữ lại hêts nhé tt, quả, pet ..

DaiPhapSu thích bài này.
  5. cảm ơn ae. vậy trường hợp nếu đang là tộc DL mà như mình đang có gần 3k đ quả trong đó có 700đ Cmd thi khi đổi sang tộc khác nó sẽ thế nào bạn nhỉ?

trungnga thích bài này.
  6. Cái này thì chưa thử.
    Nhưng chắc vẫn ghi điểm quả đủ như ban đầu nhưng cộng tnao nó vẫn thế đó. Chỉ thiếu cọc cmd

DaiPhapSu thích bài này.
  7. trường hợp này hơi khó đoán nên ghê ghê phết ae nhỉ :D sợ mất hút số quả ở cmd cũng phí

trungnga thích bài này.
  8. Chuyển sang tộc khác thì cmd cũng có làm gì. Hoặc ăn thêm quả cmd rút xg ;))

9. tiếc cái số máu và SD khi hốc quả mà có ấy ae. mà cũng 1phần vì lúc đi mua cmd đến toát cả phím mới đc 700d như vậy ý

10. nó sẽ bị lag quả. vẫn nhận dc sd vs hp như bt nhưng ko hiện điểm quả cmnd . :D

DaiPhapSu thích bài này.
  11. Cảm ơn ae nhé

hieujapan thích bài này.
  12. Mình nhắn tin zalo hỏi fan bảo là sẽ bị mất ae ạk :(

13. mình đổi rùi mà. lúc muốn ăn max quả lại pm fan xin tẩy cmd để ăn quả khác ý

DaiPhapSu thích bài này.
  14. nghĩa là sau khi đổi từ DL qua tộc khác thì tổng số đ quả nó vẫn giữ nguyên nhưng bị ẩn đi cột CMD à ae? vậy khi đổi lại từ tộc đó về lại DL thì số đ cmd cũ nó có hiện ra như trước nữa ko nhỉ?

15. đổi ngược lại thì mình ko rõ

16. Ông là Đại Pháp Sư ông còn hỏi ai :))

17. Mình gà lắm ae ạk :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi